tin mới từ VN net

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi ZKeitherZ, 31/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. squalleonahar

squalleonahar C O N T R A

muốn mấy cái văn bản đó kẹt lại dài dài thì các công ti game phải đến gặp các "xếp" để nói "chuyện".

mà thôi lo làm gì cho già. còn đống PS2 , xbox, PC ofline game mình chưa chơi . chắc ra ngoài hàng chiến để quên game online vậy:D.
    ai bắn half life không.

2. DamDucTinh

DamDucTinh Mr & Ms Pac-Man

mí pa kì ghê , bộ chưa nghe mấy lão đó nói gì hả , để tui nhắc lại nè :

nguyên văn :

"Chúng ta cứ mạnh dạn làm , làm sai tới đâu chúng ta sửa tới đó"

<=>

"Chúng ta cứ mạnh dạn chơi , chơi hông được thằng này thì chuyển wa thằng khác "

thế giới này thiếu gì thằng nghèo hơn Việtnam ta

3. thienhangansao

thienhangansao Youtube Master Race

=)) =)) =)) =)) =)) hahaha, các bác còn trẻ con lắm; mặc dù, hiện giờ tui chơi game tới 12/24 nhưng thấy quyết định cũng được đấy: tuy còn nhiều thiếu sót, nhưng rùi một lúc nào đó nó cũng hoàn thiện thôi ( vì........... :-/ :-/ :-/ )

4. =-KOS-MOS-=

=-KOS-MOS-= C O N T R A

Theo ý tôi ông nên tranh cử khóa tới để cố mà vào quốc hội, rùi giúp cho cái luật này nó hoàn thiện đi =)) =))
    Đúng đó em cũng đang đợi nó ra cái PS3, hồi hộp quá đi
    PS3 ra lò là có thể chơi đc bản Remake FFVII, nói thực chứ dù em có phải bán cả bộ máy em đang xài để đc chơi FFVII trên PS3 em cũng kô ngần ngại.
    Đó là còn chưa kể rất nhiều trò hấp dẫn sẽ ra thêo

5. công chúa

công chúa Donkey Kong

dạo này game online phát triển quá ,mấy cái trò ps ,xbox mất đất rồi ,đi đâu cũng thấy game online còn mấy tiệm ps cứ thưa dần

6. mattroiden00

mattroiden00 Donkey Kong

PS3 khoản 3000$ ;)) bác nì giàu ghê
    @ Công Chúa : còn lâu cái dong PS , Xbox mí mất đất em ạ . Có tiền anh cũng mua nó về chơi còn hơn chơi mí cái game lởm như VLTK .
    chữ kí em ấn tượng lắm . bỏ nhà đi bụi ;)) oách vãi ;))

7. IiIDeadHeadIiI

IiIDeadHeadIiI Youtube Master Race

Công nhận mấy BỐ đó hay ghê . 1 mặt muốn gameVN phát triển 1 mặt ra cái trò 3h/ngày .Haha quả thật là lắm trò nhưng thiếu IOT trầm trọng . Thui giờ tui đăng ký chỗ nào đi học tiếng hàn trước .Có ji` mốt còn có đất dùng

8. =-KOS-MOS-=

=-KOS-MOS-= C O N T R A

Nhầm to rồi em gái ơi !!
    Chẳng qua PS2 dạo này kô ra đc mấy game RPG ra hồn thôi, chứ nó mà cứ như thời PS1 thì game on8 chỉ xếp hạng 2 thôi nhé, chơi RPG vẫn kool nhất.
    Hồi còn PS1 game có nội dung tuyệt vời + cách chơi cực hay nhiêu chơi kô biết chán. Vậy mà đến thời thằng PS2 thì chỉ đc vài game đầu càng về sau càng tệ, đc mỗi cái hình ảnh đẹp

Chơi game on8 căn bản là chơi game kô có kết thúc, game mà trong đó gần như kô có nhưng bí mật cần khám phá, chỉ cần bạn chơi chơi và chơi càng nhiều càng khỏe và game thì kéo dài mãi.

Trong khi chơi RPG bạn có thể kô cần chơi nhiều lắm, bởi dù sao cũng đi đc đến đích. Cái chủ yếu là nó có 1 cốt truyện rõ ràng mà bạn kô cần phải tra cứu trên Net (Game on8 nếu kô tìm kốt truyện trên net thì mù luôn)chỉ cần chơi và theo rõi tình tiết là sẽ hiểu, cách chơi thì rất phong phú mỗi game RPG có 1 cách chơi riêng. Và SideQuest của game có lẽ là điểm hấp dẫn nhất.
    Đặc biệt bạn có thể xem nhưng đoạn phim rất lãng mạn hay hoành tráng đc hưởng cảm giác hòa mình cùng nhân vật, đc nghe nhưng bản nhạc tuyệt vời và đc xem ending của game , vv,,,v.vv , những điều mà game on8 kô thể nào mang lại

PS3 ra chắc chắn sẽ có FFVII + FFXII ối chỉ nghĩ đến đã thấy phê rồi :-$ :-$

PS: GVN dạo này bịnh quá mất kết nối liên tục, gõ mỏi cả tay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.