Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Truyện 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Rociel, 18/12/07.

1. thienlong1992

thienlong1992 Youtube Master Race

file torent die rùi bạn ơi
    up lại dùm mình với

2. blizzard9x

blizzard9x Legend of Zelda Lão Làng GVN

ai chỉ em biết tiếp theo làm gì với chạy khắp thành rồi :((

3. hiepluthandieu

hiepluthandieu Mr & Ms Pac-Man

Theo như mình thấy thì bạn đang ở Trần Châu, đoạn này bạn chạy ra cổng thành, sẽ thấy một cái nhà trọ (chỗ mình đánh dấu đỏ ấy), nói chuyện với bà chủ xin nghỉ trọ để đến tối sẽ ra bến đò để sang chùa

4. mailcadic

mailcadic Youtube Master Race

5. apotol

apotol Youtube Master Race

Ai có hướng dẫn Tiên kiếm 3 làm ơn chỉ giáo đi, hix, chơi dc hơn 1/3 chặng đường rồi mà không tài nào tiếp tục được, chạy lòng vòng từ trong thôn đến động yêu quái, đánh đi đánh lại mấy h mà không tài nào cứu được Tuyết Kiến ( ko bít trong game tên j`, nhưng trong phim là Tuyết Kiến), ... hix.

Tính chơi xong pal3 mới chơi pal4...

6. pnhp

pnhp Donkey Kong

Có bạn nào giúp mình qua màng lăng mộ với . Máy bài toán giải đố ở cửa đó . Mình làm theo hướng dẫn nhưng không mở được cánh cửa . Đoạn vừa xuống mộ gặp con ma màu đỏ ý.

7. daikachuot77

daikachuot77 Mr & Ms Pac-Man

8. daikachuot77

daikachuot77 Mr & Ms Pac-Man

bạn nào hướng dẫn mình setup cái KT4 với
    chạy hết cây màu xanh ma cũng vẫn bi lỗi này nữa, với lại trong quá trình chạy cái cây màu xanh nó ko đòi mount thêm disk 2,3,4 gì hết. Bạn nào có lòng hảo tâm hướng dẫn cài đặt dùm, mình mê game nì lâu lắm rồi. Có gì pm YH: heavenzone@yahoo.com

9. darkprince2702

darkprince2702 T.E.T.Я.I.S

Ai còn giữ hướng dẫn hoàn chỉnh của game này có thể up lên lại giúp em được không. Thanks :D

10. canhthien1

canhthien1 Youtube Master Race

ai chi minh cach cai dík4 vao` voi minh tai game nay` http://yega.game4v.vn/showthread.ph...-Tien-Kiem-Ky-Hiep-1-3-4-Game-Chinese-Paladin nhung ma` minh k biet cai dík 4 the nao` ai chi minh voi

---------- Post added at 21:06 ---------- Previous post was at 21:02 ----------

ban oi ban giup minh cai` disk 4 voi , minh ko cai dc

---------- Post added at 21:07 ---------- Previous post was at 21:06 ----------

ai chi minh cach cai` disk 4 vao voi minh cai mai ko dc

11. Overlord17

Overlord17 Mr & Ms Pac-Man

Cái part21,22,25 mình down trên mediafile bị lỗi corupt có bác nào up lại thì cho mình xin.

12. Overlord17

Mình chơi game này bi lỗi font mỗi lần nói chuyện toàn hiện ra chữ ú á không ah, có bác nào chỉ giúp dùm mình không ạ.

13. Đinh Hỷ

Đinh Hỷ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

14. Overlord17

Tks bác nha, dù gì thì mình cũng hoàn thành xong trò này rồi, toàn chơi bằng cảm giác, thấy kí tự nào quen quen thì sử dụng, chỉ biết được đồ tăng máu với phục sinh thôi còn mấy cái item còn lai không biết công dụng là gì ^^

15. Đinh Hỷ

Đinh Hỷ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Mình chơi đến chap 3 chỗ lăng Hoài Nam Vương, cái chỗ có mấy phiến đá làm sao mà mở nó ra ?:|

16. hiepluthandieu

hiepluthandieu Mr & Ms Pac-Man

Kha kha kha
    mấy phiến đá đó các cậu mở ra bằng cách tìm đáp an đúng (là chữ Hán), tức là từ còn thiếu trong câu thàng ngữ hay tục ngữ thông dụng của Trung quốc.
    Trong hướng dẫn của mình có đầy đủ rồi đấy. link file hướng dẫn nà:
    http://www.mediafire.com/?cgdzldnmzm5

17. bmtrung

bmtrung Youtube Master Race

sao kiếm dc 2 ông đó đây mặc dù đã có hướng dẫn , phong của tử anh ở đâu ,các bác nói ở góc phòng thằng tử anh mà tui lục tung hết tất cả các phòng ở tất cả các tầng mà k thấy đường đi ??? ai có file ảnh up chỉ dùm di kiếm hoài k thấy đường lên Phong Thanh Gian

18. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

Nhiệm vụ này đi tìm 2 vị Trưởng lão đây mà. Tới Thái Nhất Cung mà tìm, có một cây cầu ở đó. Cứ đi theo cây cầu dài thấy ngã rẽ thì quẹo dzô là dc.

19. bmtrung

bmtrung Youtube Master Race

cho hỏi tới q đánh con rồng , máu nó nhiu k thế , nghe nói tụi thiên hà đánh k thắng dc , vậy đanh tới nước thứ mấy thì wa dc , làm tới đó mà đánh hoài k ăn dc con rồng , hix nó có kill phun lửa 1 hit chết 1 đứa hồi sinh k kịp =>> game over

20. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

Ai nói đánh không thắng được, con rồng đó chỉ muốn thử thách thôi nên đã biến thành hình dạng cách đây 99 vạn năm, lúc nó chưa thành chính quả. Phải đánh thắng nó mới mở đường cho mình qua. Cứ ráng đánh đi.