[tiếu ngạo giang hồ 2-swordman2] help me

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi supernova, 4/10/02.

1. sword2003

sword2003 Donkey Kong

À bạn đã đi đúng rùi, chỉ có hướng dẫn bị thiếu thui.
    Hình như U phải đi vào nhà ông trưởng làng , nói chuyện một lúc ... sau đó lão ta mới cùng bạn đi ra ngoài cổng làng. Còn nếu như vậy không được thì bạn thử đi lại các vùng đất quanh làng xem .
    (Nếu vừa về làng bạn đã nói chuyện luôn với con người rắn là đúng rùi )

2. Youri

Youri Youtube Master Race

àh, tui wa đuợc rùi, bây giờ thì tui hỏi là thang võ sĩ đạo làm sao oánh với nó ? tui có đấu fi tiêu rùi, ko bít thắng hay thua nhưng đấu lại thì ko được. Sau đó wa nói với thẳng võ sĩ nó vẫn trơ trơ ???? tui mún lấy cay kếim đó wá, nhưng nó có mạnh ko ? (nntg có cây +133)

tui ghét wá, nhào lên nntg luộc dpbb lun, hehe, mệt wá.

tui còn mún hõi thêm là : tui thấy saviola gì đấy nói có luyện để k/h các chiêu kiếm với nhau (8-12) chiêu, cái này luyện làm sao vậy ? theo wảng cáo đây là điểm độc của tngh2 đó ?
    các bạn chĩ tui với, hixhixhix

3. LanhDienNhan99

LanhDienNhan99 Youtube Master Race

Hình như đánh xong người nhện thì về làng,sau đó lại đến động thu phục Pháp Sư lần nữa(hình như là gặp một số người làng ở đây,tui chơi lâu rùi ko nhớ nữa).Sau đó lại về làng.Bây giờ thì cầu đã được nối rùi.

4. LanhDienNhan99

LanhDienNhan99 Youtube Master Race

Đánh thằng võ sĩ đạo rất dễ,chỉ cần bạn dùng item hạn chế hit của nó bảo đảm là ai đánh cũng trúng hết.Cho một người bơm máu và một người dùng ietm đó là được.hình như item đó là có hình cái ấm trà mua với giá 300g hay 350g thì phải.(minh nhờ chiêu này mày đánh với trùm nào cũng luộc hết).

5. Youri

nhưng nó có chịu đánh đâu ? hix, tui đấu fi tiêu xong nói chuyện mà nó cứ nói, cuối cùng là 1 câu gì đấy màu xanh rồi thôi, chẳng có lựa chọn nào để đánh cả.

còn chiêu kết hợp kiếm pháp là sao vậy ?

có cách nào luyện lên nội công mau ko ? (cứ lên level thì nó cho một mức nhất định hay là mình luyện cao hơn đuợc - ko cheat nha)

(tui cheat lhx lên level 99 mà đánh dpbb bị nó đỡ văng hết, chỉ có dùng tuyệt chiêu thì làm nó mất đến 18721 máu, trong khi level 33 chiêu nào tui úynh cũng làm nó mất máu từ 150-300 hết ???)

6. Youri

bài này đây, các bạn có ai biết luện cuốn sách nào ko ? tui đã wa đưọc hết rồi.
    Tui đính chính một chút : để đánh với thằng võ sỉ đạo bạn phải mua một cục đá giá 50000 (tui mua cục nhỏ) thi mới oánh được (hình như ko cẩn phải đấu phi tiêu), sau đó nó cho cây kiếm +120%.

tui nhớ đọc đươc ở đâu là có chỗ cho mình 1 cây kiếm +300%, hình như ỡ phần vũ khí bí mật thì phải. mục đó ở đâu vậy ????

7. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Có ai chỉ cho tui biết cái cầu dao ở Thiếu Lâm Tự nó nằm ở đâu ko vậy? Tui lkiếm hoài mà cũng có ra đâu. Tại sao ở Thiếu Lăm Tự vẫn còn 2 chổ tui chưa vào trong được vậy?

8. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Thiếu Lâm tự có 2 chỗ chưa vào được , muốn vào được U phải mang tro cốt hai vị chưởng môn về Hắng sơn sau đó quay lại mới OK
    Chúc U may mắn

9. hung03

hung03 Mr & Ms Pac-Man

Cách đỡ đòn a!!!! quá dễ đê!
    Đầu tiên khi bác muốn đỡ đòn của đối thủ thì trước hết bác phải coi xem ống lực MB của bác có còn ko!!!! hết thì bó tay ko thể nào làm đc
    Khi bị kẻ địch tấn công thì trước tiên bác hãy nhìn xuống phía bên dưới cùng và hướng bên tay trái của bác đó xem xem sẽ thấy hiện 1 vòng tròn có ghi chữ tàu (ko biết đọc)
    cứ click vvào đó thì bác sẽ phản đòn đc thui. Nhưng phải nhớ nếu nhân vật của bác mạnh thì ko sao phản đòn là OK còn nếu yếu thì ko những ko phản đòn đc còn bị cho ăn đập!!!
    Tốt nhất là nên tấn công hoặc mua thêm đồ tăng MB cho nhân vật để tiện phản đòn
    Chúc thành công!!!!

10. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Cứu tui với,tui đưa Lệnh Hồ Xung lên thiếu lâm tìm cái mật thất nào đó mà không thấy đâu cả,không thấy chỗ nào hết,có phải mật thất là cái nơi hai bên có cột đá không,tìm mãi mà chả thấy cầu dao nào để gạt cả,hay là chỗ nào khác vậy,tui chạy khắp chùa rùi #-o

11. hung03

hung03 Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết thì chỉ giùm nhé!!!
    Tui đang điều khiển LPH và đã dẹp yên miêu cương! Nhưng chưa tìm đc đường ra khỏi miêu cương! qua cầu chỗ nước chảy phải ko?
    Giúp với!!

12. vodanhthieuhiep

vodanhthieuhiep Mr & Ms Pac-Man

Tui di toi chổ trong chùa TLT vào mật thất nhung khong biết làm sao mà đi tiếp mong bà con chì giúp vói

13. vubu

vubu Mario & Luigi

có trò game nào hay hơn trò PT kô các bạn . nếu có xin chỉ giùm nha chú trò PT đống tiền rồi kô co trò chơi gi hết.

14. vubu

vubu Mario & Luigi

Các bạn nghỉ gì về trò PT hả khi sever nó mới có lên tới có 2.93 đã bất đống tiền rôi ,
    mà nó chua có phép 3 nữa .Còn phần đống tiền còn mất hơn game PT (THÁI LAN . HÀN ) . Đó các bạn sao hả các bạn hãy cho ý kiến nha.

15. tinhyeumautim

tinhyeumautim Youtube Master Race

có ai giúp tôi với không nào....!!! híc híc híc.... tôi có bản tiếu ngạo 2 nhưng ma bị mất cdkey ...fải làm sao bây giờ...? các bác giúp em với...híc híc.. xin xhân thành cảm ơn !!!

16. ronaldo5285

ronaldo5285 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Ê chùa thiếu lâm tự ở đâu vậy nhỉ, có phải là cái chùa có thằng bán item ở đằng trước mà ở trong có rất nhiều ông sư đúng hông? tui phải đi chùa để được ông sư gì đó trả ơn sau khi cứu ổng
    to tinhyeumautim: cd key của trò này là E360-1R4Q-2EF4-E360-D822

17. ronaldo5285

ronaldo5285 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

trời ơi sao ko ai trả lời vậy tui đang cần gấp lắm nếu ko chắc phải gỡ trò này thôi :(( :(( :((

18. kidbee

kidbee Youtube Master Race

Ai biết làm ơn chỉ mình các cach Hack game nha, nhất là Tiếu ngạo giang hồ 2 đó, cam on.

19. torai00

torai00 Youtube Master Race

Tui đang điều khiển LPH và đã dẹp yên miêu cương! Nhưng chưa tìm đc đường ra khỏi miêu cương! qua cầu chỗ nước chảy phải ko?
    giup nhanh nhe

20. dung_sieu2004

dung_sieu2004 Youtube Master Race

muốn đỡ đòn thì chỉ số nội lực phải cao