Thực Chất Mộ Dung Là Một Con Gà Gù Vào TLBB Nạp Thêm Mạng Cho NM !!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi BoyWindy, 10/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

bọn mày có cái chửi là hay:)) tao nói sai chỗ nào mày nói đi, MD mạnh chỗ nào nói coi:| chỉ biết xem topic người ta rồi sủa như dog chứ biết cái gì

2. nadefzaj2107

nadefzaj2107 Mr & Ms Pac-Man

bó tay... ko thích chơi MD thì del char đi, chơi làm gì nữa cho mệt? Bạn nói bạn đã test bên TQ mấy tháng rồi mới qua FPT, thế bên TQ đã thấy ko thik MD rồi thì còn chơi lại bên FPT làm gì? Chờ đợi 1 phép nhiệm màu là bên FPT thì MD vô đối ah? :O

Mình cũng chơi bên TQ đây này, mà ko phải mấy tháng mà hẳn 2 năm nay cơ, nói thẳng ra là bên TQ phái MD cũng ko dc đánh giá cao = NM nhưng vẫn có ng chơi đơn giản vì họ thik, họ có niềm đam mê với MD đâu cứ phải quan tâm MD mạnh hay yếu đâu,

Nếu bạn chơi bên TQ thì bạn cũng biết là nó chỉ quan tâm server phái nào có nhiều ng chơi thì ép kháng phái đó. Server bạn thế nào mình ko biết nhưng server mình thì chúng nó chơi TS với TD nhiều nên ép ng ta kháng hỏa/ băng, MD với TLong nội cầm quạt phe phẩy đánh đau lém ;))

3. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

lập topic bàn luận về MD mà bị chửi rủa thê thảm thế này, mod close topic đi, 1 mình tôi ko đánh lại 100 người ngu đâu :))

4. WhyDeath

WhyDeath Mr & Ms Pac-Man

Theo mình phái nào cũng vậy có ưu và nhược điểm riêng thôi có đồ + ngọc lên là ok phái nào mà k mạnh:(

5. gamethu_didepmu~

gamethu_didepmu~ Youtube Master Race

topic lập chỉ là mọi người bàn luận với nhau thôi, có cần không hợp ý là nói "bọn này, bọn kia" không? Còn nều bạn cho là ý kiến mình đúng thì lập topic thảo luận làm gì :(

6. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

chơi bên tq vài tháng ?? bạn giỡn mặt vs mọi người trong 4rum ah ?chơi 1 phái cũ hơn 2 năm trời mà còn dám tự vỗ ngực xưng mình là cao thủ, bạn chơi thử mới 2 tháng mà dám về đây lập topic như vậy thì mắc cười thật
    để chống chế cho cái lý do bùn cười của bạn > bạn bảo là lập topic để xem fan mộ dung bao che như thế nào > như thế chả khác gì gây sự vs người ta >
    nói thật> topic nhảm đến h vẫn còn tồn tại > haizzzzzzzzzz
    phái ít người chơi là phái íu > nhớ ngày xưa vào sv chỉ có 1 2 thiên long làm cảnh > h thì nhìn lại xem> phái nhìu người chơi chưa chắc đã mạnh đâu > suy nghĩ cho kĩ đi

7. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

Nói thế này cho nó vuống nhé:
    1. Mấy cái dẫn chứng về chỉ số mà cậu đưa ra chẳ chứng minh dc gì cả, vì khi pk thì yếu tố quyết định chủ yếu là skill cùng các hiệu ứng của nó chứ ko hẳn chỉ phụ thuộc vào các chỉ số ăn theo stat, trừ khi đánh chay, cởi trần.
    2.Cậu mới chơi lên dc tầm 4x,5x thì còn chưa mó dc đến bt65, yq 80 mà cứ phán như thánh, trong khi không ít người đã chơi lên lv cao hơn cậu, cậu nghĩ rằng cậu biết nhiều hơn :-? nực cười :-j

3.Bọn GVN này là bọn nào, cậu cũng đang là mem của GVN đấy, ko thích thì lượn đi, chả ai mời cậu ở lại đây mà phun ra mấy câu đó.

4.Từ đầu topic đến giờ chỉ có bạn phun ra mấy câu vô học, kém văn hóa này. Xem lại thái độ của cậu đi trong khi chẳng ai nói gì xúc phạm cậu cả. Mọi người đều đưa ra lý lẽ chứng minh cậu sai, vậy cậu có gì mà bảo là cậu đúng, đưa ra xem nào. Hay chỉ là con ếch đáy giếng, chỉ biết có mỗi khoảnh trời trên đầu mà tưởng như biết rõ tất cả, dựa vào tầm hiểu biết về 1 class của 1 đứa chỉ đến lv 4x,5x sau vài ba ngày mà phản biện với các cao thủ 9x,10x đã có thâm niên =))

8. iamcool0

iamcool0 Dragon Quest

Tớ là tớ kết mấy câu chửi of bạn này lắm nhá =))
    vừa có văn hóa , vừa thấm =))

9. nadefzaj2107

nadefzaj2107 Mr & Ms Pac-Man

Đang nói ai ngu vậy? Thấy ko nói lý dc với mọi người quay sang chửi ngu này ngu nọ ah? :|

10. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

bảo là bàn luận mo dung mà từ đầu tới h minh có thấy bạn bàn cái gì đâu nhỉ?? dược vài bài đầu là con này kia sau là bắc đầu nói người này người nọ ?? mà này bạn bảo người này người kia sủa như dog là phạm vao xúc phạm người ra , ra đảo ngắm khỉ đấy :">

11. ~::DepZai::~

~::DepZai::~ Mr & Ms Pac-Man

Độ ngu...y hiểm của chủ topic quá cao :">

12. sonnt140291

sonnt140291 Youtube Master Race

Ếch ngồi đáy giếng
    Chơi thì ít phán thì rõ nhiều
    Cứ như mình là thánh nói gì cũng đúng

13. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

đủ rồi đó, mấy hôm nay mất điẹn bị chửi ko hay:)), tí ăn cơm xong tớ chấp tất cả war đừng lo;))

14. Vietwild

Vietwild Youtube Master Race

thằng chủ topic nguy hiểm vãi =))

---------- Post added at 18:14 ---------- Previous post was at 17:59 ----------

ăn cơm lâu thế màyyyyyyyyyyyyyyyyyy 3000000000000 charrrrrrrrrrrrrr

15. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

đã bảo mod close topic sao ko close, để mấy thằng lính mới ***** biết gì vào đây sủa thế này:|

16. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Chú nghĩ chú là ai mà bảo close là close, open là open ở đây ? Ăn nói chả ra làm sao, 1 tuần nghĩ khỏe nhé !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.