Tin tuyệt vời! POP3 for PC đã ra đời rồi!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi anhtuan_rose, 3/12/05.

1. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Có mấy đoạn chém nhau bay đầu,rùi xẻ đôi người ra,tuy ko máu me nhưng vẫn có tý bạo lực mà :D

2. sag

sag Mr & Ms Pac-Man

Thì đây là trò chơi dạng nhập vai hành động mà , không có tí bạo lực thì còn gì là hứng thú nữa, với lại tui thấy trò này cũng bình thường mà, đâu đến nỗi, tuy nhiên để ở mác 16+ là cũng đúng rồi, vì tui nghĩ tụi nhóc dưới 16t thì làm sao hiểu được nội dung của trò này và hơn nữa tâm lí của tụi nó chưa ổn định lắm nên cần hạn chế xem những cảnh như vậy. Chắc thế. hi hi !

3. ludacminh

ludacminh Youtube Master Race

bạn cho mình biết địa chỉ nằm ở đâu? ở tp HCM có bán ỡ đâu ko? :hug:

4. ludacminh

Mình rất thích games này nhưng giết mãi con trùm này cũng như hai anh em nhà dao búa không nổi ai có thể cho mình xin mấy cục Save qua vòng hai anh em nhà dao búa trở về sau rất cám ơn nhiều!!!! ::) undefinedundefined

5. ludacminh

Cảm ơn bạn đã cho cái save 7 nhưng mình đi tới đoạn anh em nhà dao búa thì chết thê thảm quá cho thêm mình mấy cái save khó nữa đi mình không đi tiếp được nữa rồi!!! ::(

6. hunterxx

hunterxx The Warrior of Light

Cái đoạn kon Farah nhìn thằng hoàng tử ma rùi chạy đi, tui đến đoạn thằng hoàng tử bình thường biến thành Dark Prince rồi đi đến 1 đoạn ko biết ntn nữa???(Cái đoạn ngôi nhà bị cháy cháy đó)

7. banda

banda Persian Prince

Chỗ đó có bức tượng phải không?Trúng nhé.
    ........Nhưng tui cũng đang bí chỗ đó đó:D........:cry: :cry: :cry:

8. dante04

dante04 T.E.T.Я.I.S

xoay và đẩy bức tượng to đùng đó xô vào cái cánh cửa, xoay như thế nào để nó tới được chỗ cánh cửa thì phải tùy vào IQ của mỗi người

9. banda

banda Persian Prince

Ủa?Thế thì đúng chóc ngay suy đoán của tui roài, nhưng khác 1 chút.Lúc đầu tui tưởng là đưa đến gần thoai, sau đó đứng trên cuốn sách để nhảy lên đâu đó, hình như trên ấy có mấy khúc gỗ nhô ra í.
    Lúc tui đưa nó ra gần cánh cửa thì nó cứ dội 1 phát rồi thụt lui lại hoài cho dù tui đã xuay cho cuốn sách lui phía sau để khỏi mắc kẹt, hơi khó nhể?

10. ludacminh

Thật ra thì không khó đâu ,chỉ là hơi nhức đầu chóng mặt một chút thôi ( bởi cậu phải dẫn thằng Hoàng Tử chạy qua chạy lại,leo lên leo xuống cầu thang hơi bị nhiều vòng ,miễn sao gương mặt bức tượng hướng ra cửa và cuốn sách đụng vào cửa .Sẽ có nhiều điều kì diệu hiện ra:dân chúng được giải thoát,và cậu sẽ oai phong trên chiến mã phi nước đại và sẽ chết đi sống lại không biết bao nhiêu lần(tùy vào tài đua ngựa lạng lách của cậu) để rồi sau đó Tiếp tục "đầu thai" nhiều lần nữa vì đụng phải anh em nhà dao búa và lúc đó mình sẽ cầu chúa cho cậu vượt qua hai anh em "dai nhách" này chứ đừng bị "tạm ngưng" như mình đang bị đây. Cố lên, cố lên!!!

11. sag

sag Mr & Ms Pac-Man

tui thấy hay nhất là mấy màn đua ngựa này và cả cái màn nắm cổ thằng khổng lồ đang chạy ấy, rất hay. Còn hai anh em thằng quái ấy đánh dễ ẹt. Tui phá đảo 4 lần rồi đều ở chế độ Hard cả, chẳng khó lắm.

