Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Con Manticor có lợi hơn vì mình đánh nó ở 1 nơi rộng và trống chải,chứ Dragon Lich nó đứng trên núi,mình chạy linh tinh núp chỗ này chỗ nọ được--->đỡ sợ hơn(cái này là yếu tố tâm lý :)))Đánh Manticor lúc nào cũng sợ nó đè,nên tâm lý hơi sợ :)) Gặp Dragon Lich thì cứ từ từ mà phéng,không sợ đâu :D

2. tranphuloc

tranphuloc Youtube Master Race

HỎi hơi ngu..làm sao tăng dmg vậy mấy Bro, có nhưng cách nào các Bro có thể chỉ mình ko, mình chơi warfare với Defender :D thx nhiều

3. bencop

bencop Youtube Master Race

Cầm đĩa titan quét mà chơi không được ức qua'............Máy nhà tui chơi bình thường, nhưng khi thoát game ( đã save) thì vô chơi lại nhân vật đó không được nữa, bị văng ra destop luôn. Tạo nhân vật mới thì chơi ngon lành.Nhưng thoát game vô lại thì vẫn hiện tượng như trên. Anh em làm ơn chỉ ra nguyên nhân cách khắc phục với..!!!!! Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!

4. aramir

aramir In memory of Desmond Miles Lão Làng GVN

Ông becop bị lỗi thế nó có báo don't send không? Nếu bị giống em thì xoa đi cài lại đi, cài crack 1.08 hay xài mini image đi, xài crack fix sẵn trong đĩa là die đó.

5. archangelx

archangelx Donkey Kong

Trùi ui, ko hiểu sao?
    Ép cả Relic lên rùi đó pa, ép full cái Relic của Automatoi vô áo rùi

6. archangelx

archangelx Donkey Kong

Với lại bây giờ Avg Dmg lên 325, Dps Dmg lên 478 rùi , máu cũng hơn 8k.

7. archangelx

archangelx Donkey Kong

Ai chỉ dùm tui cái quest này với:
    Quest Master Blacksmith (đại loại thế)
    .Nó bảo là trên đường đi từ Sparta (hay gần đó) sẽ gặp 1 thằng thợ rèn, thằng cho quest nó bảo là thằng thợ rèn sẽ bán vũ khí + giáp cho thằng nào tìm thấy nó,. Tìm mãi chả thấy nó đâu nên đi luôn rồi.

Chỉ tui đi các bác!

8. antiteacher87

Ông phải để ý cơ,lúc cái cầu bắt sang Dephil,thì cứ đâm thẳng tới,vào khu rừng luôn,sẽ thấy có 1 thằng bán hàng thui mà,vũ khí của thằng này bán cũng mạnh phết :D

Mà ông LV bao nhiêu mà máu nhiều thế >___<

9. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Ép thì ép nhưng nếu cầm dual nó cũng ko hiện speed lớn hơn 171%, chẵng lẽ tui sai à???
    Máu hơn 8k :o ,con tui lúc đó cũng chỉ 2k :-s

10. aramir

aramir In memory of Desmond Miles Lão Làng GVN

khiếp chưa! em mới chơi phần normal nè. Có phải mỗi lần chơi lại hay gì đó thì đồ đạc lại được phân bố ngẫu nhiên không? Mà nếu chơi hết normal lên epic thì đồ và chỉ số của mình có giữ nguyên không?

11. antiteacher87

UH,chơi hết phần normal,lên Epic hay LEgend thì đồ đạc vẫn còn nguyền,nói chung là như lúc mình giết con Typhon ở cấp normal...

@Unknown_89:yeah,đúng là chỉ có 171% là hết,nhưng lúc bỏ ra cái thanh Sabertooth nó lên được 191%(lúc đã gắp thêm Relic),kinh thiệt :))

12. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Máu lắm cũng chả để làm gì đâu, cơ bản là mấy cái chỉ số resits cao kia. Như tui nè, đánh Talos hả, chẳng cần chạy, cứ đứng đó táng nó, ko mất 1 point máu (kháng cao, hồi máu nhanh).
    Làm gì có game nào như thế, cái phân bố ngẫu nhiên ở đây là loại quái vật ấy, thường thì mỗi lần vào game, quái vật ở cùng một chỗ ko giống nhau, có lúc thì bắn cung, có lúc lại chơi phép hoặc kiếm.
    Đồ đặc thì ko có gì thay đổi hết, trừ khi bạn vứt nói đi thôi ;))

13. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Con Sin hồi xưa chơi , chưa gắn relic mà speed nó đã lên 188% rồi :)) .. gắn thêm cái Aschil nữa thì 8-}

14. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Khiếp thật, các bác làm cái giè mà speed cao thế @-), speed của tui có 141% thôi hè, thế mà DPS cũng ~ 3000 =)), ko hỉu mà lên 171 hay 188 thì bao nhiu nhể 8-}

15. tutiu

tutiu Donkey Kong

mấy bác hướng dẫn tui cách dùng mấy cái viên đá mà mình nhặt đước đi tôi nhặt mấy cái đấy cả rương đồ rồi mà vẫn chưa bít dùng cái đấy thế nào cả::(

16. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Trời ạh, bác hỏi câu này mấy lần ròi, tui post lên mà khinh ko chịu đọc hay sao???????
    mấy viên đá đó gọi là Relic, còn đây là link nè:
    http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=3283622&postcount=479

17. antiteacher87

Con của bác cầm Club mà,thường club có bao giờ tốc độ nhanh bằng kiếm đâu,được cái DMG cao ngất ngưởng :D thấy bác chém mấy con rùa bay cao tít mít,sướng mắt quá :x Công nhận là Guardian là con melee khoe nhất rùi

Đang định chơi 1 con Hunting+Spirit,không biết có ra trò trống gì không đây...bác nào cho ý kiến cái,toàn thấy chơi Mage và Melee,chưa ai chơi thử kiểu bắn cung này =((

18. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

8k ấy à
    :O
    ông làm gì mà trâu thế
    mới có 35 mà đã 8k

19. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Dùng club đơn giản vì nó mạnh, tui có mấy cái kiếm Legend nhưng ko cái nào mạnh bằng nó. Nhớ hồi trước dùng kiếm thì speed cao nhất cũng chỉ có 172%, ko thể cao hơn, còn mấy pác cứ 188 với 191 thì kinh thật @-). Ko dám nhận Guadian là melee khỏe nhất đâu, toàn nhờ đồ đó thôi :)).
    Ngoài lề tí, ko biết đi lang thang chỗ nào mà đc cộng exp thế nhỉ? nhưng sao cộng có 1 thui hà, thế thà đừng cộng thì hơn :((

20. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

hôm chơi với bac Noa thấy bác ý thình thoảng lôi cung ra bắn
    ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.