Tiền đạo trong CM08

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi manhha08, 21/7/08.

1. dangduylong

dangduylong Mr & Ms Pac-Man

Dirk Kuyt lực không tồi mà đá chiến thuật của mình cũng BT ..bỏ lỡ cơ hội nhiều ý hệt ngoài đời !! Các pác đã dùng chú này thử cho ý kiến xem..đá cặp với ai hay hay đá độc lập......Iem cho đá cả TV phải như ở LIV ngoài đời cũng phập phù lém !!!

2. giangtd

giangtd Youtube Master Race

Với chú này, tốt nhất là cho sang đội khác đá. Mua thằng khác. Hehe. Chú này ngoài đời lẫn trong CM đá bất thường lắm. Chỉ được mỗi cái hùng hục như trâu ấy.:devil:

3. dangduylong

..hjhj..chaj`..em đang mún dùng thằng nì cơ !! Chứ bán đi dùng chú khác thì dễ wa' ! Năm trước em cho đá SC một mình..ghi được 16 quả ! Lúc 9 lúc 6..chán đời lém !!
    Năm nay hy vọng nó đổi đời..khoán cho ông này các CUP trong nước lun !!

4. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

Buồn buồn sang giải Italia mượn dc thằng Higuain(FC) của Real Madird đá miễn chê luôn:D.....thằng này tui thấy đá còn hay hơn bác Bojan nhà ta:cool:

5. dangduylong

..chưa thử nhưng nhìn lực là đảm bảo chú nì ghi bàn cũng ác !!!

6. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

Có ai chỉ tui mấy thằng tiền đạo đá ở giải Nam Mỹ nào mà hay hay ko.....tui chơi Perugia 2 mùa lên 2 hạng...mùa thứ 3 đá ở serie A giành hết mọi danh hiệu vì muợn dc Higuain,Miki Roque,Jack Hobbs,A.Traore...(vài thằng mới thêm như Emerson(DMC,Milan hết hợp đồng),RodWell,Bostock,thêm Figueroa,Dedic,tậu Vopato....)..
    năm nay nó giở chứng ko cho mượn Higuain,Trảoe nữa...mà ghét thèn Vopato đá vô kỉ luật quá.....thích thằng nào như Figueroa cơ....mấy thằng như Lindfield,Sahar,....mua mà nó cứ chê CLB hoài nên mới lên đây nhờ các bác chỉ bảo cho vài thằng hiền hiền hay hay........:D

7. milan88milan

milan88milan Youtube Master Race

tđ thì tui ko bít nhìu lắm,wa bên rierplate,tv thì wa boca.1 số ít:thằng mang áo số 10 của river(bác đá 3 màu thì nó khoảng 21t,tên khó nhớ,mà nó cao 1m69 à,đá am,fc hay sc lùi thì tuyệt)còn thằng của river nữa,cung ko nhó tên nhưng nó giờ khoảng 24t hay 25t gì đó,hàng châu âu thì có K.parez,thằng trẻ của bayer leverkusen,chắc nó khoảng 21t hay 22t gì đó,Balontelli cũng hay,Jo,Love,O.Mada(người bỉ),... ko nhớ hết nữa :o

8. huyzin

huyzin Dragon Quest

bojan cũng random đó :D
    lần đầu có đc bojan thấy đá hay kinh khủng
    lần 2 thì ... mùa đầu tiên về ko ghi đc bàn nào ... mùa thứ 2 đc 15 bàn ... ( chụp ảnh chỉ số lại )
    lần 3 thì ... hơn đc lần 2 chun chút mỗi mùa tầm tầm 60~70 bàn ( so chỉ số thì lần này các chỉ số đều hơn lần 2 )
    lần 4 thì ... finish 100 , longshot 100 , 1st touch 91 =)) toàn ghi bàn ngoài vùng cấm địa = vô lê =)) còn kinh dị hơn cả lần đầu chơi =))

9. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

Thì nào cũng random hết

Nhưng chỉ có cái tiềm năng ( quyết định thằng đó đá hay or dở ) là ko thay đổi thôi

10. milan88milan

tên nào chẳng ramdom,ko thì lúc nào create lại đều giống nhau thì chơi làm sao thú được chứ ::( :o X( :D,giống như harcòllỳ nói đó :D ;;) :hug: :'> :p :o X(

11. Sunran

Sunran Mario & Luigi

đâu có , bậy àh , tụi nó ko random hết đâu , số nhảy là do huấn luyện thay đổi đó . chứ chỉ số max như nhau hết
    vd Rajkovic đó , có khả năng max Making , Tackling , Heading , nhưng chỉ số ban đầu create game chả lúc nào giống lúc nào ,nhưng train tốt nó cũng sẽ lên max

12. hardcoreholly

Mới sign Aguero

man xanh có bojinov đá cực đỉnh :D

mà sao thằng bianchi nó tịt ngòi ghê thế :|

13. milan88milan

ý tui nói là mí thèng ko tên tuổi lúc đầu create game thì chỉ số cao(nhưng ko lúc nào giống nhau),còn mình train thì nó tăng tự nhiên rồi(do coach và ass giỏi,và tên tuổi hay ko :-/ :o)
    +bác harcorelly sign được aguero hay thế,còn thằng bianchi của tui là vua vá lưới đóa:D ;;) :x,còn bojinov trẻ,tài năng nhưng bỏ phí cơ hội như cơm bữa :o =(( X(,ghét tui bán phắt wa bayern rồi :p :D

14. hardcoreholly

Bojinov tui cũng bán cho liv 14m + 40% roài :D

aguero dễ sign mòa , tui sign nó có 13M thoai ( có thể rẻ hơn nếu tui thỏa thuận típ :D ) . thằng này pác đừng bid = tiền ngay , đưa 1 đống mấy thằng mình ko cần ra rồi thằng athletico nó đòi tiền , lúc đó bid rẻ lắm :D . Thằng này đá FC ngon lắm :D

bianchi vào form đá quá đỉnh

mà tui train sao mà nó lúc lên lúc xún thể nhỉ :|

15. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

Aguero,Higuain,Anderson..... giờ đối vơi tui là 1 niềm mơ ước:-/Giá của tụi nó cao quá ko kham nổi...mà cũng hài lòng với cái dream team này rồi........
    vả lại bọn Milan,Juve,,Inter,ManUtd,ReadMadrid cầu thủ về già đá yếu hẳng:D...

16. hardcoreholly

:|

Aguero gì mà niềm mơ ứơc T_T

thằng này có 13m thoai ;))

còn higuain & anderson thì ko bít :| . nhưng nếu team đang đá tốt thì khỏi cần mấy thằng này :D

17. milan88milan

tui giờ đang tức lộn ruột lên đây ::( =(( :o X(,sau khi vô địch giải ngoại hạng,sang mùa mới mua bán cầu thủ thì bị mấy clb khác ép giá giữ dội :o X(,ko biết vì lí do gì(chắc do tụi broad nó bảo phải bảo vệ danh hiệu Premier league là No.1,và đá tốt trong khuôn khổ c1),nên các clb kia mua bán cầu thủ của nó,ép gái kinh hoàng,mua thèng boạn của barca,trả giá từ từ lên sắp gần giá nó bán thì...hỡi ôi,nó chơi chiêu CUỐi =(( :o X( (giá boạn lúc này là 12M Bảng,tui trả 13m rồi thằng barca kêu giá 20m,tui kì kèo trả tiếp 14m,tui cứ tăng dần 1m,nó từ từ hạ giá xuông,với nó 1 lúc thì sát giá 17m thì nó ok,nhưng hỡi ôi,ko ngờ,bất ngờ tăng lên 21m ,trả giá tiếp thì nó ko bán,way lại hỏi thì chắc giá 21m =(( :o X(),còn mua thèng lavezzi thì hỡi ôi thèng Napoli ham tiền kinh(hồi trứoc tui chơi Bolton mua nó có giá 8m thôi,chơi chelsea cũng có 8m5,còn giờ nó đòi 13m,trả giá mãi đúng 11m nó mơi bán :o X(),thèn Aguero bác harcorelly nói mua 13m thui,nhưng tụi Atlectico ban đầu đòi 20m lunz,trả giá giống vụ bojan,tự nhiên lúc cuối nó đòi 22m,tức điên máu X( X( X(,thèng bojan và aguero ko thèm mua(vì giá cả wá SỐC)còn mí thèng nữa cũng bị ép giá kinh lém,nhưng tui nói 1 số vụ điển hình thui :o X(,ko biết mí clb khác tụi nó khó tính gớm X( X(

18. hardcoreholly

ai bảo pác ko sign ngay mùa đầu :-w

bojan mùa đầu chắc chắn ko đc

nhưng aguero mùa đầu chỉ có 13m thậm chí 12m :D

TĐ pác đang có thằng nào roài ? :D

Nếu thiếu thì mua tạm zarate sài đỡ kìa =))

19. milan88milan

hic hic,chỉ có 2 thèng thui(đủ cho đh mà mí thèng cũng ko phải cãi nhau),bianchi và fred(thèng này mấy tên as và coach bảo ko xứng đáng có mặt trong đh chính,nhưng trận nào cũng vá lưới 2 lần,nó đá bình thường đó,còn lúc 9 hay 10 thì hỡi ôi,chỉ có trời cứu đội bạn :D :hug: :'> :p :o)

20. hardcoreholly

2 thằng thì kiếm 1 chú về dự bị nữa

Lỡ 1 thằng chấn thương hay về ĐTQG thì sao ?

Mà Elano đá FC có đc ko vậy ?

Đổi nó lấy Tuncay mà ko chịu sang :(( X(