12. SeiferAmusi

SeiferAmusi T.E.T.Я.I.S

Trò này đúng là chơi nhiều lần mà vẫn hay ,chơi nó tui có cảm giác như con người rất nhỏ bé khi đang ở những độ cao ngút trời .Đang đợi Ubi remake lại POP Legacy 2D hồi đó ,sưu tập cho đủ bộ POP luôn .(có thú vui là ...sưu tập đĩa game )

13. banda

banda Persian Prince

Nếu remake lại thì làm luôn 3 bản cho tui nhờ cái: POP1-2 và POP 3D (bản này hơi dở nên ko bít có muốn làm ko đây).
    Nhưng ko bít phần 3 nì doanh thu có khá không nhể? Hy vọng nó thấp thấp 1 chút để thằng Ubisoft thấy hậu quả của việc "bon chen" ("cố đấm ăn xôi" cho kịp giáng sinh, nhưng tiếc là đã bị đấm nhưng xôi thì hổng có:D =)) ).
    Đúng thế. Đánh 2 thèng này như mấy đứa đi đường, múc thằng em, né thằng anh, tra tấn thằng anh, né thằng em, lặp lại 1 lần rồi speed kill và lặp lại quá trình trên.Dễ thấy bà cố luôn.
    TUi thích nhất là cảnh đấu thằng khổng lồ, dễ nhưng có vẻ rất hoành tráng.

14. xoioi

xoioi Donkey Kong

POP có trò đầu tiên khá hay...cho phá đảo trong 1 tiếng ấy...nhớ hồi nhỏ chơi suốt mới phá đảo ^ ^ nghĩ lại noob thiệt ^ ^

15. beginer

beginer Mr & Ms Pac-Man

Hix, đánh có 5h đến lão già, tuy nhiên sau 5 lần chả được lão già cuối. Cứ đến speed kill là trượt. Chán. Nối cable lại, khỏi phải chơi nữa. Ngủ là khỏe.

16. sag

sag Mr & Ms Pac-Man

cố lên, phải kiên nhẫn chứ. Lần đầu tiên tui chơi tui cũng khó chịu lắm, tui chửi ầm nhà lên, hàng xóm nghe thấy tưởng anh em tui đang đánh nhau nên sang can, thế mới chết chứ. Nhưng sau này thì tui phá đảo liên tục, tuy nhiên cảm giác của lần chơi đầu tiên sau khi giết được nó thì thật khó tả. Cứ mỗi lúc vựot qua khó khăn hay tìm ra được đường đi thì thật tuyệt vời. Cố lên bạn.

17. banda

banda Persian Prince

Tui thì thấy bản này hơi chán.Chỉ thấy mừng khi nhìn thấy chỗ save thôi:D.Mà cho đến bi giờ tui đi ngang đoạn Fara bị thằng tể tướng bắt lại rồi hắn quất mình 1 phát rớt xuống hố mà tui chỉ mới lấy được có 1 dòng máu, không bít đã bỏ qua mấy cái rồi nhể?

18. vietchau237

vietchau237 Youtube Master Race

Có lần tui nghe mod Red_Hunter nói: "Đến chỗ anh em nhà đao búa đã kiếm được 4 life point mà còn chết lên chết xuống", còn tui đến khúc đó mới kiếm được có 3, cho tới khúc bạn đang bí đó thì tui đã kiếm được 4, như vậy nếu đến lúc này bạn mới lấy được 1 thì coi như bạn đã bỏ qua 4 chỗ rồi --->hơi mệt khi biến thành Dark Prince đấy.

19. GreenGhost

GreenGhost Youtube Master Race

Ai chỉ em cách dùng cái SFNightmare đí :D
    Làm ngoài chẳng được :D

20. banda

banda Persian Prince

Vừa phá đảo thèng này xong.Cảm giác:Ngắn cực kỳ (=bản 1), đấu trùm dễ vãi:D ( trùm cuối mất 30' để tìm cách đánh và hạ nốc ao hắn), bảo đảm mấy thử thách tìm đường chỉ đạt loại trung bình (bí mỗi 1 chỗ, chẳng thèm suy nghĩ, đi hỏi nhưng chẳng ai trả lời, tự tìm 15' ra).
    =>Hy vọng doanh thu của trò này cực thấp cho bõ ghét=)).
    Tháo cáp đi bạn ơi, đừng dùng cái này dễ treo máy với lại hư win.Nếu ko muốn thì khi mở máy, bấm Del rồi Disable cái ổ CD-ROM đi rồi restart lại.OK?