tìm chiến thuật cho sinX

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi ligerzerodark, 25/8/08.

1. kamikaze-2005

kamikaze-2005 T.E.T.Я.I.S

Dzạ thưa ông anh master_ghost, em chỉ dựa vào chút kiến thức ít ỏi để thảo luận theo yêu cầu đề đặt ra thôi, không dám vượt qua ngưỡng "kinh nghiệm" đầy "chuyên nghiệp" như ông anh, nào giờ có ai mà thấy em cầm con prof pvp hay woe gì thì em sẽ không mang tên kamikaze nữa ạ.

2. Scorpion06

Scorpion06 Legend of Zelda

:DHãy relax đi các bạn, xong ta lại bàn tiếp;;) chứ thế này nóng quá, coi chừng nổi mụn đầy mặt thì khổ........:D

3. cry_2k5

cry_2k5 Mario & Luigi

Chậc chậc đọc dc 1 nửa mà sniper là nhìu

Hok bik bây h flee bao nhiu mới tránh dc 1 hit SB của 1 pé sin SB hit 280 :-ss

300 miss dc ko khi nó đã cầm jur[4] mumy:|

4. Xmetal

Xmetal C O N T R A

thôi để bơm tí dầu vào cho nó hot

cuộc đời Ghost_Chief sợ ai ko biết , đánh kiểu gì ko biết chứ chắc chắn là chết với 2 thằng

Thằng đầu tiên là Bu_Xi_La_Bum ! bú EDP SB nó thì ko chết , mà nó đấm 1 phát thì nhăn củ tỏi . Đánh đến nỗi nó chẳng thèm làm gì , cứ ngồi 1 chỗ gào lên " Gót ơi , tớ đây cơ mà. Ra đây SB tớ đi " . Mà khổ cứ chui lên là ăn đấm chết luôn =)) thử đủ các kiểu nó cũng ko chết . Sau đó thấy ngậm ngùi ra về và cạch mặt Bu Xi Bủm Bủm

Thằng thứ 2 là Chopper . Cà khịa với Chopper mãi cuối cùng cũng có 1 ván solo . Hôm đấy Chopper có rủ mình và GM Yummy vào xem . Kết quả thì ai cũng đã rõ . Ván đầu thua . Ván sau cũng thua nhưng do mèo nhảy chạm moden hay bàn phím gì đó . Nhưng mèo nhảy hay gái nhảy gì thì cũng chả đánh lại lần sau =))

Mà phải công nhận là Ghost_Chief là 1 trong những nguoi choi Sinx rất pro , đổi dao status liên tục . Vậy thì thua do đâu ?!?

Chỉ còn 1 cách giải thích là thua do build lởm !=(( build SinX hybrid giết người ko xong mà chém EMP cũng ko lại ai =((

Tớ thấy Ghost chém ko thể nào chết con Mamonite dc , mà ngóc lên là bị nó táng bom chết nhăn răng . Cần gì phải 1 vs party :D

thôi , nhường trận địa

5. Love DIL

Love DIL Donkey Kong

Anh RB giống em, thích forum sôi động :))

ơ bốt nhầm nick con clone. Mizu :D

6. Gem_eyes

Gem_eyes Mr & Ms Pac-Man

Ấy chết thật, ông anh RB quả không hổ danh siêu phóng viên thu tin vỉa hè quán nước ;;)

Ông ghost ông ấy sợ mang tiếng cãi nhau với trẻ con nhà WnF nên lặn rồi, để em lên tiếng thay thôi! Nguồn nào bảo ông anh em build hybrid thế bác PV vỉa hè, nguồn nào bảo ông anh em sợ Bu La Xi Bum với Chopper?

Thường thì những ai thua người khác, không thể đánh lại mới phải rủ người khác vào rửa nhục , trong số đó đa phần là WnF! Bị ông ghost giết cả chục lần thì quên, không kể đến, giết được ông ý vài lần thì bắt đầu vỗ ngực tự sướng "Ghost tuổi gì đánh được với tao"

Em chỉ hơn bọn 9x 1 tuổi nên chắc ko mang tiếng cãi nhau với trẻ con , mọi người nhỉ :p

7. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

anh ghost nói cứ như mình anh ấy biết 1 vs 1 đám
    thi thoảng em vào pvp 8 cũng bị 1 vs 1 đám DF mà có nói gì đâu, chỉ biết DP lên chém vài cái rùi out :(
    mà mấy thằng cha DF chửi bậy ác thiệt, chửi toáng lên :x

8. Xmetal

Xmetal C O N T R A

hahaa...lộ mặt con hàng Mizu =))

Nay có bé Gem_eyes cũng vui đây :))
    A làm sao pro bằng sếp em dc , a chỉ viết thế này thôi

kể ra còn chiêu tẩm độc rồi Grim Tooth , nhưng thế thì chỉ việc bú sồi , sao die dc .

Sếp em build hybrid thì ai mà chẳng biết , cần gì tin đồn với chả không :)) Con Jaffar cũng hybrid đấy thoi . Ko phải là lởm , mỗi kiểu build có cái hay , chỉ có điều đánh ko lại Tifa . Đã giải thích ở trên =))
    À , Ghost_Chief có thể bị Tifa đấm ko chết với đk là có Devilling ; nhưng lại ko có mới đau =))

Anh bảo Ghost_C sợ Bu Xi La Bum là sai , sory :( . Phải nói đính chính lại là khi thằng Bu Xi Bủm Bủm nó đi qua đi lại gọi toáng lên " GC ơi , tớ đây cơ mà , ra đây SB tớ đi . Ra đây đánh tớ đi nào " thì ko thấy sếp em vào nữa , không vào nữa và ko bao giờ vào nữa . Giống như diễn viên chính trong bộ fim " Im thin thít và lặn mất tăm" :'>

Còn Chopper thì rõ như ban ngày , có cả bé Yummy đứng xem . Vì lí do là Mèo đi lạc , đúng , nhưng sao ko đánh lại trận khác vào hôm khác ?!?! Chopper nó lên 4rum hẹn mãi cũng ko đánh lại trận nữa ; cứ như là anh Leo trong fim " Catch me if you can " ấy :'>

Còn lại anh . A tự :'> mà nói rằng trình a thua sếp em xa . Nhưng từ khi a nhận con Tifa thì a cũng có thể nói chuyện tay bo với sếp em :p . Cách nói chuyện đã nêu ở trên :cool:

Vì sao a nói con Ghost_C build hybrid ?! 1 là vì ai cũng biết là như thế . Thằng LeoMaster bot con đó mà :cool: 2 là vì nó SB anh ko die ( ko pure SB ) , 3 là nó có Soul Destroyer ( vừa SD vừa SB ) , 4 là nó mặc GR a đấm chết ( stat cho vào SD va SB thi dĩ nhien vit phải ít ) , 5 là ..... ù thì a đấm nó chết nên a nói bừa thế :'>

Con Tifa nếu đeo 2 Nimble Glove + AOA thì dc 121 dex . Nếu đeo 2 Ring Muscule+ mũ+9 Quỷ Hề thi được 130 str ( sp 1450 ) . hp bao nhiu ko nhớ . Chỉ biết mặc áo chống độc thì Ghost_C SB ko chết ; con khác SB vẫn có thể chết
    Ghost_C SB vẫn có thể chết Tifa , với đk là có Jur+10 hydra skel , but once again , ko có mới đau =))
    à , vẫn còn trường hợp nữa , đó là đeo cái meg +40 str , nhưng ..... thôi ko nói nữa :">

9. Gem_eyes

Gem_eyes Mr & Ms Pac-Man

Úi xời ơi, ngày trước em vào pvp room và hét toáng lên "WnF ơi , ra đây chó đàn tớ đi nào, tớ chấp cả guild WnF đấy" thì chả thấy bóng WnF nào nữa, không vào nữa và không bao giờ vào nữa. Giống như diễn viên chính trong bộ fim "Im thin thít và lặn mất tăm" . Mọi người đọc xong đừng chửi em , em chỉ bắt chước giọng bác RB thôi :'>

Những điều em biết thì lị ngược lại, sau khi gặp sự cố, anh Ghost trả tiền Chopper rồi đề nghị đánh lại , thế nhưng Chopper lại từ chối với lý do "bé bận đi uống cafe với bạn", sáng hôm sau , anh Ghost đang AFK trong Izlude room thì Chopper chạy vào chém xối xả chết anh ấy và tuyên bố: "đừng động vào member VP", anh ấy vừa quay lại thấy thế liền vào đuổi máy bay trực thăng Chopper chạy vòng quanh bồn hoa Izlude, Chopper có ở đây không vào xác minh xem có đúng không nhé! Chả hiểu anh phóng viên lượm lặt tin tức vỉa hè lấy đâu ra tin "Chopper nó lên 4rum hẹn mãi cũng ko đánh lại trận nữa ; cứ như là anh Leo trong fim " Catch me if you can " ấy " nhỉ?

