Tin Game Phát Hành Toàn Quốc

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi mqnam, 4/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. madcat3269

madcat3269 Youtube Master Race

Kingdom Hearts 2 chừng nào mới có ở VN vậy mấy bro?
    Mình đợi trò này 2 năm rồi!Ko chạm đc nó người bức rứt,khó chịu như thiếu thuốc vậyT_T.

2. lazyblackmage

lazyblackmage T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bản Kingdom Heart II Eng ( bản JAP thì có lâu kô nói làm gì ) đã có mặt trên TL từ sớm nay rồi.... đang leech chắc tối là chiến được rồi

còn ở HN thì chắc mai là có mặt thôi, các games provider kô muốn bỏ lỡ con cá to như thế này đâu :P

3. luadocdshop

luadocdshop Mr & Ms Pac-Man

Ban dia~ duc' da~ co' chua nhi? Thanh` hien dang lam` gi` khi XPROM dong' cua vay? Hom no qua thay' CH ngan doi rui`, khong hieu dang chuan bi lam` gi`.

4. lazyblackmage

em đi leech game thuê bác ạ... đĩa đúc ( lòng trắng ) chắc sang tuần là có rồi... nhanh nhất HN luôn ( :'> em có hơi nổ 1 tí bác đừng mắng em nhé )

5. lazyblackmage

đang bán ở 38B Lý Nam Đế chạy vô tư với các bản CD cũng như DVD trước... hehe, quảng cáo hộ ông anh mấy bác mod đừng làm gì em

6. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Đây là bản lậu Tiếng Anh phát hành trên thị trường châu Âu do bọn hacker Nhật tung ra đấy, nó đã cho down từ sáng hôm qua, tới tối đã down xong và giới thiệu rồi đấy thôi, sáng nay tầm 6h mấy trang torrent mới tung ra cho bác lazyblackmage down, vậy mà bác ấy nói nhanh nhất HN luôn, chắc bác chưa biết chứ TL, TB, TI tung ra chưa đầy 1h là đã có 100 thằng seed đấy !!! trong đó có cả mình seed cho bác down mà.

7. lazyblackmage

dạ, bác đọc lại kỹ đi ạ... em nói đĩa đúc ( lòng trắng ) chứ kô phải đĩa lòng tìm ghi từ máy ra đâu ạ ( em biết line ADSL nhà em cùi kô dám so với nhiều bác ở đây )

vả lại em nói chơi chứ biêt đâu bác lại có giàn đĩa đúc riêng... còn ở HN thì em biết chỗ nào có khả năng làm đĩa đúc trước mấy cái đĩa của tàu nên em mới dám nói bác ạ...

em cũng là TL user bác ạ, em canh suốt từ hôm qua tới sáng sớm nay mới thấy TL có, em leech 170k/s mà còn mất hơn 4h, kô ngờ có cao thủ leech 1h là xong và đang làm seeders cho em... thất lễ thất lễ

8. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Mình nói đấy là đã load xong trước khi TL tung ra kia mà, bởi vậy mới có hơn 100 người seed, chứ ở đâu ra mà bác load 170KB/s, nếu 1h 1 thằng upload, 500 thằng down mà bác load được 170KB/s thì em cũng xin thất lễ.

9. lazyblackmage

thực sự là thất lễ rồi, hóa ra ở đây bác xài source riêng chứ kô chạy lung tung trên TL như em...

hehe, đọc lại mấy dòng trên tự nhiên thấy mình trẻ con quá, em từng làm đĩa nhưng giờ kô làm nữa, cùng dân trong nghề thì việc gì phải đôi co với nhau mấy cái chiện lẻ tẻ làm gì nhờ... bệnh hiếu thắng này em xin nhận, có gì anh em bỏ quá cho nhau

hi vọng sau đôi lời qua lại mà làm bạn chứ kô phải gì khác ::)

p/s : cái vụ 170k đúng là quá đáng thật :'> vì trước đó leech thằng Ghost thấy ngon nên tưởng bở.... ( sự thật thì speed ~ 80k chạy tà tà :( )

10. babytidus

babytidus Youtube Master Race

cha` cac bac noi gi` tui hieu tui chet lien` do ...cac bac dang ban` ve cai vu gi` the ...chang hieu gi` ca

11. luado

luado Mr & Ms Pac-Man

Hihihi, anh Nam có acc VIP FTP của 0days nên mạnh ghê, load nhanh nhất nước rồi còn gì? Còn bạn Thành này cũng chán quá cơ, ai lại đi cướp nghề giao đĩa của tớ thế. Để đấy tớ còn kiếm cơm chứ. Mà bạn Thành chưa cám ơn tớ invite vào TL đấy nhé, khi nào thì đi nhậu đây.

12. luado

luado Mr & Ms Pac-Man

1- CHAMPIONSHIP MANAGER 2006-DEViANCE
    Thể loại: quản lí bóng đá
    Dung lượng: 1CD

Cuối cùng thì cái CM 2006 cũng ra nhưng có lẽ khó có thể lật đổ FM06 ngay được. Tuy nhiên, đây cũng là 1 game đáng để những fan đam mê trái bóng tròn thử qua.

2- DAEMONICA-DEViANCE
    Thể loại: phiêu lưu

Một game phiêu lưu 3D với nhiều tình tiết thú vị. Bạn là Nicholas Farepoynt, nguời có khả năng nói chuyện với bóng ma. Để khám phá ra bí ẩn cái chết của một cô gái nhỏ, bạn phải thu thập chứng cớ, nói chuyện với cả người còn sống và kẻ đã chết... Những bí ẩn sẽ từ từ mở ra với nhiều bất ngờ khôn tả.

