TLBB có Trojian, Nếu muốn phá sản cứ chơi TLBB

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi biendong, 30/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chandoichoitlbb

chandoichoitlbb Youtube Master Race

trên auto4v.com có để web quyét virut đó pa...với lại nó đăng trên game4v.com thì không thể nào hack được

2. chandoichoitlbb

chandoichoitlbb Youtube Master Race

Tui sài auto4v roài......có thấy block đâu......còn về FPT chẳng qua cũng là cùi bắp đòi làm "cao lương mỹ vị"...dek cho sài auto thì chơi còn thú vị zì nữa

3. Thánh Sứ

Thánh Sứ Mario & Luigi

thằng này mà là mod game á :-x dụ ng ah gameguard mà tui ko biết á cái TL ko có cài GG 1 câu chắc chắn 100 % đó

ko thể đổ thừa đc 1 ng sử dựng GG sẽ có cách tránh khỏi nó nên có thể nói chính hãng cài thì cũng là chuyện BT dù có GG hay ko :|

4. nguyentri8x

nguyentri8x Mr & Ms Pac-Man

đó chỉ là lời lẽ của 1 Mod diễn đàn, ko nắm rõ về các hoạt động của game như admin sao dám giải thích tung tin như thế,với lại admin mà có muốn hack thì cũng ko dễ gì cản dc họ

5. badboy3283

badboy3283 T.E.T.Я.I.S

Ko có nhà cung cấp game nào cài spy trên client cho máy khách để chôm đồ cả
    Vì nó có khả năng nhân giống vô tính các món đồ xịn hơn nhiều ;)), nếu có thì cũng với mục đích hổ trợ send report bug, hoặc chống hack bot auto ....

6. ragnarok1995

ragnarok1995 Mr & Ms Pac-Man

ở đay vui wa',may' em tum` lum trinh` chong' virut rui` nên thach' no' hack được

7. bi_hnx

bi_hnx Youtube Master Race

Em cũng noob IT lắm... Nhưng cũng xin kể 1 việc thế này . Toàn bộ 3 PC trong tiệm game của em sau 1 tuần chạy TLBB đã ngừng thở do tràn ngập các loại virus. Máy của em có DeepFreeze nhưng sau khi chạy TLBB soft này tự động dc mở khóa( điều này em phát hiện khi định off nó để update VLTK ) . Em ko bik em noob hay là gì .. nhưng hiện nay em đang chơi TLBB trên 1 máy riêng và ko hề có liên quan đến các máy trong tiệm . Chứ nó mà ngừng thở nữa thì em die.

P/S 3 máy cài TLBB thì dính chưởng còn lại thì vẫn ok. Các bác pro giúp em .Thnx

8. badboy3283

badboy3283 T.E.T.Я.I.S

DeepFreeze không phải là vô đối ;))

9. LiberiFatali

LiberiFatali Legend of Zelda

deep freeze có bản unfreeze lâu rồi, không chừng đứa nào ngồi máy đấy nó táy máy --> xong

10. bi_hnx

bi_hnx Youtube Master Race

Chài , chả lẽ có thằng táy máy mần luôn 3 cái máy có TLBB , đối thủ của FPT , nhân viên VNG vào tiệm em chăng =))

11. badboy3283

badboy3283 T.E.T.Я.I.S

Có nhiều cách có lợi hơn thằng DF nhiều, như cách phân quyền cho User chẳng hạn: chỉ cho chạy và Update game,cho lưu trữ vào 1 nơi nhất định, ko cho cài đặt v.v.v tất cả với 1 bước duy nhất dùng chức năng security trong folder

12. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

nói chung DF chỉ quây đc lũ gà thôi, những đứa khoái IT nó cũng tự mã khóa đc, còn chuyện chạy TLBB mà tự nhiên DF tự mở thì mới nghe thấy lần đầu, mà quán game thì chỉ update game thôi chứ lấy đâu ra virut, hay thằng nào lại táy máy linh tinh rồi

13. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

dường như cái này mình đã đọc,nếu nhớ không lầm thì có thể cái đó cài khi cài game,có thể xoa nó = cách alt+ctrl+delete >>>task manager>>process,rồi có cái file hê thống gì đó (cái này quên),rồi xóa đi ,

14. LiberiFatali

LiberiFatali Legend of Zelda

tôi cài cả 25 máy có cái nào bị thế đâu, thế ông dùng DF bản bao nhiêu

15. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

DF đã phá được lâu rồi bây h chơi ngoài hàng mất acc vẫn là chuyện bt

16. Jet_7

Jet_7 Youtube Master Race

Game Guard thôi có gì đâu 8-} 8-}

17. shily

shily Youtube Master Race

..........................................................................................................................................

18. AnhXitin

AnhXitin Mr & Ms Pac-Man

Chơi ngoài tiệm thì cái chuyện mất acc vẫn diễn ra hằng ngày như cơm bữa ấy mà.Chơi ở nhà cho nó lành bác àh,như em nè ;))

19. doc_sat_long

doc_sat_long Youtube Master Race

cãi nhau làm j` mấy bác ơ FPT ko bít đã lock đc cái nick nào sài auto chưa !????
    tôi dùng auto mãi có sao đâu

20. thiencon1991

thiencon1991 Mr & Ms Pac-Man

Đã thấy có nhiều người kêu ka vì bj block nick do xài auto và cũng có người kêu ka khi acc mình bị block hok rõ nguyên nhân tại sao và cũng hok xài auto hay trương trình thứ 3 nào cả. Cuối cùng vẫn có người kêu ka ( tui giống trường hợp này ) do xài auto miết mà cũng không sao.
    Cuối cùng cũng tại bọn mod và admin game tlbb quá cùi bắp mà làm chết ngừoi dân vô tội mà bỏ qua những người như mình

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.