[tiếu ngạo giang hồ 2-swordman2] help me

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi supernova, 4/10/02.

1. satthukhongchet

satthukhongchet Youtube Master Race

muốn qua khỏi căn nhà đó, bạn phải lấy cây búa đập bể cái cửa sổ rồi nhảy ra ngoài.

2. satthukhongchet

sao mình vào thiếu lâm tự mà chang thấy cái thạch thất ở đâu hết, làm sao mà tìm

3. satthukhongchet

muốn có tuyệt chiêu bác phải luyện cuốn sách màu đỏ và màu xanh da trời đó, mua ở cổng vào thiếu lân tự đó

4. satthukhongchet

bác chạy về cổng đối diện với cái cổng mà uýnh mấy thằng đạo tặc đó. chạy vào căn nhà chính giữa nói chuyện là qua đĩa 4 ah

5. satthukhongchet

mình đã luyện rồi nhưng vẫn không cho vào, LHX VÀ NDD phải level bao nhiêu mới vào được vậy

6. satthukhongchet

bác muốn hackgame thì dùng ảtmoney đi, cái đó hack dễ lắm

7. satthukhongchet

không cần mẹo gì hết, chi cần thấy cái cửa nào màu xanh thì lấy cây búa đập vào. khoảng 4-5 cái là xong

8. satthukhongchet

luyện xong thì bác đi vòng vòng tìm thuốc đễ cứu NDD

9. phuocvuong

phuocvuong Youtube Master Race

ai cho tui hỏi tí.Tui mua đĩa kiếm hiệp 2 có phải là worldman2 ko vậy.Game tàu tui không rành lắm nhưng nghe hay hay nen mua về chơi .Lúc đầu tui điều khiển 1 thằng ko bit phải là lệnh hồ xung ko?.Tui đi đánh lên cái chùa(hình như là võ đang thì phải)rùi dánh nhau trên đó xong đi lòng vòng vào hang núi đánh bọn sơn tặc nhưng dánh woài mà không thắng.Ai bít chỉ dùm tui nha.Thank nhìu

10. tuankiet_1988

tuankiet_1988 Mr & Ms Pac-Man

Bạn Phải Luyện Level Nó đi Hoặc Là Bạn Heack Lên Là đánh Thắng Nó Thôi

11. phuocvuong

phuocvuong Youtube Master Race

chời .nói vậy thì thôi chớ tui mún hỏi có phải là worldmàn ko?nếu phải thì tui có hướng để còn luyện.Mấy bác dâu hết rồi sao không trả lời tui vậy??????có phải giải xong game này rùi không hử?????

12. satthukhongchet

muốn có đường ra bạn phải đứng lên tấm thảm màu đỏ nó nằm ở cả 2 phòng dưới tầng hầm đó. nó sẽ đưa bạn lên trên lấy thêm đồ chơi, rồi tìm cầu dao mà gạt sẽ qua cảnh mới

13. Dubi

Dubi Youtube Master Race

Chào các bác!
    Tôi là lính mới nên không sao tìm được bài của bác SM bên box game Á Châu, vậy bác nào đã phá băng TNGH 2 làm ơn hướng dẫn tôi xem các sách nào cần luyện cám ơn nhiều. À mà trong hướng dẫn của Vi Tiểu Bảo 16 có nói mua cuốn sách dày màu đỏ giá 500$ ở TLT sao tôi không hề thấy có nó. Bác nào biết cách làm sao có 20000$ sau khi đánh NBQ làm chỉ dẫn kỹ lại cho tôi làm theo hướng dẫn nhấn ALT + up +right nhiều lần rồi nhấn ESC (nghĩa là theo như hướng dẫn) mà vẫn không được?

