Thư kêu gọi đoàn kết !

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi ArithKudo, 22/6/05.

1. HKLC

HKLC Mr & Ms Pac-Man

hehe từa lưa hết (kô có ở guild cố định), còn việc đặt tên đâu nhất thiết phải tên Việt Nam :)) :)), mà con trong Sapphire biết nhau là chính nên ko có guild nào cụ thể đâu hiện tại thì ở 2 guild là CocaCola, Spy_Girl và 1 số guild khác nữa:)

2. gubkin

gubkin Youtube Master Race

ho ho ho co cai guild nao ma ko pk...angel guild ah`.....hay :hug: creat 1 cai chui vao do ma ngoi..cho ba con no pk....(nho chu thich tren msg la guild nay chi hunt voi lvl nha'..cho khoi bi pk...)

3. kidgamevn

kidgamevn Youtube Master Race

To xichlong, vo guild Eternal_Flame di, vietnam nhieu` toan` noob khong ah` khong co' pk dau.

4. CunConCon

CunConCon Youtube Master Race

Hahha... dân Vn chơi ở server nào cũng bị mọi người ghét hết áh... Ko phải là ai cũng vậy áh... Có nhiều người Vn cũng được mọi người thích lắm chứ. Ở server Crystal thì bác PeterQuang đúng là No1 enemy ( vì ai cũng ghét thằng này hết, dân Vn cũng ghét nó nữa huống chi là người nước ngoài ) Hỏi làm sao mà đoàn kết lại được chứ.

5. PeterQuang

PeterQuang Mr & Ms Pac-Man

Trùm #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:)

6. bachkím9

bachkím9 Mr & Ms Pac-Man

sao toan` la` sever sapphire ko dza.y coa' ai choi o server eagle ko len tie'ng di chu'
    sao server eagle im le.ng we' dza.y he~
    tui la archer lvl 100+ nhung mac do` hoi bi noob tai dzy` ko coa' 1 mon' ne`o la` super hi't
    nhung tui dac bi.t uu tien cho nhu~ng enemy nuo'c ngoai` gap tui tui bu`n la` sa~ng sa`ng kill noa' kiu guild noa' len thi` tui kiu guild tui len
    cho tui nuo'c ngoai` danh' lon dzoi' nhau
    dza.y moi' da~
    co`n ve` y' kie'n cua~ pa'c me`o thi` em thay hoi bi kho' a`
    tai dzy` may la`n em vo guild cua VN thi` lu'c bi tui nuo'c ngoai` kill em kiu trong guild tra~ thu` giu`m em thi` ai cu~ng im re hi't
    em thay ke' hoach cua~ pa'c me`o gia` khoa' me` tha`nh cong nhu mong doi
    chai` tho*~ da`i 5 phu't va` bu`n cho p'ac me`o 5 giay

7. beayoung

beayoung Youtube Master Race

:hug: uh` tui thay' may' ban noi co' ly' doa', Vn minh chi co' mon^ vo~ gioi? nhut' ma` ko nc' nao` co' the? hoc noi? . chi? quanh' mot chut keu toi giup ' tu nhien ko thay tra? loi`... thiet la` buon` het suc' .. alo poa` con nao` choi sever Tu noi tui biet voi nha tui khoai' nhut' may ng` keu la` quynh lien` vay moi vui sever
    Va` noi' them ai muon' doi dbs= tien ao? thi` noi tui nha poa` con tui co' 13 cuc lan^. doi? lay' tien` trung choi :-/ , vay nha chao` poa` con ... bb...zzzZZZ :-*

8. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

T_T sv glory kêu cứu,cầu cứu tất cả mọi người trong gamevn có rảnh thì wa glory cứu anh em VN ^^,bên này tụi nước ngoài thống trị hàng thế kỉ T_Tbọn nước ngoài bên này láo lắm,đặc biệt hơi ghét người VN(chắc wa mấy sv khác chơi ko lại nguời VN nên wa glory trả thù),mấy đứa nước ngoài mạnh kinh khủng,bây giờ anh em nào có rảnh hay đã làm trùm các sv khác thì wa sv glory gíup anh em Vn bên này^^(lấy đông để áp đảo)anh em VN bên này cũng hơi nản rồi vì Vn còn yếu wá,cần 1 cứu tinh cho sv glory :D :'> thx u

9. gubkin

ho ho ho dung la buon that ben sapp tui em..kiu anh em toi oanh cung chang ai tra loi..-nhung ma 5 second sau chang hiu tu dau anh em tu dau chui len dong vat-..cung chang noi cau nao...oanh tui kia te` le tet let..rui cung chang noi cau nao..di het... ho ho ho...cool thi` het ho^`n... :hug:

