Tìm Bạn chơi L2vh sv GOD sắp tới !

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi ladybaby, 10/2/13.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

đặt niềm tin vào l2 mà l2 nó đeo chịu ra, GM làm ăn như con ket, có ai biết nó ở đâu ko để anh tới xử coi

2. daidu

daidu Youtube Master Race

Có bạn nào còn ái file patch của L2VNH5 ko, trên website l2vn link bị die rồi, kiếm trên google mấy cái link khác cũng die lun, ai còn thì cho mình xin với.

3. bloomz

bloomz Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

nhưng bạn nào có acc test l2vh god ko, hoac chỉ mih cách lấy acc test, dang choi lại tàn tàn bên bản H5 mà muốn thử God quá..
    Thực tế thì, trở ngại lớn nhất khi choi bản Off có lẽ là đừong truyền thôi.. chứ dù mih là ng VN nhưng chơi đẹp thì vẫn xin đc pt của NN bình thường..

4. La La

La La Mario & Luigi

Chơi bình thường nhé bạn :D ko cần tài khoản Test :D

5. bloomz

bloomz Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

sao mình dùng tài khoản cũ đang choi H5 sv aria nhung đăng nhập ko đc bảng god cua VH zậy,,
    godvh là cài client riêng chứ ko up từ H5 lên đúng ko

6. ghosthunter

ghosthunter Youtube Master Race

Hiện tại các bạn có thể download Client GOD GD từ website. Download xong là có thể tham gia ( chỉ cần dk account mới tại website). Hiện tại có 2 sv đang test . 1 là sv Bartz là sever test GloryDays (chờ protect sv và up) - 2 là sv Sieghardt phiên bản Lindvior ( đang test và fix ). Có thể up GD để mọi người vui chơi trong tết và sau đó có thể chuyển qua bản Lindvior :D . Vấn để bug địa hình không quan trọng vì trong giai đoạn test AD không bật geodata. Mọi người test có thể để lại nik cần hỗ trợ mình sẽ OL hỗ trợ .
    skype! : hotrol2vn

7. luomanni

luomanni Youtube Master Race

vui thi co vui,nhung chỉ vui lúc đầu thôi dính đến cái vh này mệt lắm,3 bữa rồi fix tum lum mất hết cân = trong game chơi bên l4 cho lành mất tiền nap car nhứng dc tôn trọng mấy cái thằng điều hành vh này thíc thì,tao bao trì sever ko quan tâm chung mày là ai...

8. La La

La La Mario & Luigi

Không thích dính thì vô đây chi :v @-) Chơi ở Private Server nào mà chả thế @-) l4 cũng bị chửi mà chỗ nào cũng bị chửi thôi @-) cứ gì cái VH chứ
    Túm lại thì chơi ở đâu cũng thế cả :D ko thích thì qua Retail thế là xong

9. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

1 sv mà mage DE cri x10 mà cả năm vẫn ko fix , vô game chỉ pvp vs mob, thế mà chú cũng thích. Bái phục.

10. luomanni

luomanni Youtube Master Race

chua choi h5 cua vh ha bạn chơi đi rồi hãy nói,toàn sn ah,1 mình chấp 3pt sợ chưa,đâm chột nó như đâm chột vào cột đèn :))

- - - Updated - - -

11. La La

La La Mario & Luigi

Ôi dời chơi Private Server mà toàn các chú mơ đòi như Retail :v ảo quá =))
    Ở đâu chẳng có giá của nó =)) chơi bên kia thì đổ tại English, lag blah blah :v :v :v chơi bên này thì kêu bá đạo blah blah :v :v :v thế ai mới làm vừa lòng các bác đây

12. anhchien1992nt

anhchien1992nt Youtube Master Race

theo mình thì VH lam livindor luôn di chu glory chan lam các class vẫn bị gom chung và mất rất nhiều đậc trưng class du gì thì bản sau luc nào cũng ngon hơn bàn trước ( ý mình la trong cùng 1 chap thôi ^^)!!!

13. La La

La La Mario & Luigi

Ai chẳng muốn làm, ai chẳng muốn là Final Update :v cơ mà, nghĩ sao về việc bug =.=! bọn DEV nó còn chưa làm xong mà mình sao làm được

14. kemi1987

kemi1987 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

cái sv Sieghardt thì phiên bản nao thế bạn, mình down trên trang chủ thì không vào được sv này. sv bart thì dừng

15. kuzco

kuzco Youtube Master Race

ser này vẫn sống sao???
    chơi từ hồi C1 tới C3 :">

16. whoz0no

whoz0no Youtube Master Race Lão Làng GVN

sever gì web không đăng 1 tin. Bỏ ra mấy tiếng tải về, install avast báo có virus. Tắt avast vô game báo phiên bản ko phù hợp ra chạy laucher không update. Bó tay luôn!!

17. La La

La La Mario & Luigi

Gờ Lo Ri Đây hay sao ế :v

18. ghosthunter

ghosthunter Youtube Master Race

Các bạn có test thì tải Client Lindvior nhé . VH mình chắc up len Lindvior lun á :) . Hiện tại sv đang fix bug map mới và dịch thuật Quest 1 cách dễ hiểu cho các bạn tham gia. Khi các bạn tham gia test có bug gì thì pm/mail OneHitDie để fix nhé. thx all

- - - Updated - - -

Link fb cho các bạn nào muốn test
    https://www.facebook.com/l2vhgod?ref=hl

19. botret

botret Mr & Ms Pac-Man

4rum l2vh co thông báo bảo tri,chắc up god rồi,sever chắc sẽ đông vui nhộn nhiip day..dang ngâm cứu bên lineage4vn nhưng thấy thiếu thiêu cái gi ko thể = l2vh dc :)),hhy vong quả này l2vh duy trì ở mức độ thật tốt.

20. nickro01

nickro01 T.E.T.Я.I.S

Hơi khó lắm vì nghe đâu là up từ data củ lên thì lượng mem mới vào sẽ rất khó theo kịp :5cool_ops: