Tôi chỉ quan tâm đến chiếc nhẫn Trùng Lâu, không để ý đến 1 Tỷ đồng

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi vincentco, 10/6/10.

1. sonphopho

sonphopho Youtube Master Race

Nhìn chiếc nhẫn ghiền thiệt =P~ .Nếu được chọn 1 tỷ với cái nhẫn tính sao ta :( .
    Thui thì lấy tiền vậy :)) thiếu gì lấy đó, haha !!!

2. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

Thế chú mày có 1 tỷ đồng thì có làm từ thiện ko =)) ??? Ng ta có tiền thì có cách xài tiền riêng của ng ta , bày đặt đâm chọt vào pa cái chuyện nhảm nhí ...

3. ChipChipHoi

ChipChipHoi Youtube Master Race

mệt thiệt nha, mod del bài này đi, toàn mấy thằng rảnh hơi zô tầm xàm ba láp chửi bới, làm từ thiện... người ta làm có tiền nạp zô thì đó là thú zui của người ta, sao mà cứ chửi xéo hoài zậy, ko có tìn thì ở đó mà lầm bầm, có tìn rùi thì đố thằng nào dám bỏ 1 tỷ ra làm từ thiện, nói nghe mệt.
    Đúng là xã hội còn nhìu người nghèo, nhưng làm từ thiện là tùy cái tâm, bạn có chắc người ta bỏ tìn ra chơi game, thì người ta ko bỏ tìn ra làm từ thiện ko???
    nói được cái miệng thì hay, chả ra cái zì hết.

4. khakha2007

khakha2007 Donkey Kong

Ông này giống như rữa tiền vậy, tui bỏ ra khoảng gần 2tr nạp thẻ mua vé số, sau mấy tháng thu gom lại dc 1 cái Trùng Lâu, rồi event kết thúc , nhưng tui vẫn giữ mấy cái lệnh bài còn lại, rồi event vé số tiếp tục, rồi lại thu gom, nạp thêm 900k mua vé số :D, rồi đc thêm 1 cái Trùng Lâu, hiện vẫn còn vài cái lệnh bài Hiếm ;)) , đang để dành đầu tư con VĐ 8x, tổng cộng tui chỉ tốn khoảng 2tr900, vài k vàng nữa. 1 con số quá bé so với 1 tỷ đồng kia, mà tui lại có dc 2 cái Trùng Lâu + còn dư 3 cái LB Bắc + Thượng + Tây , là 1/2 cái Trùng Lâu thứ 3 rồi. Nếu là tui 1 tỷ đồng đó đem đập ngọc cấp 7 , cấp 8 luôn còn có lý, thật là phí phạm cho những kẻ dư tiền, đầu tư ko đúng chổ. Theo tui mấy bạn nếu có để ý tới Trùng Lâu, xin đùng nản lòng, những event vé số đều thường xuyên diễn ra > nguồn thu chủ yếu của FPT mà, vì vậy nếu có LB bạn hãy giữ lại, đừng phi shop or bán rẽ, ko nản lòng sau 1 thời gian bạn sẽ có nó, cũng như thời gian đầu thần khí rất hiếm, có người tốn rất nhiều tiền để có nó, nhưng giờ nó lại rất phổ biến, Tui tin rằng sau này nhẫn Trùng Lâu sau này cũng vậy.

5. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

ai cũng như bạn thì cũng mừng, đâu phải ai cũng bỏ ra 2m để chơi vé đâu phải ai cũng chỉ vs 2 triệu dc 2 cái trùng lâu , bạn may mắn xin chúc mừng bạn còn nói như bạn tui b3 tiền ra mua vé số thật thì cũng sẽ có ngày trúng 50 triệu ha ??

---------- Post added at 10:27 ---------- Previous post was at 10:24 ----------

còn bạn nói đầu tư là sai ?? người ta giàu , đầu tư vào dự án công việc, chơi game hgiai3 trí chứ hem phải đầu tư vô game , nếu mún người ta có thể bỏ tiền mua thẳng 1 cái nhẫn trùng lâu
    nên nhớ rằng đừng bh dùng suy nghĩ nghèo để bàn luận về cách hành động của người giàu
    nói như bạn thế tại sao con chó thik gặm xương ???? giải thik = suy nghĩ của con người đi bạn sẽ hok bh giải thik dc

