Tìm Bạn chơi L2vh sv GOD sắp tới !

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi ladybaby, 10/2/13.

1. jamiehuynh

jamiehuynh Youtube Master Race

ban de lai so dt hoac mail minh se pm,minh cung muon choi lai l2vh...co gi choi cung giup do lan nhau :)

- - - Updated - - -

@ladybaby:ban de lai so dt hoac mail minh se pm,minh cung muon choi lai l2vh...co gi choi cung giup do lan nhau :)

2. nhan.tuong1

nhan.tuong1 Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

Cái từ VH là chỉ để cho người chơi phân biệt giữa VN và NN thôi chứ dịch ra tiếng Việt nghe buồn cười bỏ mẹ

- - - Updated - - -

1 slot nhé , khi nào open thì nt mình qua sđt 0934 853 873

3. lx.checker

lx.checker Mr & Ms Pac-Man

có reser ko nhỉ @@ hay là lấy data từ bản trước ??? nếu lấy từ bản trước thì chán vl, toàn siu nhơn

4. La La

La La Mario & Luigi

Vậy ở VN có Game nào ko có Siu nhơn ? ? ? ? ? ? ?

Game có bản quyền thì Siu nhơn nhìu ko bút mực nào tả siết =))
    Còn ko có bản quyền thì vẫn đếm được =))

Bạn muốn gì ở Game trên đất nước hình chữ S thế này =)) Công bằng vốn là thứ ko tồn tại mà =))

Chỉnh sửa cuối: 25/2/13
  5. .:Hany:.

.:Hany:. Mr & Ms Pac-Man

game của bọn nước ngoài cũng siêu nhân đầy ra chứ riêng gì việt nam :|

6. ladybaby

ladybaby Youtube Master Race

hì , vẫn đang chờ đợi xem có ra sv mới ko đã , chứ sv cũ up lên thì đúng là hơi nản thật :D

7. jakkaoru

jakkaoru Legend of Zelda

nếu có sv thì sẽ tham gia để tìm lại cảm giác xưa, còn sv cũ up lên thì bye

8. lx.checker

lx.checker Mr & Ms Pac-Man

nên có 2 sv cho vui, người cũ thì chơi với người cũ, người mới thì chơi với người mới

9. La La

La La Mario & Luigi

Nói chung nà các bạn nên hiểu vấn đề theo chiều hướng khác đi ợ =.=!

Với lượng người chơi đã ít gần ở mức tuyệt vọng như bây giờ :| mở Server mới thì chỉ có vài bạn chơi với nhau à :v :v :v ng cũ chả ai mún cầy lại nữa :| Ví như cái C4 VH bây h vẫn còn ng chơi kìa =)) nghe khó tin nhưng sự thật là thế :)) chả ai muốn cầy lại cả
    Up từ cũ lên thì các bạn bảo siêu nhân lọ siêu nhân chai :| cứ như kiểu đấy là lỗi của người ta ý =.=!, ai mượn các bạn bỏ đi chán xong quay về hạch sách theo ý mình :v :v :v
    Cho dù ở bất kỳ đâu cũng có siêu nhân thôi :v đây có phải thời tối cổ đâu mà mọi người ngang hàng nhau :|
    Hơn nữa dù có mở Server mới thì các Siêu Nhân vẫn ra đời cơ mà =)) các bạn cứ nghĩ chỉ có những người ko bỏ 1 xu nào ra để chơi như các bạn chơi với nhau thôi à =))

Có gì chơi đấy đi :) Game Hard Core kiểu L2 thì chỉ cần thao tác cá nhân tốt thì Siêu Nhân cũng nằm dưới chân bạn cơ mà :) còn đồ đạc thì theo thời gian bạn sẽ có hết thôi, với cầy đồ ko phải là điều để níu kéo Gamer sao :)

Chỉnh sửa cuối: 26/2/13
  10. shivemon

shivemon Mr & Ms Pac-Man

Từ đầu đến cuối đọc bài của thằng này cũng chẳng biết nó "lăng xê" hay "lăng mạ"...l2vh chuẩn bị up len God nên người ta kiếm bạn để chơi,thix thì click vào topic rồi để lại tên hay vài câu chứng tỏ mình sẽ chơi.........sao cứ lòng vòng mãi thế??? Đang thể hiện điều gì đây???

P/s: chỉ đang thử nghiệm bản GoD,không rõ ngày nào sẽ chính thức ra nhưng Admin của L2vh đó tuyển 1 số trans và teaser để giúp Việt hóa và giúp trong quá trình test phát hiện được lỗi sai............Các bạn có thể down bản GoD của L2vh về và vào thử nghệm ( Mình đã vào test thử,tuy chưa trans được nhiều nhưng thấy cũng rất được và mình nghĩ sẽ reset data nên tất cả sẽ về con số 0 )

Peace out !!!