Còn mấy cái sau chả biết thực hư thế nào, để tối ông ấy đi làm về hỏi tiếp vậy, nhưng mà em thì em khó tin mấy cái phân tích của phóng viên kiêm biên tập báo lá cải bẹ WnF lắm! Em chỉ biết chơi Wiz với Soulinker thôi, gà champ với sinx lắm nên anh phân tích thế khác nào đem kiến thức siêu phàm của anh phân tích với Vịt ? :D

10. Xmetal

Xmetal C O N T R A

a thì chả chê bai gì em cả , a chỉ đang nói ve kiểu build của char thôi
    Cho a hỏi trước em chơi char gì mà gào trong pvp G anh ko dám vào ? =)) nói chuyện phải cụ thể tí ;)

Còn chuyện Chopper với Ghost_C tình tứ hẹn hò riêng thế nào a ko biết , chỉ biết những cái công khai trong phòng Izu ngày hôm ấy và 4rum những ngày ấy ..... nó là thế đấy =))

ừ mà em là ai ấy nhỉ , ý anh là VNG em char gì ấy , đừng bảo vô danh nhé . Phải có char để biet có phải cầm cờ pvp đến nỗi G anh ko dám vào ko ;;)

11. Gem_eyes

Gem_eyes Mr & Ms Pac-Man

Em vô danh mừ, lại bỏ chơi vRO , thi thoảng mới log vào Hwiz Kik_kun để pvp nghịch thôi, anh cứ hỏi Champ Bu La Xi Bum đã lần nào bị Wiz tên Kik_kun (chưa phải Hwiz nhé) giết chưa, lúc đó là em chơi đấy! Anh có thể không biết em, nhưng anh Mèo, anh Jocker, anh DH, anh Simbad , anh LeoMaster, anh Mazu chắc không lạ em nhỉ!

Anh RB phát biểu cứ như pro lâu năm ấy :>

12. Xmetal

Xmetal C O N T R A

lại móc a roi , a ko nói gì đến pro hay ko . A khen sếp em pro mà
    đây a chỉ nói ve kiểu build hybrid , GR , asura =))

anyway , a biet em :hug:

13. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

khảo cổ với pvp giấy ghê thế các bro ,server high rate của R4V kìa ,kéo nhau vào test :p
    xí quên :
    Thế Long ???

14. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

Kik_kun là con Hwiz female, mình đã chơi sinx SD mà pé ấy cứ gặp là đánh mình tuy rằng pé ấy ko chịu nổi 1 hit của mình :'> đúng hem nhỉ her her

15. kamikaze-2005

kamikaze-2005 T.E.T.Я.I.S

Có vậy bác KT cũng kể công, WZ bị SinX một hit là tất nhiên rồi, ko card VIP bị sniper FA cũng 1 hit chứ mấy. SinX bị WZ 1 hit KO thì mới có chuyện để bàn... Dù sao cũng khâm phục con WZ đó, có một niềm tin nào đó thì mới dám hunt SinX chứ nhỉ :p

16. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

úi, 0 ngờ thằng đệ Bu Xi La Bum cũng đầu gấu trong room PvP thế cơ à:p. Mà con Buxi này chắc là con đời đầu, build stat 1 vit nhưng skill sai bét, con đời sau thì skill chuẩn, stat khác rùi:D
    Kik_kun này thì mình có gặp vài lần trong WOE:wink:

17. Love DIL

Love DIL Donkey Kong

Tình yêu xem forum suốt ngày mà đọc bài không kỹ gì cả. Tớ đã nói từ đầu là tớ rất quen mọi người mà và cái nick này cũng dành cho việc "dùng chung" từ ngày lập ra. Mizu lởm nó không chơi thế đâu.
    Đừng có nhắc đến tớ nhé, không cậu lại "thôi rút" thì khổ.:'> Giờ đang thư giãn không quan tâm đến chuyện cãi nhau của mọi người.

Quên, nhắc cho mọi người nhớ là cả WnS lẫn DF đều lởm cả nhé :p

18. Xmetal

Xmetal C O N T R A

câu đấy là câu rất thân mật với Mizu và chỉ giành riêng cho Mizu
    còn bạn căng thẳng hóa hay cường điệu hóa nó lên thì cũng kệ bạn , cứ tự nhien mà làm giống như nick cũ gốc của bạn ấy ;)

tớ chả bình luận G nào , tớ chỉ đang nói ve char Tifa va Ghost_C

19. U n r e a l

U n r e a l Mr & Ms Pac-Man

Con Tifa nghe thằng kidcc bảo là cũng chả phải char của chú RB build thì phải :-/?

20. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

con tifa của tifa build chứ hỏi ai build :))