14. tentuso

tentuso Youtube Master Race

có huynh nào giúp đệ với ,đệ chơi tiếu ngạo giang hồ 2 đang bị kẹt ở chỗ , LMX gặp doanh doanh ở chỗ thành gì gì đó ấy, sau đó cả 3 ngườ ,cả DD, LMX và cô gái nin ja đi thuyền đến một hòn đảo gì ấy,từ chỗ bến thuyền đi vào một lối đi , đi vào đó có 2 nhánh rẽ , nhưng cả 2 nhánh rẽ đó đều có vực sâu ngăn giữa , đệ đến đoạn này không tài nào đi được , cứ quay đi quay lại mãi, có huynh nào có lòng tốt giúp đệ với ,duo xie

15. sahoangdung

sahoangdung Youtube Master Race

cai gi` the na`y??????????????

Cái thẹo do câu bài chứ cái gì

16. kehieudam

kehieudam Youtube Master Race

Mấy anh ơi !
    Sao hướng dẫn của mấy anh hổng giống trò em dang chơi vậy
    Em cũng đang chơi TNGH2 đây nhưng con chủ cua em no dùng toàn là giáo không hà , Anh nào biết trò này thì hướng dẫn em với , Em dang bị kẹt chổ mê cung màu đỏ . Giết xong thằng trùm rồi nhưng hổng đi đâu được nữa hết . Ai làm ơn giúp với . em chú ý còn 1 cửa chưa mở nhưng đi đủ hết các chổ rồi mà cũng hổng thấy công tắc nào hết . Anh nào biết chỉ em với cám ơn nhiều

17. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Bản em chơi là SwordMan EX rồi.Tức là tiếu ngạo giang hồ ngoại truyện.

18. nhansinh

nhansinh Youtube Master Race

Ai giup toi voi tui ko tim thấy seria trong dia 1 len ko copy dc đĩa ai giúp tui với

19. nhansinh

nhansinh Youtube Master Race

Tui ko cài dc cho đĩa vào nó đòi điền :
    User Name:?????
    Company Name :?????
    Serial: ?????
    Tui ko tìm thấy trong đĩa ai bít cách điền chỉ tui với

20. Alpha_Beta

Alpha_Beta Youtube Master Race

Cái trò này tui đã chơi về nước rồi, nói chung là hướng dẫn trên form tương đối dễ hiểu, nhưng nếu chơi theo thì ko thể về nước được. Tôi phải tự mò mới về dc hi hi:D . Bạn bị kẹt ở đây hả? Đơn giản thôi, ngôi chùa mà bạn nói là phái Hằng Sơn đó. Sau khi đánh nhau với 3 thằng đó thì bạn hãy đi hết ngôi chùa, lục tung mọi phòng lên và lấy hết item, nhớ là lấy hết nha.Chú ý: có 1 căn phòng mà khi vào đó có nhiều cuộn giấy, tìm kỹ có 1 bí kíp đó(hình như là căn phòng bên trái phía cuối thì phải?) Khi lấy dc cuốn bí kíp đó thì hãy cố gắng luyện lên tầng 3. Nhớ là cuốn bí kíp màu xanh lúc đầu cũng cố luyện lên tầng 3 đi, cái nay wan trọng lắm. Sau đó ra khỏi chùa Hằng Sơn(khỏi ngôi chùa thôi nha chứ ko phải ra tít World map đâu), đi lên con đường phía trái và vào map mới. Thế rồi cứ đánh như hướng dẫn đóa là được. Chúc bạn thành công. Trò nay hay ra phết.
    hì, cái này tưởng đơn giản nhưng có khá nhiều người mắc phải nên bạn đừng quá lo. User name thì điền lung tung đi, Company Name cũng lung tung luôn. Quan trọng là cái Serial thôi, bạn ko thấy trong đĩa thì có lẽ nó được viết trên mặt đĩa, thử tìm kỹ xem trên mặt mấy cái đĩa có cái CDKey ko? Nếu có thì ok, nếu ko thì phải ra quán bạn mua bảo họ cho cái Key. Chú ý: bạn phải đánh đúng chữ hoa & chữ thường nha, nó phân biệt chữ hoa và thường đó cẩn thận:cool: