Tí hon Huyết Sát gửi lời tuyên chiến gã khổng lồ GiaPhong

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 8/8/09.

1. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

thôi cho em xin. ông bợ dc những ai bên GP rồi, xách 70v Bộ binh Cả dàn tướng xách 16-17v mà có dám Lò mò đi bậy đâu. hờhờ ko phải vô đối àh. sợ gì chứ, xúc để, dọn đê, MCB thì cũgn có lúc hết chứ. Thấy kêu gào MCB này nọ, Lúc sáng hết MCB thấy ai mò vào đâu. Dàn 8 cái trại cách 20chục ô làm cảnh àh =))

2. TauManhDuc

TauManhDuc Mr & Ms Pac-Man

cha này quăng boom hay ko đọc kĩ "đang trong thời gian bảo hộ hoặc nghỉ ngơi " đứng đấy ngồi uống trà đá ah, move chỗ khác chơi cho vui....mcdl thì đánh kiểu gì ai giai thích hộ em phát =))=))=))

3. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Hờ hờ. thế có bao nhiêu thành chủ MCĐL thế. 1 đống Trai GP nằm ngủ nơi HT bát phiên kìa vô đó mà đánh. Rồi Thành chủ Ap nằm chơi xơi nước kìa ủi đê. Chứ dạo ngoài đó làm gì ấy nhờ.
    Ko phải ko có việc. Mà có Người bảo mình Vô đối Nên ko dám đánh thôi.
    bác dàn trại Đó chơi, thế em đi ngủ. cứ chạy lòng vòng, sủa như gặp trộm thế thì làm gì.
    P/s: ĐMC PN. bác ko xuống àh. mỗi bác tàu thật àh. bùn ghê.

4. TauManhDuc

mày có cái tuổi con chó nên sủa kinh thật , bái phục .... cái câu giết chó ko cần dao mổ trâu bây giờ là hợp lý ....ngồi đấy chờ đi TriếtGiang đang sắp hỏi thăm mày rồi đấy, nhà mày xa nên cứ ngồi đấy chờ nhé.... cứ tư từ khoai nó mới nhừ....

5. bovami1

bovami1 Donkey Kong

em là em chuẩn bị sẵn mấy cái đăng long sắp tung lên chợ các bác oánh nhau nhiều mua ủng hộ em nhé :))

6. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

thật là ghê gớm mình đánh HN mỗi trận chết cũng phải ~ 2v ( em nói thật ) , mỗi tội là chỉ có 4 hiệp là xong 1 con Hn 1h đồng hồ được 4 con . Mình thật là gà :-w

7. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

:)) đánh nhau đến nơi mà các pác toàn khoe chăn man là thế nào.Hay 2 bên solo xem ai chăn man chết ít quân + ít hiệp hơn là win :))

8. nicolasbinh

nicolasbinh T.E.T.Я.I.S

túm lại mục đích của TMD : bem vài đứa tư thù >> hoàn thành ;))
    mục đích của Nho_em: chem gió: hoàn thành xuất sắc. =))
    Sau bao ngày vẫn ko thấy tinh thần hiệp nghĩa của nho_ em thể hiện bằng quân sự, phải chăng đó là tinh thần đoàn kết của GP , để mặc anh em bị đánh và chém gió đỡ quê =)) =))

9. TauManhDuc

MT cứ đúng la Ma Thật, cứ đêm là xuất hiện:))

10. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Híc, Cái gì mà hoàn thành đâu.^^ thôi bác chuẩn bị đỡ TN lên đi. việc này anh Hà cũng muốn Các Mem QĐ ko ai nghỉ chơi cả-giao lưu học hỏi đã-nếu đánh ngụy chán thì giao lưu với TN đi-bán acc làm gì bác nhờ.còn GVN_HS GP vẫn chiến. chưa ai nói đầu hàng nhé-chiến tranh ko nói trước dc gì cả. mem Gp vẫn sống. Thành vẫn ngon, dv vẫn top có vấn đề gì đâu.
    p/s: bác khen em lỡ may Thần nổ TV chém em chết làm sao. hơ hờ
    thoi Em té, gút bye and gút lắc. mời mấy bác về GP 4rum chém tiếp. hờ hờ

11. olalani_thien

olalani_thien Youtube Master Race

bác PN trại đag ở bên trên Nhạn Môn bọn e cả rồi:D bọn e đag sims chờ bán acc mà cũng ko yên với bác nữa:(..bị bác úp lúc sáng làm mấy con tướng nó nằm viện hết cả..mất mấy chục vạn chăn Man với thảo phạt..hic=((

12. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Vẫn thế hả ... ? chưa thấy j mới mẻ cả MCB thành ra đã gần 6xh từ lúc tuyên chiến Vẫn chém gió ? Nếu sai xin lỗi anh em nhé vì chẳng thấy tí thông tin nào cả

13. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

thì TMD vẫn đang đánh và GP vẫn chém gió đấy thôi . Có khác gì lúc chưa tuyên chiến đâu . Tưởng tuyên chiến rồi GP phải thế nào chứ như hôm wa TMD off để 90v quân trong trại ko ai trông lại ko nhân cơ hội mà úp thì đến bó tay rồi

14. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

bác chờ j cho mệt,biết chắc là mấy chú như nhớ em chỉ chém gió cho sướng cái miệng nó thôi,chứ làm j đủ trình tiếp mấy bác kia :-j,không mạnh lĩnh vực này nên cố gắng hơn họ cái lĩnh vực khác ấy mà =)) (lĩnh vực chém gió),mấy bác đừng có làm cụt hứng bạn ấy,bạn ấy đang trong giai đoạn thủ dâm tinh thần ở mức cao trào,mất hứng gãy cọc giữa đường thì ;))

15. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Càng tốt càng có nhiều thời gian ngồi xem phim ... rồi đi ăn trưa ngủ trưa luôn hi vọng chiều mai vào vẫn thế :)) :)) ko lo lạc hậu vì ko có thông tin ;)) ;))

16. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Đây mới la chém gió nè=)).
    thế bác TMD có bao nhiêu cái trại thế, 8-10 hay 12. Quân nó nằm dưới đất àh. Sao hôm qua ghé chơi gặp vườn không nhà trống, thế là lại về nhà hút xì gà.
    Chưa xong chiến dịch chưa nói dc điều gì đâu.:-"

17. TauManhDuc

dã có ` TL thuydancer của GP chuyên trạng thái hòa bình, cac mem GP lấy đấy làm gương nhé \:D/:-"

18. KBShjn

KBShjn Youtube Master Race

Trò vui còn chưa bắt đầu mà. Bác cứ lo canh mấy cái trại đê. À mà nhớ vác ít lính về Hỏa kim kê nha' chứ bị móc rùi treo MCB thì mất mặt quá=))=)). Bọn em chuẩn bị sẵn quà đặc biệt cho bác rùi;;)

19. spy_baby007

spy_baby007 Donkey Kong

Bác nho em có gì để nói nữa không =)) nào thì tướng tửu, nào thì đánh tan bác TMĐ
    Nói thật, mày đúng là hạng đàn bà đấy nho em
    Ngon thì cứ phù xuống bảo vệ mem, đánh với bác TMĐ kìa, cứ ngồi nổ cho mồm nó rộng ra à, chỉ tội cho mấy mem GP, vì hạng người như mày mà biết bao nhiêu mem chịu khổ

Kêu người ta tiến đánh rồi móc lốp, nói thật thì nhục như con cún =))

20. deche_vn

deche_vn Youtube Master Race

Cứ từ rồi đâu sẻ có đó. Có phải đánh nhau 1 ngày rồi xong đâu, làm gì mà nói người này nhục như cún hay như dog. Nên thể hiện là mình người được đi học chứ bạn. thoải mái đi