《笑傲江湖》Tiếu Ngạo Giang Hồ Online Sever VN - CB 1/2014

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Aphyllum, 11/12/13.

1. Keni_

Keni_ One-winged Angel

GVN ftw :3

bạn RoseLynn đã bị ban IP sau babysufu gì đấy, login 2 nick khác nhau vẫn dòng ban IP :9cool_pudency: chuyện gì đang xảy ra ở Trái Đất

2. ryanstiller

ryanstiller Donkey Kong

Thôi mọi chuyện đến đây tạm kết thúc .
    Mình chỉ thích tranh luận về sự thiếu hiểu biết của những thằng đàn ông mang tâm hồn đàn bà thôi :2cool_sexy_girl:
    Còn đàn bà ư ?
    Mọi người tiếp tục thảo luận nào ;)

3. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

Nhảm lz mấy thằng trẻ con, hết ăn vạ đem hình người ta lên, Hành Hoa thích có thể kiện được, cái đấy được tính vào luật hình sự rồi chứ ko còn là dân sự nữa =.=!.

4. ryanstiller

ryanstiller Donkey Kong

nào bạn trẻ có hiểu biết về luật dân sự và hình sự .Chúng ta cúng tham gia nào :4cool_baffle:
    P/S : Nào bạn trẻ , bạn bao nhiêu tuổi nào thế nào là trẻ con nào :2cool_sexy_girl:

5. samdaisy1

samdaisy1 Mr & Ms Pac-Man

Thứ nhất bạn già trâu bao tuổi nào?
    Thứ 2 mình vi phạm gì? không lăng mạ, không xúc phạm, hình cũng không châm biếm, thậm chí không vi phạm nội quy gvn.
    Thứ 3 như theo chính ý tưởng bạn Hành Hoa, cái gì up lên forum mà người khác nhanh tay save được người khác có thể reup? Ồ vậy mình sai chỗ nào nhỉ

6. f)ộc Cô f)ồi Bại

f)ộc Cô f)ồi Bại C O N T R A

huhu mình chỉ xem thôi mà chứ ko có suy nghĩ đồi trụy gì đâu đừng kiện mình mà :9cool_too_sad:

7. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

8. Keni_

Keni_ One-winged Angel

coi chừng bị kiện đó nha , đi tù chục cuốn đó , hahahaha

9. samdaisy1

10. ryanstiller

ryanstiller Donkey Kong

trời ơi , kiểu này phải thông báo chuyện này cho babyshjfu về tác quyền của thằng em thôi .
    Luật dân sự cơ đấy :2cool_sexy_girl:

11. samdaisy1

Còn nếu nói theo kiểu tri thức của bạn thì bạn Hành Hoa cũng bị kiện lâu rồi vì cái tội tự ý sử dụng bản quyền của người khác nhé =))

12. f)ộc Cô f)ồi Bại

f)ộc Cô f)ồi Bại C O N T R A

vãi các thím giờ chuyển sang tranh luận pháp luật làm sao làm bị mod banned ráng chịu ;))

13. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

:)), đọc hiểu cho xong đi rồi hẵng to mồm :)). Riêng ở đây người ta rõ ràng ko ham hố kiên tụng, nhưng cái hành động sử dụng hình ảnh người khác mà ko được phép rõ ràng là sai đếch phải chỉ với cách ứng xử mà còn sai luật.

14. Rapekill

Rapekill Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

một khi cái gì đã chia sẻ lên mạng thì người khác hoàn toàn đc quyền sử dụng . Trừ khi chỉnh sửa với ý định bôi nhọ danh dự của người khác , mà ở đây là trên mạng có bôi nhọ cũng bố thằng nào lần ra đc là ai . Luật với chả liếc

15. samdaisy1

Nếu bạn ấy không tự up lên đây? thì ai có cái ảnh đấy nhỉ =)) Mình chỉ đang làm đúng theo những gì mà bạn trẻ bạn đang bảo vệ ứng xử thôi. Còn đọc hiểu thì lẽ người post còn chưa đọc kĩ cái mình post hay sao ấy nhỉ

16. [DA]

[DA] Donkey Kong GameOver

nói như bác chắc gần phân nữa mem đang tham gia cái GVN này chuẩn bị bóc lịch cả rồi, chi tiết thì mời ghé xuống box thư giãn nhé =))

17. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

Bạn ngu hay cố tình ko hiểu thế ? kiểu mày ko mua xe thì lấy gì cho người ta trộm à ?

18. Rapekill

Rapekill Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

lấy ví dụ chả liên quan mọe gì đến nhau :8cool_tire:
    riêng cái câu quote trên là mình đã có thể report cho mod phết 3-5 roi vào mông rồi nhé

19. samdaisy1

Có lẽ là mình cũng hơi ngu để đủ hiểu bạn không đọc hiểu nổi cái bạn post lên.

20. ryanstiller

ryanstiller Donkey Kong

Cảm ơn bạn là giúp mình làm giàu .
    -Đưa Hành..Hoa làm đại sứ của game TNGH :2cool_sexy_girl:. Mọi người sử dụng ảnh của Hành..Hoa không xin phép VGG sẽ vi phạm tác quyền ,và có trách nhiệm phải đền bù :2cool_sexy_girl: GameVN toàn đại gia mình ước lượng vụ thương lượng này sẽ ước tính lên đến vài chục triệu đô âm phủ
    - Sau khi vụ kiện tụng thành công mình sẽ nhân cơ hội làm các sản phẩm ăn theo nhằm quảng bá cho game TNGH ,và mình sẽ được hưởng lợi nhuận theo % doanh thu của VGG
    - Tiếp nữa mình sẽ đứng ra làm luật sư cho các bạn hot girl mới nổi , nhằm đòi tại tác quyền ảnh cho các bạn ý và hưởng lợi theo thỏa thuân :4cool_baffle:
    Mới nghĩ thế thôi đã sướng rồi :2cool_sexy_girl: