Thực Chất Mộ Dung Là Một Con Gà Gù Vào TLBB Nạp Thêm Mạng Cho NM !!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi BoyWindy, 10/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

BT YQ 45 65 80 của MD có thêm vào cũng chẳng cải thiện được gì đâu, vô tích sự như YQ 45 80 của TLâm thôi

2. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

dám mở miệng nó rằng YQ 80 cua tlam là cùi thi đù biết trinh độ pk của cậu nằm ơ mức độ nào.

thậm chí cả kill 45-65-80 cua MD là gì còn chưa chịu tim hiểu trước mà thích mở miệng la chê cùi và yếu.

trừ NM ra cac phai con lại ai hơn ai còn ở mức độ pk cách khảm ngọc ko phải chỉ vao chơi duoc 2-3 ngày kill của no còn chưa nắm rõ thi đã mở miệng chê ỏng ẹo

3. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

Nói chuyện tỏ ra vẻ hiểu biết nhưng bên trong bạn có biết cái qoái gì đâu mà tào lao thế hả :|

---------- Post added at 21:03 ---------- Previous post was at 20:58 ----------

À mà ko sao tôi cũng ko trách được gì vì MD là phái ra sau ai cũng tưởng là phái mạnh( vì vai chính luôn đến sau=))vẩccs bạn ko có độ hiểu sâu như tớ làm sao biết nhược điểm của MD được, tớ thì biết rồi, các bạn cứ khen phái MD mạnh đi về sau các bạn sẽ biết nhược điểm của nó vì tớ ko tả nổi :))

4. EndLesS21

EndLesS21 Mr & Ms Pac-Man

Thế bạn hiểu j chứ? :| Mới dc mấy hôm mà đã tỏ vẻ am tường lắm ấy.

5. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

mình biết chứ, mà mình ko tả được vì mình tả chẳng hiểu gì cả, hãy để cho các nhà văn hay mod am hiểu về MD rồi post lên 4rum hân tích nhược điểm của MD cho các bạn vậy :))

6. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

bạn nói thế thì xin hỏi bạn biết được bao nhiêu % , mình ko bảo răng MD mạnh nhưng cũng ko bao giờ dam đúng ra nói rằng MD yếu nhất 10 phái

mình ko biết nhiều nhưng ac MD của minh hiện tai lv 91, nhìn chỉ số điểm ( chưa ngọc) và hệ thống chiêu thức đủ để hiểu MD là phái có ưu và nhược điểm gì , YQ 45 65 của MD mình cũng đã có nghiên cứu qua đủ để hiểu cái kill 45 của MD có khả năng sát thương thế nào và hơn hết mình đu hiêu biết hơn 1 người như cậu

7. amoure01

amoure01 Mr & Ms Pac-Man

Yên tâm . Của lạ nó thế ấy mà :D

Ở bên TQ Mộ Dung đâu có tiếng nói gì đâu ?

8. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bạn ủng hộ nhé, đúng với bọn GVN này, của lạ về là mừng vừa chê bai 1 tí đã bao che cho của lạ mới về 1 tuần nay rồi :))

9. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

đọc topic thý cũng mắc cười, vốn chả mún vào topic chi cho mệt, nhưng nhắc nhở sự cao ngạo của chủ topic, nghĩ bạn là nm nên mới chảnh như vậy
    MD ra chưa dc 1 tháng mà bạn đã lập topic như vậy
    9 phái chúng ta chơi hơn 2 năm mà cái hay của 9 phái còn chưa hỉu hết, 1 phái mới ra có 1 tháng, chưa bik cách build acc, skill, thế nào mà đã bảo là "gà gù" thì đang phải ăn gạch đó bạn
    hãy chờ xem, trong tương lai, MD sẽ làm mưa làm gió thế nào, lúc đó chắc sẽ có người hối hận vì đã lập ra 1 cái topic vớ vẩn như vầy

10. anhtuan5

anhtuan5 Donkey Kong

Topic vầy mà cũng lập được.Bạn muốn chứng minh điều gì?Nó yếu thì kệ nó chứ,vậy mà cũng đi lập cái topic