6. khakha2007

khakha2007 Donkey Kong

mỗi người đều có cách nhìn + lập trường khác nhau, đứng ở hoàn cảnh đó mỗi người có cách suy nghĩ và hành động riêng của họ. Đã lập ra 4rum + bài này, thì mọi người đều có quyền đưa ra nhận xét + cảm nghĩ + chia sẽ kinh nghiệm của mình với mọi người, nhưng ko phải muốn nói gì thì nói. Tui nói ở đây là "kinh nghiệm" của tôi để có Trùng Lâu Giới, tui muốn chia sẽ với mọi người ko đc sao, với lại muốn có nó ko phải chỉ mua vé là dc đâu, còn phải tìm kiếm mua ở ngoài, dựa vào mối quan hệ hảo hửu, nhờ bạn bè tìm giúp..... Suy nghĩ đơn giản nạp tiền vào là có > ai cũng có > chả còn ý nghĩa gì. Tui cũng chả phải là nghèo, cũng chả phải là giàu gì, nhưng đó là cách nhìn của tui, bạn ko có quyền j để phê phán, CHỦ THỚT ko lên tiếng việc j bạn phải lên. Lớn rồi chưa chắc j bạn lớn tuổi bằng tui, ăn nói cho cẩn thận, đang nói chuyện vui vẻ, nhắc tới chó là sao. MOD đâu del bài này đi, để gây tranh cãi mệt quá..............

---------- Post added at 09:32 ---------- Previous post was at 09:20 ----------

CÒn cái vụ tui nói đầu tư là đầu tư vào đập ngọc 7,8,9 gì đó, chứ ko cần thiết bỏ 1 tỷ ra nạp card để nhận đc TLG, lần sau nếu có muốn phê phán người khác thì, xem cho kỹ, đọc cho kỹ nội dung, nhìn từng chữ > để tìm cái sai của người ta mà phê phán

7. duchung_145

duchung_145 Mr & Ms Pac-Man

Người ta chi đậm cốt chỉ để PR cái danh
    PR tên tuổi còn PR cả cônt ty mà người ta đang làm chủ
    Với nhiều người 1 tỷ là nhiều nhưng có những người gia sản thừa kế cả chục triệu đô thì tiêu bao giờ cho hết

8. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

hok bik kha kha nhiu t nhưng kha nói vậy là ích kỉ >> kha kha nói ai cũng có quyền bình luận thế tại sao lại nói ct trong khi kha cũng là người phê phán việc phí phạm và tự cho rằng cách đầu tư của mình là đúng đắn nhỉ
    thứ 2 nhìu tuổi hơn chưa chắc nhìn nhận sự việc đúng đâu> trong mọi vấn đề đừng mang tuổi tác ra so đo nhá, ct hok nể những người coi trọng tuổi tác
    còn ct nói gì có mích lòng kha thì đó là do suy nghĩ của kha , bh ct hok dùng ví dụ về con chó mà là con mèo đc hem ?? kha nói ct xem soi mói từng chử của kha nhưng kha có làm vậy với comment của ct hok nhỉ ????

---------- Post added at 07:06 ---------- Previous post was at 07:02 ----------

còn ct vẫn giữ quan điểm của mình> khi mún bàn luận 1 việc riêng ? hãy đặt mình sao suy nghĩ của người đó
    người ta nạp card 1 phần vì thích > 1 phần còn lại là vì lý do riêng nhưng kha lại mang cái tư tưởng đầu tư ngọc 6 7 8 là sao ???
    giờ ví dụ 1 người thik ăn cơm > có người khác bảo ngu mới ăn cơm trong khi ăn những món khác bổ và rẻ hôn > thế ai là người sai ????
    hiện tại sv tlxt của ct đang chơi có a e nhà mas đang nạp card săn trùng lâu giới > vs khả năng như thế mà họ bận tâm đến cách đầu tư như thế nào cho đúng sao ???

---------- Post added at 07:21 ---------- Previous post was at 07:06 ----------

ct chả mún xúc phạm ai cả , ngay từ khi cái box này dc lập ra đã là 1 sai lầm vì đơn giản ta chả có quyền gì đi bàn luận về hành động của người khác vì như thế chả khác gì nói xấu người khác
    nếu ai đã bị nói xấu, là đề tài bàn luận cho những kẻ vô bổ thì sẽ ghét cay ghét đắng cái box này chứ hem phải vì ct suy nghĩ cực đoan đâu