Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

Bác nào có link download bản Immortal Throne chuẩn thì share em đi!!!!

2. eminemco

eminemco Mario & Luigi

Mình mới chơi nên chữa rõ lắm về cách cộng skill của từng dòng, ai có trang nào chỉ cách buill share với nha, giờ lv 23 mà công linh tinh chẳng bít đằng nào mà lần, tui vẫn chỉ chơi bản cũ thui bản mới chắc phải chờ nó ra đĩa thì mới tậu chứ ko dow trên mạng được, tiện thể các bro xem giúp tui buill thế này có sai nhiều ko (ko bit + nên mới chỉ đi theo 1 đường thui, mà cũng ko rõ chọn đi theo 2 đường này đúng hay sai nữa, quần áo thì cùi chưa kiếm được đủ bộ nào ra hồn cả ... thanks all

3. buiminhcong

buiminhcong Youtube Master Race

Cho em hỏi máy em
    AMDX2 dual 3600+
    Ram 1G
    Card 256 Geforce 7300GT
    Khi chơi Titan quest thì chỉ để 0wr 1024 X 768, level detail: normal mới chơi ngon được, nâng lên cao hơn là lúc di chuyển là rung màn hình liền
    Ko biết như vậy có bình thường ko

4. Moody

Moody Mega Man

Huhu thật , giờ bác Kei mới nói thì trễ quá, hôm trước sang kia thấy con 6200 và con 9550 ngang ngang giá nhau , thậm chí con 9550 còn rẻ hơn khoảng vài chục nghìn, ngỡ đâu tưởng 6200 khỏe hơn , vậy mà ....

Thôi nghe lời bác về lắp ram thêm xem sao , hi vọng là kg phải do 64 bit , chứ kg chắc đập đầu vào tường quá, mua toàn con phòi giờ tiếc quá

Thế con 6200 có 64bit thì còn yếu hơn con ;MX 4000 128mb à ? vì con mx những 128bit lận

Tự dưng bác nói vậy làm tôi buồn vu vơ quá....

5. Marquis_008

Marquis_008 Mr & Ms Pac-Man

Nói dài dòng cũng vô ích, nếu theo lời khuyên của mình thì bác nên bán con 6200 bù lổ và lấy con 6800 Ultra hay GT của Asus . ( có thể chơi các game đến cuối năm 2007 ):D

Nếu bác cố gắn bóp cổ, bóp tim vắt máu thì nên rinh con Asus EN 256 mb 7600 GT ( 256 bit ) <=== con này được xếp hạng bậc trung xấp xỉ lên dòng thượng lưu của Nvidia seri 7 ( nếu đem con này cho chạy kép "Sli" thì nó gang gữa với con chạy đơn 7800 GT , ép xung 2 con 7600GT SLI thì gang gữa với con 7900 GTX . Giá đang tăng đến 206 usd nhưng đừng có mong nó giảm xuống mức dưới 200 usd ( chờ dài dài ) :cool:

Tôi thì đang nhắm tới con Asus EN 768 mb 8800 GTX ( 512 bit ) dòng Seri 8 mới nhất của Nvidia , vắt kiệt máu, bóp cổ, nhịn ăn sài tiền tháng....nhưng mua hổng nổi ...mắc quá :whew:

Muốn chơi tất cả các loại game khá là trôi chảy thì nên Trung Thành với Nvidia , Ati thì tôi khong tin tưỡng

6. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

Trời, em chán quá, tìm mãi chả thấy lão già mua đồ bằng giá gốc ở đâu cả, ko ai hướng dẫn tận tình, cụ thể hơn được chút nào cả, trong khi topic bàn về game thì các bác cứ bàn luận linh tinh về phần cứng làm loãng chủ đề quá! Pó tay!!! :( hix hix

7. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Bác moody kia xài main 845 nhì đào đâu ra PCI-E mà cắm hàng Geforce 7x vào :|

@moody: Con 6200 của bác thì mạnh hơn con Mx400 đấy. Chỉ tội do nó 64bit nên thi thoảng bị tắc thôi chứ còn đâu vẫn chạy okê :D

@chuyengia: Cứ làm hết các quest khác đi, không thì chơi bản IT luôn đi, cần gì phải quan tâm đến thằng bán đồ làm gì. Đồ xịn về sau toàn nhặt được mà.

8. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

Bác thông cảm, em đang máu buôn tiền để UNDONE toàn bộ phép, chuyển qua sài hệ thống cây phép kiểu khác cho nó máu! :hug:

9. Moody

Moody Mega Man

Bác marquis thượng lưu quá... Tui mà có cổng PCI-ex thì tôi cũng chém mấy con card kia ngay

Tại hom trước wa malay thấy nó bán rẻ hơn ở VN khoảng 15-20% nên mới tậu về

OK thx các bác , nói chung về nâng thêm 512mb ram nữa cho 1GB chắc chiến mấy game này nhanh rồi , chứ tôi kg khoái mấy game shooting lắm

10. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Cho mình xin cái link down nhân đôi xp hay thêm skill mỗi lv đi.Seach 148 trang chắc tới mai quá :whew: :whew: :whew:

11. eminemco

eminemco Mario & Luigi

các bro có biết trang nào chỉ cách cộng skill ko share cho mình với, Thanks ALL

12. Daicakodau

Daicakodau Donkey Kong

mấy bác cho em hỏi cái 2 thằng cùng vào 1 room hamachi rồi nhưng sao em host hay thằng bạn host thì ko thấy room để mà join game đâu nhỉ:-/ hay trùng cd-key nên nó không cho chơi chung hả ???:-/

13. buiminhcong

buiminhcong Youtube Master Race

Mấy anh cho em cái link down bản crack tất cả đồ legend hay điểm kinh nghiệm hay lv cao nhé, em biết trong forum này có nhưng nhiều trang quá ko biết ở đâu
    Tiện thể cho em hướng dẫn sử dung luôn
    Thanks a lot!!!!

14. blackjackA

blackjackA Youtube Master Race

tui thấy 6600 LE là chơi high ngon lành, he he.
    PD 2.8 /6600LE /1G RAM/ 80GB

15. songlongdaiduong

songlongdaiduong T.E.T.Я.I.S

ủa mấy bác xơi bản mở rộng chứa vậy...mới thử sơ sơ..hình như hơi bị hay.
    Mình đi tiếp con của mình lvmax ở bản củ (1.11) ó import qua luôn..đở tốn công đi lại..mà bây giờ chơi hình như hết bị lỗi giống hồi đó rùi..chơi đã..chưa chơi nhiều..nên chưa có ý kiến nhiều..bác nào chơi rùi cho ý kiến..vài câu đi...

16. Marquis_008

Marquis_008 Mr & Ms Pac-Man

Ủa, nói vậy là ở HCM có bản mở rộng rồi à...sao ở khu bình thạnh và Gò vấp sao chứ thấy ????::(

17. songlongdaiduong

songlongdaiduong T.E.T.Я.I.S

Tui ở Q1 mà...mà Gò vấp có bán đó (655 Nguyển Kiệm CD Biển Xanh gì đó(hổng nhớ rõ lắm)..nhưng hình như bán dvd(35k:o )...bác có thể tới đó mua:D:whew: )
    Nếu mua Q1 thì ra Bùi thị xuân mua...
    Xắp chơi xong bản này rùi...

18. gacon5

gacon5 T.E.T.Я.I.S

Bản TQIT mới ra lại mắc 2 lỗi rất đáng buồn là không để hiện chỉ số điểm máu làm mất cảm giác chặt chém và máu không nén vào được 1 ô!
    Các phần mềm hỗ trợ của bản v1.20 thì ko cho dùng!
    Nhìn thấy điểm máu lúc đánh mới thú vi cầu mong cho nhanh ra phần mềm hỗ trợ

19. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Bó tay :| , game người ta làm ra mà phải chạy theo phần mềm cheat, hack à. Chơi game mà suốt ngày hack với cheat thì chơi làm gì.

20. CBThep5000

CBThep5000 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi thử - em cài bản titan quest bằng DVD - xong đownload bản patch 1.01 - 1.20 sao vẫn không patch được kỳ zat mấy bác, em ko có chép gì hết lạ wa' - nó cứ báo "titan quest not install" T_T ai biết chỉ giúp

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.