11. GDragon321

GDragon321 T.E.T.Я.I.S

bạn biết gì về Md mà nó vậy BT 45 60 Yq 80 như tlam bạn có bị khìn ko day .rút gọn 1 câu '' Người khôn thường khiêm tốn ,......tỏ ra kiêu ngạo '' :))

12. -:-squall-:-

-:-squall-:- Youtube Master Race

nếu bạn thấy MD cùi như vậy thì bạn cũng ko có quyền gì nói cùi vậy đâu bạn chỉ là 1 gamer thôi mà , mỗi người có sở thích riêng , đâu thể nào kêu người khác làm theo suy nghĩ của bạn chứ , phái MD này mới thì để mọi người cùng tham gia tìm hiểu về nó rồi sau này nếu nó có cùi thật thì người ta tự bỏ nó ko chơi phái này thôi , bạn cần gì cay cú thế này

13. EndLesS21

Rõ hài, update chưa dc 1 tuần, mới train lên 5x mà đã tỏ vẽ am hiểu lắm. Cho mình hỏi bạn đã thực sự thấy yq 80 của tlam mặt mũi nó ra sao, skill thế nào chưa mà nói là nó vô tích sự?

14. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

Thực ra mình lập topic chê MD cùi là có mục đích;)) để xem fan hâm mộ của MD bao che thế nào và nói thế nào:)) chứng tỏ các bạn quá tin tưởng át chủ bài MD này:| mình cũng chơi thử MD bên TQ vài tháng chứ ko phải mới test của FPT 1 tuần mà ra quyết đoán như vậy đâu=))

---------- Post added at 17:39 ---------- Previous post was at 17:37 ----------

mà mình chơi bên TQ thấy lượng người chơi MD rất ít, đó là 1 phần chứng tỏ MD như câu chủ đề;))

15. sonnt140291

sonnt140291 Youtube Master Race

smile
    tự cao tự đại nói mà ko nghĩ cậu suy nghĩ time hồi kill của MD nhanh hay chậm lượng khí mất đi khí kill ít hay nhiêu
    còn bảo pk MD hay miss cậu suy nghĩ lại đi

16. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

bộ bạn ko thấy skill của MD tiêu hao khí nhiều à, hồi còn nhanh nữa, toàn bộ skill của MD hoàn toàn giống MG, ko phải mình nói MD pk hay miss mà là skill của MD hay miss=))

17. iamcool0

iamcool0 Dragon Quest

Tớ ứ biết ntn chứ tớ chơi MD lên 5x thui nhưng lôi đài thỳ tớ thua đúng 1 ván đầu ~.~ , ko biết tại tớ hên hay ntn , nhưng tớ thấy MD pk tốt , ko tệ như bạn nói , còn về phần cái skill 50 của MD nếu như k xuất hiện theo % thỳ chắc MD vô đối mất ròi , skill đọc rất ư là phê , cd nhanh mà có thêm 1 câu là nhất định sẽ chý mạng thỳ hiểu ròi ~~" . Và khi sohu quyết định ra phái MD thì chắc chắn sohu cũng sẽ phải nghĩ đến chuyện căn bằng game , các bạn cứ nói NM thế này thế nọ nhưng đó là lôi đài , còn hỗn chiến thỳ NM hầu như bị đột tử đầu tiên :| . vì là tâm điểm của mội sự chứ ý mà ~.~ . cho nên mình k ủng hộ ý hiến của bạn Boy cho lắm :-< . Trước mắt là chờ BT YQ của MD đã 8-}

18. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

Ừ sohu làm ra MD đương nhiên phải nghĩ đến cân bằng game, mà vừa lập topic nói MD gà thế này mà có 1 đống thằng vào cãi đấy:)) và tất nhiên chyện phái nào mạnh nhất tlbb bên sohu cũng chưa chắc được mặc dù sohu làm ra game này:)), bây giờ chỉ cần biết phái nào nhiều tiền là mạnh =))

19. leohoang

leohoang Youtube Master Race

Phải chơi và có tâm huyết thì mới biết những tuyệt học của từng môn phái :)) chơi theo kiểu của bạn thì chỉ có chơi SV lậu thôi

20. EndLesS21

Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.