11. Poon

Poon T.E.T.Я.I.S

Đã lâu rùi k chơi l2...từ ngày nó ra off.... :)) :))
    Thui thì đợi VH ra chơi thử lại xem như thế nào..tìm lại hào quang năm xưa ...

12. tyahklz

tyahklz Youtube Master Race

Không biết bên VH có hỗ trợ items giống như bên Off không ta????????????????????????

13. quantrimang

quantrimang Mr & Ms Pac-Man

các chú cứ ABCXYZ về vụ siêu nhân làm gì :)) theo bản thân mình thấy thì GOD kiếm đồ R99 đâu có khó mà ... cơ bản bác chủ thớt làm topic cũng có lí , vì tầm 90+ phải đi dungeon hàng ngày , dù có daily Q hay ko . Chúc bác chủ thớt kiếm đc team :D em thì do chơi off oánh nhau với người VN bị cách li nên h ko chơi GOD nữa rồi , hi vọng 1 ngày hứng thú sẽ chơi lại GOD sau ^^

14. jakkaoru

jakkaoru Legend of Zelda

VN mà mất dạy thì chú cứ phập thoải mái sợ mẹ gì, phải với mình thì chơi không phải thì kiếm sv khác mà chơi, nếu tệ hơn nữa thì cứ phập ngoài đời, địa chỉ chúng nó show toàn bộ bên box mua bán đó, mình có dịp chứng kiến một cuộc pk ngoài đời chẳng khác gì một trận chiến ở Tử Cấm Quan :D, với lại cái đám L2 Off cũng toàn phe đảng hùa nhau thôi chứ đc mịa gì đâu mà sợ chúng nó cách li, mình nghĩ l2 off cũng vì không thích dán mác là VN vì như thế sẽ không được đập những thằng VN mất dạy, nhưng đa số những thằng VN mất dạy toàn cầm đầu hoặc có số má bên L2 Off hết cho nên té là vừa ( trừ những thằng anh của mình ) :D

15. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

sắp có vn rồi , chắc chắn hơn hản thằng nước ngoài lag đeo đỡ đc

16. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

Em cũng chơi VH đc 1 thời gian roài, nhưng cái vấn đề DDos thì đúng là ko thể tránh khỏi ^^ và cả Bug nữa ^^ nhiều nhiều lắm ^^ VH giờ chỉ thấy các siêu nhân thôi. Chắc là chỉ vui được 5 - 6 tháng là hết ^^

17. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

ờm, mong sao nó quản lý lại đc như xưa, lên forum nó nc cũng vui, và để mọi người đc cày bình thường

18. theboywanders

theboywanders Youtube Master Race

bác có chắc ko vậy hay lại nghe giang hồ đồn, trên diễn đàn có thấy nói gì đâu nếu đúng thì em sẽ tham gia :D

19. 76ung

76ung Youtube Master Race

có ai biết khi nao thì god của l2vn mở ko , lâu quá ma ko thấy web l2vn noi gì hết

20. La La

La La Mario & Luigi

Vì đang trong giai đoạn Test và bug thì nhiều vô thiên lủng :)) nên đương nhiên ko thấy nói gì là đúng rồi :v bạn có thể vào chơi ở Server Test bt mà :) có điều chính thức sẽ Reset :D

Theo vài nguồn tin đáng tin cậy thì sẽ up lên từ H5 và đương nhiên giữ Lv theo bản H5
    Siêu nhân gì đâu :v do các bạn là chính thôi =)) chứ ở VN có Game nào ko có SN đâu ? Server nước ngoài còn có Siêu Nhân và bán đồ nữa là VN :D

Mình rất lạ là các bạn rất thích sự công bằng :v nhưng thực tâm các bạn lại chính là những người ko thích công bằng. Bằng chứng là Class nào Bug mạnh hay bá đạo thì lập tức người người chơi Class ấy nhà nhà chơi Class ấy :)). Chính các bạn mới là người tạo nên sự bất công trong Game chứ ko phải do GM hay cách quản lý.

Ví dụ C4VH Class Nec có vẻ mạnh hơn hẳn so với các Class khác (theo ý kiến chung) nhưng mình đánh Dao và SpS mình ko hề thấy nó mạnh như mọi ng nói =)) Server lúc ấy thua có con HugolynacuoiSH với con Metamorphosis thôi mà :v. Mà thua thì cũng do chênh Item 1 chút, mình ko có Neck Valakas ~.~

Chỉnh sửa cuối: 16/3/13