Tính sổ 2 thằng này sao đây mấy bác

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Mirana Shadow, 7/10/10.

1. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Kêu cướp ít gây chú ý lắm.
    Kêu là "hiếp dâm bớ bà con ơi" là người ta xúm vào coi đông cực :>

2. Sợ ai đây?

Sợ ai đây? Cực kì phù hợp Lão Làng GVN

gặp tình huống như chủ thớt thì mình cứ cương, nó có đánh có đấm đâm chọt cùng lắm bị thương thôi chứ ko dám giết đâu:-ss

3. NGUOITHUBA009

NGUOITHUBA009 T.E.T.Я.I.S

Lúc ấy thì phản ứng lại ngay chứ đừng có hèn nhát làm gì , kể cả có bị đâm chọc hay là chém giết gì thì đến cái nước ấy một thằng đàn ông dù có yếu đuối hay ntn thì cũng phải bảo vệ người mình yêu ( cái này ko phải sĩ gái )

trước hết là nhẹ nhàng " ông ơi , bạn gái tôi đấy , đừng làm mất mặt tôi . nếu nó cương " ông thích thì ông với tôi chơi tay đôi " nếu cả 2 thằng đừng dậy bảo bố mày thích cả 2 thằng nhảy vào cơ " thì tôi khuyên một câu , Sút thẳng vào chym 1 thằng rồi ông solo với 1 thằng .

4. kenjiro_yukikaze

kenjiro_yukikaze Mr & Ms Pac-Man

Kéo chúng xuống và đánh bại chúng bằng kinh nghiệm.

Đùa chứ đừng gây sự làm gì, giữ thái độ nhã nhặn nhưng cũng phải lên tiếng bảo vệ bạn gái, chẳng hạn như nói: "hai anh này tốt thật, còn định đưa em về. Nhưng em có anh đưa cũng đủ an tâm rồi em nhỉ?" ôm gf 1 cái cho hai thằng đấy ngứa ngáy chơi!!!! tranh thủ cười đểu vài cái :)):))

5. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Đánh làm sao thì đánh đừng để nó nhấc đc cái đt lên gọi đội

6. dragon234

dragon234 Youtube Master Race

Nhu nhược vãi cả..........................................................

7. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

Lều Phương Anh.....................

8. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Thôi, có số của bọn nó rồi thì tung lên Liên xô mục trai gay cần tìm bạn tâm sự ấy :-*

Cho bõ tức =))

9. HÀO KEN

HÀO KEN Fire in the hole!

Vãi bác chủ topic thật .

10. [XS]-Minhtan

[XS]-Minhtan Legend of Zelda

Đm là mình thì đách cần biết 2 thằng đấy tướng tá ra sao mình chơi luôn đấy chứ bạn là bạn trai cái kiểu gì thế trời ?

11. Coin

Coin Mario & Luigi

Thôi qua rồi đừng trách bác chủ topic nữa, bác với người yêu ko sao là tốt rồi. Nhiều bác cứ nói cương lên mà ko biết tình hình ra sao thì dễ rước họa vào thân lắm (bọn nó đem hàng, gọi đội...), đọc báo thấy có mấy chú chết lãng xẹt từ mấy trường hợp này nhiều lắm rồi

Gặp trường hợp này nếu là mình thì mình nói với bạn mình là cứ kệ 2 thằng đấy, bơ tụi nó đi thì bọn nó chán bọn nó cũng thôi ah, nếu sợ mất mặt thì quay qua nói với 2 thằng đấy là bọn em đang nói chuyện hoặc bạn em ko thích cho số người lạ gì đấy... nói bằng giọng cương quyết nhưng phải lịch sự, chứng tỏ bác là đàn ông một tí. Nếu thấy tình hình ko ổn hoặc bọn nó làm quá thì dẫn người yêu bác đi ra khỏi chỗ đó ngay (trường hợp đó là địa bàn của tụi nó nên mới làm tới). Tránh chó dại ko ai chửi ngu đâu

PS: mình là một trong 2 thằng đó đây, lần sau mà gặp lại là chú với người yêu chú cứ xác cái cm định đi nhá :-"

12. 14041989

14041989 T.E.T.Я.I.S

Epic fail X_X

Fire Emblem thích bài này.
  13. firefly831

firefly831 Youtube Master Race

Nó giỡn với GF bạn mà bạn vẫn để yên như thế thì mình đúng là bó tay với bạn luôn:))

14. ganker.123

ganker.123 Youtube Master Race

thú thật lỗi hoàn toàn là ở cô bé í cơ :"> yêu mà ko tìm hiểu kĩ [-(

15. shoo1000

shoo1000 C O N T R A GameOver

Nhục thay cho thằng chủ tp=))=)) thế khác gì, em cho nó phang đi cho nó vừa lòng=))
    nhiều bác khuyên cháu í hay thế, đánh nhau mà nhỡ nó rút phóng ra thì tử à=)) 2 thằng đó nó trêu con bé nghĩa là thằng chủ tp mà cương là chắc chắn ăn đập rồi, kéo bồ đứng dậy, lấy xe khởi động máy vỗ phát mông bảo đứng chờ rồi quay vào phòng vệ sinh (nếu có) lấy mana, sau đó quay ra chọt 2 thằng kia, bất ngờ nên cũng được vài hít, nhớ nhằm vào gáy hoặc tiểu não, dẫm vào trym được càng tốt=)) rồi chạy nhanh! Đấy là trường hợp quán xá đáng hoàng! Còn nếu hàng nước vỉa hè tìa, té cho nhẹ nợ, đi xa xa chửi: DCCCM=)) rồi té:))

16. Leiwulong

Leiwulong Mr & Ms Pac-Man

bác cho em xin làm chữ ký nhá ;))

17. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

Làm quả share hàng số nó trên xoài xanh chấm ớt là đẹp ngay ấy mà

18. mrivan

mrivan Donkey Kong

thế nên ở VN lúc nào ra đường mình cũng thủ 1 con dùi cui thép với 1 con dao xếp \m/
    nhưng lúc đưa gf về đến nhà thì lại cởi tháo từng cái ra 1, hơi mất thời gian :-<

19. Gì Mà To Thế

Gì Mà To Thế Youtube Master Race

Lo cái gì, nếu 2 thằng đấy có thái độ thế mình khuyên thật không cần hỏi câu nào cầm cái gì vừa tay nhất gõ thẳng vào đầu 1 thằng, nếu chưa ngất thì dẫm đạp thêm, 100% là thằng còn lại bỡ ngỡ sợ sệt *** can thiệp kịp đâu. Xong đấy rảnh tay cầm thêm 1 cái gì đó gõ nốt thằng kia, thói đời 1 thằng bị ăn đòn đau thằng kia cũng rén lắm ko phải lo :D. Quan trọng vẫn là tính bất ngờ và tàn nhẫn ^^

20. ganker.123

ganker.123 Youtube Master Race

chuẩn :"> phải thật bất ngờ và tàn nhẫn \m/
    vấn đề là bên nào tàn nhẫn và bên nào bị bất ngờ :">