Tin mới cho những ai thích "The Sim 2"

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi kidbee, 20/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

dzậy cho em hỏi anh Hoangpt chút nè : dzậy Service Pack 2 trên XP và xài D9.0b có chơi Sims 2 đc ko dzậy ?????? Và bản DVD có cần phải rắc rối như CD ko dzậy ????

2. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Đã có crack no_cd rùi đó. Cài đặt hoàn toàn đơn giản như các game bình thường,. Cài xong copy crack đè vào file chạy trong thư mục cài game. Goggogggo, chơi thui. Bản DVD thực chất chỉ là 4cd ghép lại mà thôi nên cũng thế cả, chỉ tiện là không phải đút vô đút ra 4 lần.

3. BIMBO

BIMBO Youtube Master Race

Các bác ở trong TP HCM sướng thật, Bimbo ở đây hỏi bọn Hồng Hải nó bảo phải ngày mai mới có, tui đang đợi dài cổ đây.

4. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Tui ở Hà Nội nè, bản the Sims 2 bán từ hôm thứ hai rùi đó. Địa chỉ CH bán CD ROM dưới chữ kí của tui đó. Mua 4cd được giảm giá đó.

5. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Thành viên của gamevn có được giảm giá kô vậy. :whew: :whew:

6. human is me

human is me Fire in the hole!

Có bác nào biết khi nào cần thơ mới có the sim2 kô vậy ! Đợi mệt quá huhuhuh !!!! à bác nào chơi rồi cho xin cảm nghĩ cái coi , co hjay kô

7. N_Dung

N_Dung Youtube Master Race

Chào!!!
    Hay quá có the sim mới rùi! MÌnh chờ đợi mãi mấy tháng nay, nhưng mà có bạn nào biết là tháng mấy trò này về Nam Định ko? MÌnh rất muốn mau đĩa!!
    Lính mới
    Dung
    Nguyễn Ngọc Dung

8. Goben

Goben Mario & Luigi

He...he...he tui đây được vinh hạnh chơi the sim 2 rùi nè đúng là đợi mệt thiệt chỉ mới có hai ngày mà tiệm đĩa tui mua nó hết sạch phải đợi từng từng phút để nó sang ra và đến khi tui đến mua thì phải đợi chừng 15 ph để lấy , hên là tui có đầu DVD nên lấy sớm còn ai không có thì...đi về thui .Cái cảm giác khi vào sim 2 là giao diện đẹp, tông mày sáng và một điề phải nó là bản đồ quá rộng ( gồm có 3 bản đồ) nhà có thể xây lên 4 tầng , hình ảnh thì khỏi chê mượt hơn trước là cái chắc hiệu ứng lửa và nước khác đẹp , nói điều nữa vi tính của bạn có thể chat và gửi mail nữa đó . Nói chung the sim 2 là tuyệ vời ,phải gọi là hòan hảo tuy nhien game nào cũng có ưu khuyết điểm của nó và điều này xin để các bác bình luận khi chơi sim 2 .Nếu các bác mua DVD thì cài cũng dễ thui tức là nó có một chương trình giống như giả lập í và cứ thế cài lần lượt 4 thư muc CD vào là xong khỏi crack gì cả khi nào chơi chọn đĩa 1 mà chơi, có mấy tiệm đĩa cho mình luôn chương trình tạo ỗ đĩa ảo để khỏi mất công lấy đĩa ra vô.

9. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

Em cũng vừa cài thử cái Sims 2 này về và cho ra ý kiến rằng ko phải Service Pack 2 ko chơi đc Sims 2 đâu , em đã và đang chơi = Service Pack 2 đây . Số là khi cài Service PAck 2 thì có cái công cụ Security Center , chỉ việc ngắt bỏ cái công cụ này thì chơi đc thui àh , thử gòi , bảo đảm 100%

10. buomma

buomma Dragon Quest

oá oá vậy là mấy u chơi đưọc rùi hả.. tức tức wá xá.. tui vẫn chưa được thấy mặt mũi nó ra sao nè...

11. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Tui cũng vậy nè hix..hix.Các bác có thể cho tui biết cái the sim mới này dung lượng cỡ bao nhiêu cd lận vậy mấy bác??

12. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Hiện đã có bản 4CD rồi đó Buomma, mình đã mua cài thử và chơi thành công, hay lắm. Mấy bạn mua nhanh nha ^^

13. mino_max

mino_max Youtube Master Race

các bạn có biết cấu hình máy như thế nào để có thể chơi được sim 2 ko? giup mình với muốn chơi mà ko biết làm sao nè

14. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Cấu hình nè bạn:
    Windows 95/98/2000/ME/XP
    PIII 500 MHz hoặc cao hơn;
    128 MB RAM;
    16 MB card màn hình để có thể chạy hôc trợ 3D, Cần có phần hỗ trợ multimedia DriectX 8.0
    1 GB Khoảng trống ổ cứng
    Tốc độ ổ CD 8X hoặc cao hơn!
    Khuyên nên dùng:
    1.2GHz Hoặc cao hơn.
    512MB RAM
    32MB hỗ trợ Direct3D phần mềm hỗ trợ game DirectX8.1
    3GB khoảng trống trong ổ cứng
    Tốc độ ổ đĩa CD 20X trở lên!

15. anhhunglua

anhhunglua Youtube Master Race

o viet nam co bang crack roi ai muon co thi dang ky tai day
    --------------
    xin loi cac ban vi may minh ko co phan mem tieng viet, no hu roi

16. LÀN GIÓ

LÀN GIÓ Youtube Master Race

wow,mình thông tin chậm ghê,ra òi hả?thật seo,vậy lè ước nguyện beo nhiu đã thành sự thật,thax nhìu ^o^

17. viet phat

viet phat Legend of Zelda

ai nói bạn la cấu hình như vậy,card 64,moi choi được,ram 256,nếu kg sẽ rất lâu đó đại ca,card phải từ Card Geforce 2 trở lên đó,nhưng nên chơi dvd,vi no bị lỗi ,với lại game sắp tới sẽ sử dụng toàn bộ dvd đó ,tui khuyên các bac sắm đại cái dvd cho rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.