Tiệm tạp hóa về các thứ liên quan đến RE ( cấm chat nhảm )

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi battle2, 23/4/06.

1. ZAI WING

ZAI WING Mr & Ms Pac-Man

Thiếu rồi sếp còn resident evil remake nữa nó cũng là độc quyền game cube đó !!!

2. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Bữa nay mà mua máy GCB nữa thì xin lỗi chứ khờ quá ::( PS2 thông dụng nhất VN này lại ko mua, cả ngàn game hay hơn nhiều, tuy ko có RE0 hay là RE1 thôi chứ nếu chọn hai máy tớ chỉ chọn ps2 thôi, GCB nếu dư tiền họa may mua! ko biết control của GCB có hỗ trợ Dual Shock ko nữa, ko có cái này chán chết +__+
    Mua PS2 về nhà chơi GTA thì tuyệt ;))

3. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Ai có máy Ps2 đổi máy GC ko???
    Mình có đầy đủ các Re luôn. đổi Ps2 về chơi Onimusa 4.
    Hồi đó ngu quá tự nhiên vì Re 0 - remake, mà đi mua GC, nên bây giờ hối hận.
    Để dành 1 năm mới đủ 3 chai mà..........hix

4. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Em nói em ngu vì mua gcb à ? thế sao giờ đổi đổi ps2 :)) một mình mình ngu sao lại kéo anh em bạn bè ngu theo thế, ở đây ít khách viếng thăm , em sang box quảng cáo rao bán hoặc đổi, tất có nguời nhảy vào đấu giá đó, cái box đó vui lắm, nhiều khi bán nhiều đồ hay thật ! anh qua luôn :D

5. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Em nói em chứ có nói ai đâu, anh Thanh bây giờ nói chuyện hồ đồ wá à, ko xem kĩ người ta nói gì.

6. ZAI WING

ZAI WING Mr & Ms Pac-Man

Hình như trong topic "các thần dân của re kingdom thứ thiệt vào đây làm quen" ông nói là hiện nay ông đang có 2 hệ máy chơi game là ps2 và gamecube cơ mà chẳng lẽ ông nói xạo à ???
    Đây nè !!!
    Name: Trịnh Thiên Bảo.
    Bir..: 11 - 11 - 1989
    Sống tại: HCM city.
    Tình yêu: Đang yêu 1 cô gái HN, ở Q. Cầu Giấy. (định về HN thăm người yêu)
    Game yêu thích: Re, Devil May Cry..... (nói chung các game của CapCom đều thích)
    Yahoo: baocongtu2005@yahoo.com
    Hiện đang có 2 máy game để chơi Re: game cube và Ps2. Mua máy game cube đặc biệt để chơi Re.
    Nhớ người yêu quá đi thôi. Tự nhiên mình ở Sài Gòn mà yêu đựơc 1 cô bé ở HN cũng hay thiệt (có duyên ngàn dặm cũng gặp, ko duyên bên cạnh nhà tau cũng hổng thèm)
    Giải thích sao đây ???:-? :-? :-?

7. †Ray

†Ray Legend of Zelda

có 2 cái. Nhưng thật ra mà nói là của thằng bạn, đổi đi đổi lại, nên xem như tui có 2 cái. Nhưng dạo này mẹ nó ko cho chơi với tui nên tui phải đổi cái khác.

8. ZAI WING

ZAI WING Mr & Ms Pac-Man

Mà tui chơi cái trò ONIMUSHA 4 đó rùi , cũng hay nhưng ko hay bằng re4 , tui cũng đang ghiền có một chú gamecube lắm đây nhưng tiếc là tui ko có ps2 để đổi với ông !!!

9. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Bảo đem máy đến hiệp lực hay hot game của ông Đại coi thử, ổng thu mua nhiều hàng đã qua sử dụng lắm, hỏi lão có đổi máy ko luôn vì máy ps2 bữa nay cũng rẻ rồi, một máy slim đen đã mod chip chưa đến 2,6 tr, khi mua có một tay game và 3 cái đĩa, các phụ kiện khác nữa :D

10. ZAI WING

ZAI WING Mr & Ms Pac-Man

Còn máy gamecube thì sao ???:-/ :-/ :-/

11. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Máy gcb tớ ko rành vì chưa "sờ" lần nào cả, đem đến hỏi coi lão mua mấy, gạ đổi chắc phải bù tiền đó :D nếu bảo ở SG anh giới thiệu cho thằng này bán máy PS2 xịn khá mà giá 1,5tr thôi, nó tính mua xbox360 nên bán máy.

12. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Máy Game Cube ko thông dụng cho lắm chỉ sợ lão thu vào rẻ là chết em. Em còn đang để dành tiền tết này về HN thăm người yêu nữa. Nếu bây giờ bán ra đc 2,5Tr thì còn cơ hội đổi Ps2.
    Máy Game Cube em mới mua đc có 2 tháng, chơi xong Re thì chẳng còn trò gì chơi nữa. Luyện tới luyện lui nhũn não ra luôn.

13. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Bán được cái giá 2.2tr chắc ko ai mua nổi đâu, thôi kệ cứ hỏi cha đại coi sao, dân ở anh toàn mua ps2 và đĩa lão lắm...Đổi chác chắc lão nhận mà:>

14. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Anh hỏi giùm em đi. Em ít xã giao lắm, nên ko biết nhiều về mua bán, nói chuyện.

15. Boy_of_evil188

Boy_of_evil188 Legend of Zelda

Ơ ... nhưng ... PS2 thèng anh tui cũng .. có roài :| ... nó cũng sắp tậu nốt cái XBOX360 về để đợi RE5 mà .... Ko bít Hà Lội chỗ lào bán RE0 và RE1 remake nhẩy .... đi mua về chơi thử cái cho ló bít mùi ... xem trên Youtube thấy hay quá ...

16. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Chịu thôi ! bảo đi hỏi cha đại coi sao, sang box hotgame shop ấy,coi lão đổi ko ? cha này nổi tiếng vậy mà ko biết sao :))
    Mà phải nói cái máy slim ps2 cùi bắp dễ sợ, anh chơi RE4 và GTA mà ko có cái quạt để cho sau lưng nó là đơ đĩa luôn,nhanh nóng máy mà tải nhiệt kém quá, chơi gta thì luôn ở tình trạng "loading" còn re4 đĩa xịn nên chạy tuốt.

17. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Em ở Sài gòn mà đâu phải ở HN mà có Hot Game.

18. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

nếu bạn ở SG thì lại 156 Nguyễn Kim xem thử đi.ở đó có ban nhièu lám đó

19. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Ở sài gòn có chi nhánh của hotgame ông đại đó, ko biết hay sao ?

20. lionheart19239

lionheart19239 Youtube Master Race

Tưởng đây là topic chỉ rao bán những thứ về Re thôi chứ???
    Bây giờ lại có cả chát nhảm thế này.Đúng là lâu không vào box Re,vào vẫn thấy ông Thanh làm loạn cả.
    Anh Aluco ơi,chém mấy ông câu bài này đi chứ????Để mấy ông lộng hành vậy à!!

trả lời bài dưới của ông Thanh luôn:tui tung tin là chuyện ngày xưa,bây giờ đâu còn,chỉ bán game thui.Thấy ông spam ác quá thì nói 1 bài thôi chứ.Tiện đây vẫn quảng cáo luôn:
    Anh em nào cần game RE từ bản 1 đến bản 3,RECV thì liên lạc với mình nhé!!!