Tình yêu học trò: dừng lại hay tiếp tục theo đuổi?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi European, 21/4/10.

1. haiprokiss

haiprokiss Mr & Ms Pac-Man

có tiền thì dẫn em đi cùng.. đảm bảo có kết quả....
    còn không thì nói ra rồi chia tay cũng dc.... :|

2. rain[ws]

rain[ws] Mega Man

2 đứa bạn mình cũng thế :( em fai bỏ anh ra đi sang UK vào tháng 8 này :(

thằng này buồn lắm nhưng vẫn fai cố gắng sử xự như bt #:-s

mình bảo nó 4 tháng cuối hãy cố gắng ở cạnh nàng thật nhiều vào ... vì chắc chắn sẽ chia tay sau khi bé kia đi du học ...

xa mặt cách lòng :( sống thì ko thể ko có ty được. mah sống lại là ko chờ đợi :(

tất nhiên là có trường hợp ngoại lệ :-? 95% - 5% :D

3. European

European Youtube Master Race

Sao bác lại nói thế :(( Em đang cố gắng lạc quan thế mà :((:((:((

Chẳng nhẽ không còn hy vọng nào cho em sao :(

4. Core-Pipboy

Core-Pipboy Donkey Kong

Chiến đi, cứ ôm mãi trong lòng sẽ có ngày hỗi tiếc ;)) ;))

Chỉnh sửa cuối: 21/4/10
  5. danha_pc_fire

danha_pc_fire Youtube Master Race

còn mà còn mà...;)) nói là đi du học, là học xa..nhưng thời đại in tờ nét mới mô bi phôn bây giờ thì khoảng cách đâu quang trọng nữa :D mà chỉ sợ người đi du học xa như cậu..ra nc ngoài rồi thấy mấy girl xinh hơn, đáng yêu hơn...thì sao ;))

6. European

Cái này thì em ko lo lắm :) Tại em nhìn thấy gái tây em thấy cứ sờ sợ ghê ghê chứ chả thấy xinh xắn đáng yêu gì cả :( Em thích con gái châu Á VN nhà mình cơ :D

Thêm cái nữa là con gái châu Á đi du học em cũng chả thấy mấy ai xinh xắn, nên về phần em thì các bác cứ yên tâm :">

7. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Cứ lên đó mà sống tha hóa cũng ko chừng :)) :))

8. European

Mình không dễ bị tha hóa vậy đâu :( Không có bạn gái thì ko nói làm gì, chứ có rồi thì mình quyết ko lăng nhăng đâu =((

9. Overclock264

Overclock264 Legend of Zelda

Bạn chỉ ko tha hóa khi trong tim bạn thật sự chật rồi thôi, đừng nghi ngờ khả năng của mình thế chứ :))

Cứ nói đi ^^, ko nói thì sẽ hối hận :))

Rất thích chưa thể là yêu đc đâu, yêu thì còn khổ dài dài ý =)

10. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Thay vì ngồi đây than phiền về việc đó thì đi ra làm việc gì có ích hơn cho chuyện của bác ấy.

Thổ lộ đi, được ăn cả, ngã về ko ... Chả sao cả, chuyện bình thường mà, good luck ^^

11. Kong

Kong Dragon Quest

Nói thẳng với nàng, ngay và luôn \m/ Mà giờ bác k0 hoãn đc à :-ss Ra nước ngoài có nhiều cái cũng bất cập :-<

12. trungboy

trungboy Youtube Master Race

tùy ô thôi thích thì nhích lớn rồi tự biết suy nghĩ...............

13. hoaphithien

hoaphithien Youtube Master Race

Mình không dễ bị tha hóa vậy đâu Không có bạn gái thì ko nói làm gì, chứ có rồi thì mình quyết ko lăng nhăng đâu
    chắc chắn như thế chứ,...nếu tin tưởng vào bản thân như vậy cũng tốt song ở đời có nhiều cái mà con người không thể lường trước được . cái gọi là tình yêu thật lòng với bao lời thề sông hẹn biển cũng chỉ la lời thề của giây phút ấy , theo thời gian roy` cũng luội tan nhưng cũng theo thời gian roy` càng trởi nên vĩnh cửu
    ban gái đó thì ởVN trong khi bạn lại ỏ tận bên US ,khoảng cách wa1 xa, iternet dù có phát triển đến cách mấy thì cũng không thể tạo cảm giác gần gũi ,một niềm tin về đối phương ,.
    nếu bạn khộng nói thì có khi cả cuộc đòi phải ân hận ,nuối tiếc,.. nhưng nếu bạn nói thì hãy nghĩ xem ,,, nếu ấy cũng có cảm tình với bạn điểu tất nhien ấy nhận lời đợi bạn ,như thế đã tạo cho ban 1 niem tin, 1 tinh yeu nơi xứ xa, nhưng bạn nhấm khi về nước ấy có còn là ấy như ngày xưa bạn mong không(4 tháng có đủ đệ bạn đánh giá 1 nguòi chưa?)
    ngược lại,, nếu người ấy không lỗi hẹn mà chính bản thân bạn thi bạn nghĩ seo khi cả cuộc dời người ta chời bạn với tất cả yêu thương ,
    tình yêu cho ta hạnh phúc nhưng nó cũng co thể niềm đau cả cuộc đời, ban hay bình tĩnh mà suy nghĩ chủ quan lẫn khách quan , xem thật sự , ý kien mọi người chỉ là ý kien ,quyết thuộc về bạnm, nhưng đùng bao giời chỉ vì sự BỤT TỢT nhất thời làm mù quán

14. European

Cám ơn các bạn nhiều :D

Mà không hiểu sao mấy hôm nay đi học ko thể gặp được bạn ấy :( Toàn mắc việc này việc nọ nên khi ra bãi gửi xe thì bạn ấy về mất rồi :( Trưa nay cũng thế, ko thấy xe của bạn ấy đâu nữa thế là trời nắng mà cứ đứng nói chuyện với ông trông xe, chả muốn về nữa :((