Tìm một partner cho Arena 2v2

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi ThuMai01, 18/3/10.

1. lovelybear

lovelybear Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

Nói thì dễ lắm... có người đánh 4 tuần 1k7 chưa thấy nữa cơ :-"
    P.S: sorry... đang bực mình lên forum xả stress... tại mình ghét thằng nào cứ mở miệng kêu dễ mà chẳng làm được gì

2. **ELF_VN**

**ELF_VN** Mario & Luigi

tôi cũng cần tìm partnet 2v2 3v3,ko cần trả tiền tháng giùm,chỉ cần chịu chơi chung,chỉ vì mình quá gà :(
    nói trước là tôi ko trả tiền tháng giúm partner đâu nha :|

3. rhastavn

rhastavn Mega Man

vậy thì ai dám chơi với bạn :|

4. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion

bỏ vài k gold ra mà mua rating

5. Sà Lát

Sà Lát Donkey Kong

Lol srry bạn mấy ngày cày ff có ngó đến pc đâu. Mình nghĩ thế này, ko biết bạn có đọc cái troll topic bên kia của mình ko. Troll là chính nhưng mà bạn qua đây, mình giúp được lên 1k8 sẽ giúp. Sau đó có nhiều đứa bên này cho bạn chọn mà ngang trình độ bạn để đánh lên cao hơn. Dù sao dân vn pvp bên wildhammer cũng khá đông, có thể là đông nhất và chất lượng cũng tàm tạm. Gần đèn thì sáng mà bạn, mà nhiều đèn thì cũng chói =)).

Nói chung vụ bao tiền game chỉ giúp bạn lên 1k8 thôi, sau đó cũng chả có nghĩa lý gì đâu vì làm gì có tâm huyết với đam mê, với cả 2v2 nữa?. Mình giúp bạn có 1k8 free rồi bạn tự đi tìm tình yêu của đời mình là chuẩn rồi?

Edit: thật ra bên topic kia có nói đến vụ tiền nong (gold), sự thật là chúng nó toàn bọn cheap shit quịt tiền, mình chỉ có lấy tip dựa theo độ ức chế thôi =))

Chỉnh sửa cuối: 20/3/10
  6. leonsh

leonsh I'm Blue ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ CHAMPION Lão Làng GVN

Hi anh, mình là người hôm bữa có chat với anh 1 lần đó. Hoành Sơn ỏ suppermanz cũng chơi chung realm với mình luôn. Guild channel V thì có rất nhìu thành viên, giờ raid thì 6g tối vn thứ 5 thứ 6 , còn thứ 7 raid 1g trưa. Grp 10 icc thì nhìu lắm 5-6 grp gì đó, qua đây tha hồ cho anh đi raid. CÒn pvp thì rất nhìu người. Anh có thể vào topic channel V ở đây để xem. CÓ gì xfer qua chơi chung pvp cho vui

7. ThuMai01

ThuMai01 Youtube Master Race

Cám ơn các bạn đả có nhiệt tình. Tuần tới mình sẽ đi làm xa trong một tuần. Chắc khi mình về sẽ quyết định. Mình nghĩ mình cũng nên xfer ra ngoài server của mình một chuyến coi các bạn bên ngoài chơi ra sao. Hy vọng được sự giúp đở của các bạn.