Tí hon Huyết Sát gửi lời tuyên chiến gã khổng lồ GiaPhong

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 8/8/09.

1. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Ok bác CaHeozz đã hốt hết roài bà con bác ấy pm em đầu nước , thank kiu gút bái anh em b-)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ặc ặc tớ chơi acc nAkA mà , phải pm nAkA chứ ^^

2. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Đâu có mai hết 36h kể từ lúc tuyên chiến ( Trong thời gian này thi tôi nghĩ mọi ng đã chuẩn bị quân lực rồi thôi ) Phù thành thì mất 3 ngày đống băng ... chắc mai chỉ có chiến báo của TMĐ hi vọng post lên cho anh em học tập

3. law_plaster164

Anh hùng ngố cứu Đại Mỹ nhân Aphong ... Xong trận này mình viết tiểu thuyết cũng đc ... HS đánh nhau liên miên khiến đò Q giảm đi đáng kể GP ko có chiến sự Đồ Q để chật cả kho . MT thì bán acc . Nhin như vậy mình mới so sánh như thế có thể nói là khách quan . Còn nếu Thiếu kinh nghiệm có thể dùng độc chiêu Vcoin thần chưởng chắc cũng có thể khắc phục kha khá khoản điều binh

4. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

mịe nhiều thành phần kích động vl , ng ta đã giải thích đây là việc riêng của HS và gia phong , chứ ko phải là cuộc chiến của cả 2 liên bang GVN và TN

thế mà nhiều chú cứ thích nhảy vào hô hào chiến tranh , rồi thì HS tuyển thêm ng , mua thêm vcoin ... :|

TMD ban đầu đã nói rõ lý do đánh các mem gia phong ở đáp lang rồi mà nhoem cứ kêu gào là bắt nạt mem yếu , tớ mà là TMD tớ đập xong mấy mem kìa thì thu quân về The Sim tiếp , chả tội j :-"

nếu biết mem mình bị bắt nạt thì gia phong phù thành lên vân nam mà đánh hs , mà bảo vệ mem , đằng này cứ phải khích bác nhau làm j đến nỗi kéo cả liên bang vào :|

5. law_plaster164

Tôi cũng nghĩ chiến trường chỉ xẩy ra khi GP xuống Vân Nam mà . Ở đây đâu liên quan đến LB đâu

6. TauManhDuc

TauManhDuc Mr & Ms Pac-Man

đề nghị mọi ng` đừng lôi kéo LB vào cuộc => đây là HS vs GiaPhong
    HS lần này thiếu vắng rất nhiều , hiên chỉ có mình em bơ vơ giữa Giang Châu này =(( các bác cổ vũ em tí nhé

7. ribookvn

ribookvn Youtube Master Race

Gia Phong chỉ muốn bảo vệ mem của mình thôi, không muốn gây chiến với bất kỳ liên minh nào cả. GiaPhong sẽ phù lên để bảo vệ mem của mình chứ không phải để tấn công Huyết Sát.

8. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

đồ Q thì còn nhiều lắm yên tâm ;)) . Nhận hết Q ra cũng phai? lên được 35mil uy danh

9. Lá...

Lá... Mr & Ms Pac-Man

việc gì phải nói thế,đơn giản người ta có lòng thì mình có dạ thôi mà:P

10. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

TMĐ cứ đánh các mem mà ông ấy đã đánh trước
    ai phù lên cứu thì phù lên
    ko mặc đó
    ;));));))

11. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Miềng nói thực chứ bác caheozz đâm bị thóc chọc bị gạo quá đi àh. bên chỗ TN mình ko phục TN lương sơn đâu đó. Cùng liên bang không ủng hộ nhau 1 tiếng bác cứ đâm chọc từ đầu đến h, đến là mệt:-w
    .

.
    200kvc mà Anh tùng làm phát, sạch bách. Không biết có Phù thành xuống giúp GP ko.( Nơi chôn rau cắt rốn của Caheozz, 1 trong nhưng thành viên top của LS cũng từ GP qua. Chúng ta có nhiều duyên nợ đây.)

12. TauManhDuc

nếu LM GiaPhong sợ rồi thì để HS rút về, chưa đánh nhau đã cầu cứu rồi chán thật ;));));))

13. NguyenQuyDuy

NguyenQuyDuy Mario & Luigi

sợ gì , chưa đánh sao biết :)

14. TauManhDuc

để công bằng thì LM GiaPhong phù thành xuông DLD đánh nhau hoặc cứu mem đi ...... đừng lôi cả LB TN vào làm gì ;));)) lẽ nào GiaPhong ko dám nên lôi cả GVN va TN vào cuộc :-":-"

15. moi_hoc_nghe

moi_hoc_nghe Donkey Kong

Pak vẫn còn cơ ah tướng bị anh Apo ... rùi chứ.:-o:-o:-o

16. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

vâng
    anh âý vẫn còn sống ;));));));))

17. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

Ờ có khi PN, Aladanh tham chiến cũng phải thế. trước mắt mỗi con Gà TMĐ gáy thì cần gì phải dùng dao mổ trâu để chọc tiết nhờ. Cỡ tướng shóp của Thuydancer tiếp cái đã. ko cần phải xoắn :-"

18. moi_hoc_nghe

moi_hoc_nghe Donkey Kong

Bắt đầu chuyển qua giai đoạn võ mồm trước trận chiến =))=))=))=))=))=))

19. TauManhDuc

thế tóm lại là nhoem_GP thích war LM hay LB thê :-o tôi thấy ông chỉ giỏi nhờ vả thôi ;))
    mong các bác LB TN va LB GVN đứng ngoài cuôc chiến để HS thịt GiaPhong nhé , em là ng` bi khiêu khích nên ko đánh ko dc......
    acc nhoem-nhiep chính GiaPhong em hứa sẽ cho về thời kì tân thủ
    1 lần nữa nhắc với các bác GiaPhong là HS solo GiaPhong đã nhận lời thì đừng lôi LB vào nhé ;));)) lôi vào ng` ta cười răng ga~ khổng lồ GiaPhong sợ HS tí hon đấy ;))=))
    .

.
    Tóm lại lạ LM GiaPhong sợ HS chăng chưa đánh mà run với nhờ vả lắm thế =))=))=)) TMD gà lắm nhưng chờ mãi ko thấy bác thuydancer tham chiến đâu ;))

20. huyhoang0020

huyhoang0020 Mr & Ms Pac-Man

^:)^^:)^^:)^ các hạ chắc là "VUA QUĂNG BOM" đây mà , TMD mà bác chê gà, còn lấy tướng shop tiếp đón nữa

em tự hỏi kô bit dao mổ trâu bên đó có mổ nổi bác TMD kô hay gãy lun dao :-":-"