Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Hunting mà chơi cung thì cũng tính rồi . Định theo quả Hunting+ Storm .. Vì storm có nhiều phép giải quyết đám đông khá lợi . Còn nếu như theo Spirit thì có lẽ không hợp với Hunting lắm . Lick king thì thuộc loại bắn hôi , đêk làm bia được . Mấy phép hay thì toàn cho mage với cả melee hưởng ké.

btw, đang định viết cái build Alexander - Hunting + Defender :)) .. Mặc nguyên cả bộ Alexander's Panoply :))

2. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Thỉnh thoảng bắn cung ấy hả:D? CHỉ khi đánh ở Legend mới hay dùng cung thôi, tại vì lúc đó gặp bọn bắn cung hoặc là mage, mất máu nhanh lắm, nên đứng ngoài tỉa cho nó lành :D, mạnh nhưng sợ chết lém :p

3. Zhao.Yun

Zhao.Yun Mr & Ms Pac-Man

Cho em hỏi cấu hình của trò này? Em chơi trên XBox 360 đc ko?

4. archangelx

archangelx Donkey Kong

Cha có bị khùng ko zậy? Trò này là PC Game mà đòi chơi trên XBox 360 hả :'>

Cấu hình tối thiểu nè :
    CPU 2.0Ghz +
    Ram 512 Mb+
    VCard 128Mb (Ko hỗ trợ dòng MX và onboard)

(Cấu hình này chơi giật lắm, nên có 1Mb RAM)

:cool:

5. archangelx

archangelx Donkey Kong

Cố mà tìm mua về chơi đi, nhìn trên là bít, trò này nhiều cái hay lắm (mà lỗi cũng nhiều nhất từ trước tới giờ ) :D

6. m3Noa

m3Noa C O N T R A

1Mb RAM hả?? Cái này thì đến cả bật máy còn chưa lên chứ nói gì đến chơi game =)). Đúng là khổ thay cho mấy bác chưa lên đc 50 bài ;))

7. archangelx

archangelx Donkey Kong

Đính chính : Không phải 1Mb mà là 1Gb RAM
    Thành thật xin lỗi :D :D :D :D :D :D :D :D

8. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Bác nào pro cho xin cách build elementlist(storm+earth) với.Có cách nào reset skill point o

9. archangelx

archangelx Donkey Kong

Hầy hầy ! 50 bài mà nội công thâm hậu hơn mấy bác 166 bài nhiều lắm đó!
    :'> (Ăn nói cẩn thận nha , tui tham gia cái diễn đàn trên battle.net rùi, ko có thời gian với cái "zớ zẩn" này)

10. archangelx

archangelx Donkey Kong

Tui đang luyện 1 con Elemantlist chơi khá lắm, đi đến đâu chết đến đó, để mai post cái Skill table lên cho.
    Còn cái vụ reset skill cho mastery thì chịu :p .

11. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Ẹc, ý tui nói là ko đc edit bài, chứ ko có ý chê bai gì đâu, đừng có hiểu nhầm.
    Thôi, nói nữa ko khéo ăn thẹo vì tội "chat nhảm" :))

12. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Mịe,build con Eleman này mệt vãi,con đầu lòng của tui đấy,2 cái mastery này có nhiều phép giống nhau kinh khủng,mà phép nào cũng có 12 bậc để nâng cấp :whew: --->nâng cấp mệt muốn chết-->bỏ luôn con này :D

mà cái Hunting có chiêu Take Down hay nhẩy,chạy vèo 1 phát rùi take down luôn :x kết quá....nhưng ngại cày lại ::(

À,thế cuối cùng là nên kết hợp Hunting với cái gì đây???Storm hay Spirit...Bác Kei kiếm đâu bộ Alexander ngon thế,tui cũng muốn kiếm bộ này lém nhưng đánh mãi không ra =((

13. Keitaro

Bộ Alexander đó giã gần gẫy tay mới rơi ra ... mà đã có đủ đêk đâu 8-} .. Giờ đang định cày con Alex để mặc đồ :))

14. TKH

TKH Fire in the hole! Lão Làng GVN

Hunting thì nên kết hợp với Nature, summon Nymph ra và học Heart of Oak tăng max hp và tốc độ chạy, nhưng có điều đó là dành cho những kẻ chơi cung. Và nói thật, Huting cực lợi về Pierce và chống beast+beastmen, nhớ nâng cấp Study Prey và Art of the Hunt,

Còn thích xài giáo thì kết với defend, 1 điển hình của lính hy lạp ngày xưa 1 giáo 1 khiên :D

15. Chipp

Chipp Mega Man

Tui hình như đủ bộ Imperial rồi, cầm Yin Yang đi xỉa ;)).
    Có điều, cầm 2 cây này bắt buộc phải chơi Dual, chắc phải Warfare nữa :-S

16. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest Lão Làng GVN

mịa dớ dẩn thì đừng tham gia :o tham gia mà chê nữa thì ko biết huộc lại gì bác m3noa nói đùa chơi tí thôi cò chuyện ông tham gia diễn đàn ở đâu thì mặc xác còn cái gvn này là lớn nhất vn rồi còn ko thích thì đừngcó vô đây phách lối người ta chửi cho vỡ mặtt chứ đừng có láo X(
    @all : xin lỗi anh em nha nhưng thằng ày láo wá ko chửi nó tưởng mình sợ

17. antiteacher87

Công nhận,1 giáo 1 khiên nhìn giống Achilles trong phim Troy lúc đánh nhau với Hector,nhìn kool quá :D Thì đúng là Huting chuyên đi săn thú rừng mà,tất nhiên là có lợi khi đánh nhau với Beast rùi #>:)
    Nếu kết hợp với Defend thì cũng hay,nhưng sợ máu lại quá ít,sau này sang cấp Epic hơi vất vả :-/ Phân vân quá,không biết là chọn cái nào,Spirit không được a ?

18. Keitaro

Thôi , đừng cãi nhau làm gì to tiếng ;)) . Battle.net là của Blizzard đó ;)) . Chỉ có những thằng chơi cd key xịn của Diablo , War, Star thì mới vào đó được .. chứ còn lại như chúng ta thì chỉ đứng ngoài ngồi xem thôi :))

Cái Yin Yang đúng là buồn cười , âm dương có khác, bổ sung cho nhau , cái thì xin tí tiết , cái thì hồi máu ... cầm cả 2 cái vào là huề cả làng 8-}

Defend thì trâu về giáp, khiên với cả tốc độ hồi máu. Kết hợp giữa Rally của Đefend và Herbal Remedy của Hunting ta quên luôn việc uống máu là vừa :))

19. antiteacher87

Vụ này hay thế,hồi máu nhanh đến thế cơ à...tui phải thử ngay 2 class này :D cám ơn bác đã cho lời khuyên hữu ích :hug:

20. khong_noi_duoc

khong_noi_duoc Youtube Master Race

cho em hỏi chút,em mới bắt dầu chơi trò này,em đã học đc chưởng băng và lửa ở quyển sách,nhưng ko biết cách sử dụng chưởng,toàn đánh tay ko,ai chỉ giúp em với,em ko có thời gian xem các trang trước,nếu đc cho em đường link nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.