[Thư giãn] Thay đổi cos để . .. "tự sướng"

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi ozraziell, 5/1/11.

1. JeyJeyVu

JeyJeyVu Youtube Master Race

Cao trào tự sướng này được gọi là "tự tay bóp dái" =)) =)) =))
    Các bạn đang đưa vGE đi theo con đường huy hoàng của cGE \m/
    P/S: chả hiểu nghĩ cl gì mà đâm đầu vào trò này :|

2. wolfando2

wolfando2 Donkey Kong

^ cGE, có gì hot? Mà bạn là cl gì mà bảo những người ở đây là cl? \m/

3. ozraziell

ozraziell Youtube Master Race

Có vấn đề gì sao bro?
    Tool + lệnh bản chất nó kg xấu, chỉ có người sử dụng vào mục đích xấu. Cái này tùy thuộc ý thức của gamer thôi. Cái này kg phải 1 mình tui biết mà nhiều người biết trước rồi, cái chính là họ đã sử dụng làm gì tui kg cần biết, còn tui chỉ chỉnh sủa cos cho vui.

4. Enlighten

Enlighten Youtube Master Race

Bản chất thì cũng không muốn làm cách này đâu. Nhưng FPT kêu gào mãi rồi, kêu gào gần 2 năm rồi mà cos vẫn giá trên trời (25m * 7 = 175m/ bộ)
    bên sGE thì ra cos mới liên tục, còn FPT thì sao, 1 tháng ra đúng 1 cái cos mà GE thì có bao nhiêu char? chờ tới bao giờ mới có dc cái cos mình thích?

Tóm lại nếu FPT bán cos cũ giá phải chăng và chịu ra cos mới đều thì mình sẵn sàng chỉnh lại file gốc và bỏ tiền mua cos. Thế thôi :))

---------- Post added at 19:43 ---------- Previous post was at 19:40 ----------

chưa kể FPT ra cái gì cũng làm chẳng nên hồn. Cos summer thì thiếu 2 bộ, cos e96 thì thiếu nón, Bler Blaster cũng thiếu nón,.......

5. amoni

amoni Mega Man

Công nhận, thà cứ giảm giá cos feso xuống 1/10 hoặc 1/5, rồi kèm đó ra cos mới liên tục còn đỡ. Đây vẫn tham cos cũ, mà lại lâu lâu mới nhổ ra cho được mấy cái cos đầu thừa đuôi thẹo

6. Varrix

Varrix Guest

Chí lí \m/
    Cái tóc mới của gracielo xấu òm à raziel ơi, tóc dựng đứng cũ đẹp hơn nhiều :-s

7. Enlighten

tự edit đi mình ngồi mó 1 hồi cũng edit dc hết rồi :D. Chỉnh lại tóc Gra, tóc Calyce, cho rescue knight có đầu lại và chỉnh tóc Nar :D

8. ozraziell

Vừa tìm ra file của Emilia thường nó là "pc\body\pc_set_item_body_f_it_m_...." tương tự với bên cos. Ai biết cách thay file thi thay thế cho Emilia nha ^^

9. zZWhyLoveMeZz

zZWhyLoveMeZz Youtube Master Race

đồng ý nè
    chỉ 1 mình mình tự thủ râm lấy :))

10. ozraziell

Nghĩ sai rồi, từ phía client mình nhìn thấy ai cũng có cos chơi hứng thú hơn nhiều :)).

11. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Thế bác điều tra được adelina thường ko?

12. ozraziell

Giữa 1 cái client rực rỡ như vậy với 1 cái client nhàm chán default thì bạn sẽ chọn client nào :))

13. Enlighten

Adelina thường là pc_set_pir_.... bạn tìm thử xem

14. zZWhyLoveMeZz

zZWhyLoveMeZz Youtube Master Race

tôi chọn cái nhìn ng ta như thằng khố rách còn mình thì vẫn rực rỡ ,đây là lí do sao tôi phấn đấu ,lí do vì sao tôi vẫn chơi ge :))
    Tuy nhiên tôi hok tỏ ý chê bài mà con khâm phục khả năng của bạn ,còn những ng khác tôi chỉ cảm thấy ....thương hại thôi
    Cái này bây giờ có thể rất lợi nhưng về sau có gây hại gì cho vGE hay hok thì chưa bít dc

15. Enlighten

Bạn thích nhìn người khác khố rách áo ôm thì bạn cứ để nguyên source gốc chỉ mỗi bạn rực rỡ thôi, chả có gì phải nói :))

Và cám ơn bạn đã thương hại người khác :)) mình thì tất cả các cos trong hộp sổ xố của FPT từ trc tới h cái nào cũng cóa ;)) (trừ cái Arcanero quái quỉ tìm hoài ko cóa), còn cos 700k feso chỉ có dc 4 bộ thôi :(

16. wolfando2

wolfando2 Donkey Kong

^
    ^

Chơi 1 nick thôi, 2 nick tung hứng làm giề.

Mà bạn cũng hay nhỉ? Trước giờ toàn thấy người khác vì thua kém mà phấn đấu chứ chả thấy cụ nào ở trên cao quá nhìn xuống thấy dân đen mà khoái chí phấn đấu cả ;;). Hay bạn là thánh nhân ;;)

Còn costume thì xin lỗi quăng hộp báu mấy kỳ trước ra đủ hộp FPT để tôi làm 5 con e92 đấy :-j. Ờ mà cGE có gì hot nhẩy? Nghe nói nó chỉ chiều khách tới mức thay đổi mechanic của đủ thứ nên mới tàn chứ tôi chưa có nghe bên đó tàn vì cos đầy đường đâu. Trích dẫn nhảm vl bạn ợ :-j

17. Enlighten

Haizz công nhận bộ phận kĩ thuật của vGE dở kinh khủng. Mình ngồi mò 1 hồi rồi cũng fix dc cái costume santa thành đúng như white santa. Thế mà FPT để 3 tuần rồi ko sửa dc mới kinh dị chứ :))

18. ozraziell

heheeh FPT phải yêu cầu phía HQ xử lý chứ đâu dám đụng tay vào source game =)) .
    Mình tự xử thì có cái lợi cũng có cái hại, tùy theo gamer xai tool như thế nào thôi ^^.

19. [GenesisPhantom]

[GenesisPhantom] Youtube Master Race

Cho hỏi, mình muốn tự chỉnh cos mà ko cần xài hotkey thì chỉnh như thế nào??? có thể làm 1 bài hướng dẫn ko?? Máy mình ko mạnh lắm, Shift +F8 lâu lâu bị don't send out ra lun

20. Ocheo

Ocheo Youtube Master Race

** mẹ 1 thằng ngu học mà xạo *** hết sức. Mày lấy cái *** gì mà thương hại người ta. VGE sau này ko biết ra sau chứ tao biết trên đời này còn những thằng như mày thì người ta còn khổ dài dài. Ba má mày bị xe đụng chết ờ nhà kìa lo mà về nhà gặp mặt lần cuối đi dừng có mà ở đây xạo *** nữa nhá con chó

---------- Post added at 05:35 ---------- Previous post was at 05:33 ----------

Tao nghĩ não của mày chắc chứa cức thôi. Vậy mà mở miệng nói ra mấy câu này. Tao khinh

---------- Post added at 05:37 ---------- Previous post was at 05:35 ----------

Ừ bóp khoái lạc song châu cái con gái mẹ mày ah'. 2 đứa bây cho dù trong game pro đi nữa thì mày cũng *** có tư cách gì bình luận ở đây đâu con chó kia. Về nhà ăn cức rồi sủa cho ba má mày nhờ đi