Thử thách mới đang chờ Assassin's Creed 2 PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Snow Leopard, 27/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shooter_CD

Shooter_CD Gian thương trốn thuế Lão Làng GVN

bác nói đúng mình làm ra tiền nhưng tiền nhà mình ko lo, nhà mình mỗi ngày mẹ cho 10k ăn sáng phụ giúp cửa hàng đc thêm 500k 1 tháng nữa, ko biết bác có đi làm chưa nhưng khi cầm số tiền lương mà mình kiếm được nói thật mình muốn mua ổ bánh mì ăn mà còn tiếc ấy chứ đừng nói tới đĩa game lậu mấy chục k (chỗ mình nó bán 1DVD 30k) muốn mua 1 game phải nhịn đói mấy bữa đấy, lúc mua trò MW2 mình phải uống nước lã nhịn ăn sáng cả tuần, ông bà ta nói đúng có làm mới biết giá trị của đồng tiền, vì thế bỏ ra 1t mua game chắc mình chết trước khi chơi xong nó

biết chơi game từ hồi còn đọc chữ chưa rành đấy nhé ( nhà nội mình lúc trước mở tiệm game console) thế mà dám bảo ta ko iu game :-w, chấp nhận là câu nói của mình hơi quá đáng tại vẫn còn bức xúc vụ AC1, ai cũng ca tụng nó lên tận mây làm nhịn ăn nhịn uống mua nó về rồi chơi xong chỉ thấy được mỗi cái đồ họa xuất sắc, còn cốt truyện và game play nhàm hết sức, cái AC2 nghe nói cải tiến nhiều nên đang đợi nó ra mà lại gặp ngay thằng UBI nó phán 1 câu như tát vô mặt " muốn chơi game phải kết nối sever của nó "

2. neroz707

neroz707 C O N T R A

game ra không quan tâm là crack đc hay không cũng phải ra cửa hàng làm 1 đĩa full box :x vào bộ sưu tập game bản quyền :))

3. traneupcqk

traneupcqk The Warrior of Light

đấy là nhà mấy bạn có điều kiện thôi mình ;))

4. like game

like game Donkey Kong

có điều kiện thế thì nhất bạn rồi còn gì, nhưng chắc bạn cũng mua game có chon lọc chứ mình ko dám nghĩ đến cảnh cứ có game nào mới nghe hay hay là ban vác về :|

5. I love NTHN

I love NTHN Donkey Kong Lão Làng GVN

có điều kiện sao mà sướng thế em đam mê dòng call vẫn dùng đĩa lậu đây này:(

6. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

- Tớ nói tượng tưng.
    - Torrent ở EU nó cấm thật đấy, cắm là đi tù =))
    - Tớ nói tượng trưng.

7. neroz707

neroz707 C O N T R A

:x thì tớ chọn ac 2 là có chọn lọc rồi mà :x mới có đc có 6 7 games ah` :)) CS1.6 empire total war COD4 và 6 L4D2 GTA 4 AC1 (cái AC 1 là cái tiếc tiền nhất =.= ) sắp tới nếu đủ tiền sẽ múc thêm BC2 :P
    edit:
    tao đủ tiền tao mua giúp mày 1 key AC2 nếu có thể add vào steam download tiếng anh đc :)) còn nếu Tiếng Nga thì thôi để game khác vậy :">

Chỉnh sửa cuối: 22/2/10
  8. zippo

zippo T.E.T.Я.I.S

Đúng là PC, đã chơi sau console bao nhiêu mà toàn dính vào mấy thứ lằng nhằng, chơi trên console cho nó sướng

9. neroz707

neroz707 C O N T R A

:| mình không hiểu ý bạn :-? nếu là đĩa đúc Xbox thì không nói nhưng ps3 vẫn phải mua đĩa xịn mà :-? PC mà mua đĩa xịn thì nó đâu có vấn đề gì :-??

10. hitman133295

hitman133295 Dragon Quest

Bạn có điều kiện chơi game gốc vậy sao ko dành tiền làm xbox hay ps3 cho khỏe, vừa đc chơi sớm nữa

11. neroz707

neroz707 C O N T R A

cũng muốn mua xbox hay ps3 lắm chứ nhưng papa mama không đồng ý :( bảo là chơi pc thôi == đỗ đại học đi thì muốn gì đc nấy == nên phải chờ :( cũng muốn chơi FF 13 lắm :x mà nếu mà cái AC2 này nó làm giống game online thì mình nghĩ ko thể crack đc :|

12. KratostheGOW

KratostheGOW C O N T R A

có khi lần này nó cũng thất bại cái Ubisoft ôm hận thổ huyết cancel các bản PC thì nguy :))

13. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Uhm đúng đó bạn, AC II chơi hay nhưng ko có giá trị chơi lại, nhất là boss cuối hơi bị tầm thường không có phép thuật gì nhiều, khi nó bỏ chạy bị mình đánh như dog vậy. ;;)

14. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Em tưởng nó mọc cánh bay rồi mình phải phóng mô tô đuổi theo chứ =))

Cứ nhìn thằng COH Tales of Valor kìa, không crack unlock nổi cái campaign gốc với Opposing Fronts, cứ chơi là tháo net ra =)) Rồi thì chắc chơi AC2 cũng vậy =))

15. heavenly sword

heavenly sword Legend of Zelda Lão Làng GVN

đỗ đại học ( cỡ như bách khoa hay y dược ) mà lại được chơi thoải mái Console thì đây quả là 1 kỹ sư có chất lượng rất cao , đất nước ta rất cần những người tài như vậy =))

16. Snow Leopard

Snow Leopard Mr & Ms Pac-Man

Đồng ý là AC2 có giá trị chơi lại ko cao, nhưng thời gian để bỏ ra trong 1 lần chơi đó ko phải là ít nếu bác chịu khó tìm hết những bí mật trong game. Chứ đa số game hành động thường có replay value ko cao, sao so sánh với game nhập vai và game sand-box đỉnh cao như GTA4 đc.

Theo tui về độ hấp dẫn thì AC2 xứng đáng sánh ngang Batman Arkham Asylum, cả 2 game đều thuộc dạng "không chơi thì rất đáng tiếc".

17. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

ko hiểu sao các chú cứ tâng bốc cái GTA 4 lên =)) mình vừa chơi vừa thắc mắc ko hiểu làm sao thằng này lại được gamespot cho 10 điểm =)) , trong khi gameplay thua xa lắc xa lơ thằng San Andreas . Mình chơi được 1/3 game rồi bỏ =)

khác nhiều đấy =) kể cả có mua game trên PC thì vẫn vướng cái DRM này =) ở đây toàn nói crack vớ vẩn , ko ai chịu nghĩ đến đoạn chơi game singleplayer mà phải luôn luôn connect đến server của ubisoft như MMORPG nó khó chịu đến mức nào

18. neroz707

neroz707 C O N T R A

không hiểu ý alex là gì :-/ đỗ đại học được thưởng thì có gì sai trái :-/ mà mình không học ở VN sao lại BK với Y dược :-/

nghĩ lại cũng khó chịu thật ==

19. o0XBOX0o

o0XBOX0o Mr & Ms Pac-Man

ép nó quá thì nhìn cái Fable 2 mà học tập kìa fable 1 khen như đúng rồi mà crack kinh khủng đến bản 2 bọn nó sợ íu làm trên pc nữa làm mấy thằng chuyên xài pc méo mặt kìa :((

20. redie

redie Claude, S.A gang boss ⛨ Empire Gladiator ⛨ CHAMPION Lão Làng GVN

Cái này nghĩa là gì \m/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.