3- BILLY HATCHER AND THE GIANT EGG-DEViANCE
    Thể loại: phiêu lưu

Một game platforrm vui nhộn. Bạn là cậu bé Billy với nhiệm vụ tìm ánh sáng cho quê hương tăm tối của mình. Để làm điều đó bạn phải giải thoát các bô lão, tìm kiếm các bảo bối... Game này mà ai thích Megamen sẽ pahir thích mê vì cách chơi và kết cấu giống hệt. Một game tuyệt vời.

4- Blazing Angels Squadron of WWII CLONEDVD
    Thể loại: mô phỏng
    Dung lượng: 1DVD (SF, tháo cáp)

Một game lái máy bay mô phỏng tuyệt vời của Ubisoft. Hình ảnh tuyệt đẹp, lối chơi đa dạng. Bạn sẽ được sống lại những giây phút hào hùng của không quân Hoa Kỳ trong đại chiến 2. Những trận thư hùng đầy thú vị đang chờ đón. Hãy trèo vào buồng lái và phi vút lên bầu trời xanh thẳm.

5- Battle Of Europe-iTWINS
    Thể loại: hành động

Một game thuần chất game thùng. Bạn sẽ được du ngoạn bầu trời châu Âu thế chiến 2 với các trận chiến đông nghịt máy bay để bạn xả đạn. Để mỗi khi chiếc phi cơ lỗ chỗ vết đạn của bạn trở về nhà, bạn vẫn thấy mình may mắn là chưa tan xác.

Hết. :hug:

13. lazyblackmage

oan quá, em cướp nghề của bác hồi nào =((

em mấy lần buzz bác có thấy bác trả lời đâu, số đt của bác em cũng kô có thì cám ơn kiểu gì ::(

14. luadocdshop

Ặc ặc, số của tớ nè: 0912.188.016, bạn Thành gọi là tớ đi ngay. Gì chứ nhậu không phải trả tiền tớ đi ngay.

15. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Bê nguyên giới thiệu của thằng Hoodlum bên TLF cho anh em tham khảo. Chờ hoài không thấy bác seed, chắc em vài giờ nữa mới xong.
    Tomb.Raider.Legend.CloneDVD-iTWINS
    Phát triển:Crystal Dynamics
    Phát hành:Eidos Interactive
    Dung lượng:1DVD
    Ngôn ngữ: 7
    Hệ máy:PC
    Thể loại:Action / Adventure
    Site:http://www.tombraider.com/

16. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Thêm cái cấu hình nhẹ tênh nữa đây:

Minimum system requirements are:
    Microsoft Windows 2000, XP
    Pentium 3 1.0Ghz or Athlon XP Equivalent,
    256MB RAM,
    100% DirectX 9.0c -compatible 64MB 3D Accelerated Card with TnL (GeForce 3Ti / Radeon 9 series).

HDD 9.9GB free disk space, 100% Windows 2000/XP compatible mouse and keyboard.

Recommended system requirements are:
    Pentium 4 2.0Ghz or Athlon XP Equivalent,
    512MB RAM,
    100% DirectX 9.0c-compatible 256MB 3D Accelerated Card (Nvidia GeForce 5900 / Ati 9800XT),
    Microsoft Windows 2000/XP compatible sound card (100% DirectX 9.0c -compatible), Eight-speed (8x) DVD-ROM drive or faster, 9.9GB free disk space.

Optimal system requirements are:
    Pentium 4 3.0Ghz or Athlon XP/64bit Equivalent,
    1GB RAM,
    100% DirectX 9.0c -compatible 512MB 3D Accelerated Card (Nvidia GeForce 7800 / Ati X-1800).

17. luadocdshop

Anh Nam kinh thật, đọc được cả tiếng Trung cơ à? Hay dùng chinese to eng. vậy? Trời, seed cho mọi người từ lúc có seed = 2 đó. Đố bác biết. em xài nick gì trên TB đó (acc h... em cho rùi)

18. luadocdshop

Một game rất được mong chờ nữa cũng được ra mắt đây:

Ubersoldier-RELOADED
    Thể loại: hành động
    Dung lượng: 1DVD

Không hiểu tại sao cái game Starforce này crack nhanh thế không biết. Nội dung game xoay quanh một dự án bí mật của Đức quốc xã nhằm tái sinh những xác chết để tạo ra các đội quân khát máu và vô dịch, đội quân Ubersoldier.

Và bạn biết mình phải làm gì rồi chứ. Trong vai Karl Stolz, một chiến binh UberSoldier, nhưng may mắn là bạn không bị mất hết trí não trong quá trình tẩy tủy. Và sứ mệnh tiêu diệt đội quân Uber và bọn Đức quốc xã là nhiệm vụ cấp bách để cứu loài người.

Note: đã xong xuôi, mọi người mai qua chỗ tớ nhé hoặc 559 Nguyễn Chí Thanh. Thank u all.

19. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Ai tìm được crk exe của Reload Tomb.Raider.Legend thì up lên ngay nhé, bây giờ ai lại đi bê 1 cục khác về thì phiền chết.

20. luadocdshop

Em up lên rồi đó. Cám ơn em đi anh Nam ơi. + MP nhé, khà khà. Em phải hi sinh thân mình down lại từ đầu đấy. :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.