Titan Quest

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi DarthRevan, 6/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. newTH

newTH Mr & Ms Pac-Man

A!! Đúng chỗ đó đấy. Đánh xong con Telkine còn gì .Ai biết chỉ giùm đi .Làm sao nói chuyện được với thằng chèo thuyền đây???

2. meolangtu01

meolangtu01 Mr & Ms Pac-Man

nếu nhớ ko lầm thì phải đi kiếm thêm 1 món nữa ở khu rừng bên trái ấy

nếu ko đc thì bỏ nhiệm vụ đó đi, bảo đảm chạy bộ vẫn qua đc ko cần phải đi thuyền

3. sevenkingdoms

sevenkingdoms Mega Man Lão Làng GVN

Đã chơi chưa mà phát biểu thế này. Cái q đấy thì đánh xong telkine là ra, đến Ai Cập ấy. Cheat nhiều quá lú à.
    @newTH: cách giải quyết nhanh nhất là mượn ai cái map của egypt rồi copy vào thư mục của con mình thì sẽ qua luôn, không cần phải chơi lại hay làm gì đâu. CÒn nếu copy rồi mà vẫn không được thì chỉ còn cách cài lại. :|

4. meolangtu01

ah vậy là nhớ nhầm đoạn ở địa ngục rồi, đoạn con sông dưới địa nguc ấy mà sory, mấy đoạn kia ko gặp sự cố gì nên ko có ấn tượng

ko chơi sao wa đc sao giết đc con hade , bộ chơi xong cái nào điều phải nhớ nhơ in thì để chứng tỏ chơi rồi hả. mà bộ có cheat nhiệm zu5 ah, ông hay sử dụng cheat đó lắm phải ko sao tui ko biết vậy, hahaha giấu đầu lòi đôi :devil::devil::devil:

mà diễn đàn này cũng ngộ hả miệng thì nói chê ng ta chơi cheat còn tay thì download ầm ầm, tui post mấy file trên diễn đàn này số lần down đã hơn 30. mà đếm thành viện của mục này đâu hơn 10 15 ng đâu hehe

5. sevenkingdoms

=)), cheat qua bàn, no comment, này thì 30 chả chả chả chả

6. meolangtu01

nếu vậy lại lỗi game nữa rồi,
    nhanh gọn lẹ là dùng cái cheat unlock cái cửa nối ko gian ở ai cập rồi chơi tiếp, cái cheat đó có bên mục TQ IT đó.

down

này thì cheat nữa này, vậy có coi cheat này là ko hay ko mấy huynh đệ hehehe

nhớ trong truyện võ hiệp có câu cũng hay hay là " võ công ko có ác hay thiện, chỉ là do ng sử dụng nó mà thui ". tui thấy mấy ng ở đây chắc ko ai biết công dụng tốt của cheat hết á, chắc toàn mở cheat ra hack mấy cái điểm thôi nên nghĩ ai cũng như mình

7. meolangtu01

mới kiếm đc 1 bài minh họa cho việc sài cheat thiện đậy

8. sevenkingdoms

...................................................

9. anhchibietbomer

anhchibietbomer Youtube Master Race

các bác ơi chỉ giùm <<< thằng cùi bắp này với tui update lên v1.30 rùi up đầy đủ lun nhưng vôb nó cứ báo lỗi là Coun't Inz gì đó vô hoài ko đuợc ai biết chỉ với

10. huy254

huy254 C O N T R A

Bác phải nói rõ là nó báo cái gì chứ?

11. anhchibietbomer

bác đợi 1 chút cỡ 2 giờ tui lên vì có máy ở nhà nhưng 0 có net nên chạy ra đây mong giúp đỡ bác đợi tí nha

12. anhchibietbomer

nó bị lỗi này nè có ai biết hoặc từng bị chưa ,đang load nó hiện lên cái bảng
    Fatal Error
    Couldn't initialize graphics engine , có ai biết ko chỉ mình với .....

13. anhchibietbomer

mấy bác ơi nếu cài bản TQ:IT có cần bản cũ hok biết chỉ em vơi:;)

14. phat2103

phat2103 Youtube Master Race

Cho em hỏi một chút. Cái chiêu Ardor trong Warfare ghi là tăng Att speed mà khi em nâng lên thì không thấy nó cộng gì hết, ngay cả tốc độ di chuyển cũng không luôn.

15. hongngant

hongngant Mr & Ms Pac-Man

Tôi đúng là bó tay với ông rồi, chơi game thì toàn cheat, cheat, lại còn tự biện minh cho mình,nghe củ chuối y như mấy thằng ko biết chơi game,thấy khó quá nên cheat.Mấy lí do trong cái bài trích dẫn ông lấy ở chỗ khác chẳng đúng 1 chút nào cho TQ, người ta hỏi ko biết thì thôi lại còn bốc phét, khổ thân cho mấy newbie!

16. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

mới mua game này hôm qua , nói chung là mọi thứ đều rất đã tay.tuy nhiên hình như game này chỉ cố định camera 1 góc,ko có xoay xoay qua lại được ? => nv 3d trên nền 2d T_T :((

có rất nhìu class hay , hình như đến 8 loại :D sau này lên cao mình học thêm 1 cái mastery khác được ko ? hay là 1 khi đã chọn thì sẽ gắn bó với nó luôn ?

cuối cùng là làm sao để tự đánh quái vật tự động mà ko phải nhấp nhấp hay đè chuột

17. sevenkingdoms

Nền hình như cũng là 3d đấy chứ, chỉ có điều là không xoay camera được thôi.
    Mastery thì có 8 loại, lên đến lv8 sẽ được phép học một mastery nữa, hai mastery trở thành một class và không thể thay đổi class, chỉ có thể thay đổi các skill trong các masteries. Tên các class cùng các skill của mastery xem tại đây: http://www.titancalc.com/.
    Và không có cách nào tự đánh quái mà ko cần nhấp chuột hay đè. Giữ shift thì vẫn phải đè chuột (giống Diablo).

18. noicomdien

noicomdien Youtube Master Race

tui đang chơi dòng Defensive và Dream, nhưng mà không biết phải cộng dòng defensive như thế nào để sống sót với mấy thằng đánh xa...he he cứ gọi là uống máu như nước lã... Ai chỉ tui cách cộng defensive zới...cám ơn nhìu nhìu

19. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

kaka tui build đại mà té ra cũng ra được dòng ocracle :D . trang web ông kingdom đưa nó cho + spell thử,quá tuyệt nhưng nó ko chỉ build skill nào cho sáng suốt T_T

tui đang chơi 4 chiêu chính là thunderball,squall , life drain và freeze blast. ngoài ra các skill kia lên cho bít :D tui lvl 9 rồi. ko bít theo skill như thế có ổn chưa? có bổ sung gì thêm hok.

20. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

card bro là bao nhiu mà chơi dc vậy , tui là ChaosLegend này .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.