10. luatinh2004

luatinh2004 Youtube Master Race

Cái này thì tức nhiên, chỉ cần nghe tin SOS 1 cái, bà con đùng dùng hỏi, WHERE ? WHERE ? hehe . Bà con bên Sapphire khác máu lắm, em ngày xưa alliance với tụi tây nhiều lắm, tụi nó giết member và friend của em riết , em sợ quá, cấm tụi nó luyện ở MC, lab4, etc . Nói chung hiện giớ ở server sapphire, bất cứ người Việt nào chơi, nếu đã thường giúp đở anh em việt Nam, thì LT bảo đảm, cho dù đang ở lab4, cũng có người tới help, chứ đừng nói ở chổ nào . Còn những người Việt, chơi chỉ biết nghĩ cho mình, anh em kêu Help mà im re, thì quên đi . May ra chạy qua thấy chuyện bất bình đứng lại thì còn được. Chứ không giúp anh em Việt Nam, mà tới khi bị PK thì kêu ùm sùm. FORGET IT

11. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

Thôi được rồi oải, hưởng ứng lời kêu gọi của anhmèo già, hôm nay ở Glory lập Guild ***VietNam***, đã add tất cả lv 120+ người VN join Guild. Ai muốn join tìm bất kỳ 1 con lv 120+ để join, còn chuyện nó tồn tại lâu hay khônng tất cả phải xem xem người Việt NAm đối xử thế nào với nhau :D

12. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

Thực trạng hiện nay: Guild mới lập được 5 phút, mọi người ơi kéo level em với, 5 phút sau, GUIld gì mà chán ngắt, bảo kéo lv không chịu kéo, kick tôi ra khỏi Guild đi ( lời nói của 1 con taoris lv 89). potay.com, Guild này cuối tuần bỏ phiếu bầu GL, bây giờ con GL hiẹn nay là 1 con lv1, sẽ chuyển sang cho ai đến cuối tuần được nhiều người ủng hộ nhất

13. chipvanphong

chipvanphong Youtube Master Race

tội ngiệp chưa..DL qua sapphire với anh em vn kìa..bảo đảm ko chán đâu..
    bên này đang chơi..vừa mới nói thấy bị pk.tự nhiên ở đâu 4,5 ông 110+ reborn chạy qua làm sạch..đánh nhau rôm rả rồi còn quậy um sùm nữa..cũng hơi mang tiếng nhưng mà vui thì miễn bàn..:D:D
    xuống lab 4 mà còn mang theo noob và water reborn 122 nữa mà..:D:D..vậy là đủ hiểu rồi ha..

14. ncmkhoa

ncmkhoa Mr & Ms Pac-Man

Vậy anh em VN chơi bên Saphire đặt ám hiệu gì đó đi, để khi nào nói đúng ám hiệu thì sẽ nhận nhau, đừng để VN mà pk lẫn nhau. Tui có con fire tào lv 90+ nè, có ai giúp lên lv với. (còn con war 100+ thì cho thằng bạn mất rồi ::( ).

ncmkhoa
    ah quên, nick của tui là monk-chutieu.

15. chipvanphong

chipvanphong Youtube Master Race

hoho..cái nick monk này quen quen..ám hiệu thì cần gì..đã nói là anh em bên sapphire đã biết nhau hết rồi..nếu ai chưa biết thì cứ pm trước là được rồi..nếu bị giết thì chỉ vì ko biết hoặc do vào guild của enemy thôi..nếu ko ra được thì đành chịu chứ sao giờ..ko lẽ chỉ vì 1 người mà thông báo toàn guild bắt anh em phải coi ah..

bên sapphire muốn kiếm Vn thì cứ vào guild HKL,Spyce_girl,Viet_Russ,coca_cola,Eternal_Flame đó..

mà công nhận là bà con bên sapphire khát máu thiệt..gọi 1 tiếng là có mặt..ko cần nói nhiều..chỉ cần thông báo địa điểm bị pk,enemy là gì bảo đảm 5s sau sẽ có hỗ trợ..dưới lab mà còn kéo cả đám xuống bảo kê mà nói gì mấy cái metzone hay adv lẻ tẻ..:D:D..

16. gubkin

Edit : Viet_RusS hien ko con ton tai (đi vao lich su roai hehehe)...con anh em muon join tot nhat nen vao Spyce hehheh (tien the cua gai lun...^^)

17. HKLC

HKLC Mr & Ms Pac-Man

haha, bà con bên đó kô những bít nhau nick chính mà nick clone cũng bít hết thì cần quái gì ám hiệu :)) :))

18. HKLC

HKLC Mr & Ms Pac-Man

huhu, sao kô có ai bảo vệ em kà, để em 1 mình thân gái cô đơn dưới lab 4 với 5,6 thằng trọan huhu ( mà toàn là VN kô nên ko chit :D:D:D. chứ mí em nước ngoài mà xuống dưới đó thì được cấp ngay 1 vé máy bay miễn phí rùi :D :D )

19. HKLC

HKLC Mr & Ms Pac-Man

tưởng gì mấy dzụ kêu plvl này thì ở đâu chả vậy, mấy em nó làm như ông nội người khác cứ kệ đi thôi, rảnh rỗi và dư chỗ trong team thì gọi kô thì thôi chứ làm sao mà lo hết cho được

20. ChampionCQ

ChampionCQ Youtube Master Race

Tui buồn tui đi lang thang
    lang thang đến chốn .................