Tìm chỗ chữa bệnh thần kinh ở sài gòn

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi ForeverLove155, 13/7/09.

1. Ngvhung

Ngvhung Mr & Ms Pac-Man

Box 5[] là cái gì nhỉ?

@ ForeverLove: Xin hỏi thêm vài câu nữa ...

1. Những lúc tưởng tượng ra một cái gì đó, nếu gặp phải chuyện bực mình hay không vừa ý trong lúc tưởng tượng đó có buột miệng nói chuyện 1 mình hay không?
    2. Có tự xem mình là trên hết, mọi người xung quanh không ai hiểu mình. Mọi người đều không bằng bản thân không?
    3. Lúc ngủ có cảm thấy chân bị lạnh không?
    4. Có thường suy nghĩ về cảm giác lúc chết hay là nghĩ cách để tự vẫn hay không?
    5. Năm nay bao nhiêu tuổi, nam hay nữ, cầm tinh tuổi nào, đã có người yêu chưa?

Lưu ý: Trả lời thật lòng nhé, không mắc cỡ hay sợ gì cả. Trả lời đúng sự thật mới khiến người khác giúp mình được hiểu không bạn.

2. empireatwar

empireatwar Sora, Wielder of Keyblades

khi đau đầu nên cắt vài lát chanh ướp lên vùng trán sẽ dễ chịu đấy đừng có để nước chanh vương vào mắt nhé;))

3. neverdied32

neverdied32 Donkey Kong

sao e thấy cái topic này nó bí ẩn sao sao ấy :|,như 1 câu chuyện kinh dị :|

4. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Đâm đầu vào một cái nào khác làm mình cảm thấy vui hơn. VD đi chơi với bạn bè, đi dạo 1 mình , nghe 1 bản nhạc yêu thích.

5. cccbbb

cccbbb Youtube Master Race

Thật buồn khi bạn chủ topic cũng gần giống như tôi, tôi chỉ sống và hạnh phúc trong thế giới tưởng tượng của mình
    Thế loại film yêu thích của tôi là các film erotica của Pháp, Italia thập niên 70,80 mà tôi dày công download từ Emule, nó mới có những tình tiết éo le phù hợp với trí tưởng tượng của tôi
    Ngoài ra còn có các film về cái sự cannibal nữa, quan hệ giữ con người và con vật của đạo diễn người Ba Lan
    Chỉ khi chứng kiến những film đó tôi mới có cảm giác sung sướng :(

6. GàNổ

GàNổ Youtube Master Race

còn theo mình biết tại Quy Nhơn có bác sĩ gì đó mổ và chữa khỏi khi bị thần kinh nặng. Nếu thấy hok ổn bạn hãy thử xem sao. Cầu mong những gì tốt nhất đến với mọi người

7. kaizvn

kaizvn Liu Kang, Champion of Earthrealm

kiếm clone nào của malon hỏi đi, nghe nói dạo này bớt bệnh rồi, bác sĩ ở đó cao tay thật malon mà cũng nhận chữa là biết cao tay rồi :|....