Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Nhớ chứ ,ông muốn solo với tui phải ko ,có nhiu lính mang qua nhà tui Đất trống (615,-5) ,dàn trại đi ,bao nhiu cũng tiếp hết :-/

2. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

>:) để vài hôm nữa đánh, cho LD bu theo lun, hero + LD phe vs NP ok men

3. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

chấp lun cả 2 ,chết thì bỏ bệnh gì cử ,ngày giờ ,quân lực cho cả 2 quyết định ,nói trước ,khi đánh cần kí giấy sinh tử ,lỡ sau này 1 trong 3 thằng có gì miễn truy cứu trước pháp luật :))

4. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

gì mà hero+ LD :-"

1 mình hero đủ làm gỏi rồi =))

mở rương ra tướng Khâu Lực Cư :|

là tướng Ô Hoàn hay Sơn Việt thế ::(

5. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Để cho có zịp Quan Tác(Sách) solo với Nhạc Tiến ván xem sao ;)), tiện anh hero cũng cho Lăng Thống sang đi, các tướng 333 solo với nhau cả mà :))

6. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Hero cần gì fake tui ,thích thì lấy lính bỏ vô trại rồi kéo tới đi ,để xem [RTK] Tụ Nghĩa mạnh hay là GVN mạnh ,mà chớp chớp cũng đẹp nhỉ làm gợi lại chiến ý 1 thời của lão phu =))

7. SvenVollfie

=))=))

con Lăng Thống ko biết có kịp mang về hay ko :|

thằng bạn nó chiêu mộ rồi để đó :o

giờ xin cái mã của nó rồi chọn h đưa qua :D

mà tớ nói trước là tớ chỉ chơi tướng tửu quán thôi đấy ;))

mang tướng LS ra thì NP quit game sao =))

8. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

:)) đã nói solo thì ko phải giao hữu mà là đánh thật , tui mang tướng lịch sử ,ông ko mang tướng lịch sử thì ông thiệt thòi ,như Lân Đào nói trận solo này tui chấp cả 2 , Nhạc Tiến hay Lăng Thống tui kệ cha nó cứ mang vào tui tiếp hết , gì mà Quan Sách này nọ ,làm như tui chỉ có mỗi con đó.

Đánh thật làm thật chết thật ,tướng tửu quán chết ko sao nhưng cái thú nhất của solo chứ ko phải giao hữu là hạ dc địch nhân ,cho dù thế nào đi nữa tui cũng chiều ,chết thì thôi ,bắt quá 1 tháng sau ra viện.

Đã chấp ông với Lân Đào mà ông còn sợ nữa, tui ko sợ ông cứ mang tướng lịch sử ra chơi.Tui đánh hết mình những gì mà tui có dc ,ko cần ai thương hại ,bố thí gì cả đâu ,nói trước chết thì thôi ko kiu ca nhá.

Quên cái ..khi dính chưởng dc quyền dùng vcoin ,ko dc kim thiền đây là trận tử chiến chứ ko phải giao hữu

9. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

:( Tử chiến cơ àk, vậy Lân Đào cũng quyết 1 trận tử chiến, nếu phen này mà thua thì quấn găng đóng gói, về với Tà Cốc :-*

10. biway

biway Youtube Master Race

đại ca mc ơi có con danh tướng nào cùi cùi hok cho đệ xin 1,2 con zới ;;)

11. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Trận tử chiến này quang minh chính đại mục đích xem ai mạnh hơn ai ,niếu hero muốn leo lên vị trí ban nội các mà NP tui đây đã từng làm ở liên minh cũ GVN TB thì tui chính là thử thách mà hero cần phải vượt qua ,niếu ko qua nổi tui thành viên yếu nhất ban nội các về tướng tá lẫn tiền bạc thì ko bao giờ dc minh chủ để mắt cho làm người quyết sách đâu.

LM GVN giống như 1 xã đoàn xã hội đen ,hero lẫn Lân Đào điều là lưu manh con ,muốn dc nổi tiếng muốn dc leo lên làm người quyết sách của xã đoàn thì phải hạ dc người cầm đầu Lang Gia chuyên cai quản các vũ trường ,bar nhà nghỉ kiêm luôn kinh doanh gái quốc nội là NP tui đây :))

Cứ dàn trại tới vị trí tui đã định ,tui sẽ dàn trại luôn ,chỉ đánh nhau trong trại ko quấy rối thành trì nhé , quân lực ngày giờ ,thông báo trước 1 ngày để tui chuẩn bị tiếp khách.

Tui sẽ chơi vị trí phòng thủ ,bị động ,người tấn công sẽ là hero và Lân Đào ,ai kéo trại có lính trước thì pm tui đánh trước còn ko cả 2 chờ cùng lên 1 lượt.

12. GVN Trường Bản

GVN Trường Bản Mr & Ms Pac-Man

Mở ta mà bùn thúi ruột :((, tổng chỉ số có 330 => hơn tướng tiên ti tẹo. ko biết làm gì nên tội mà trời phạt em thế này :((. Ah quên tên em nó là ô diên :((

13. khongtenth

khongtenth Mr & Ms Pac-Man

có bác nào có code tướng cùi cùi không nhỉ ? Bỏ game rồi nhưng mà không có game gì để chơi cả, đành quay lại nhưng toàn tướng tửu lầu thì đánh với ai ? :((

14. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

136b09900000c6db49e75f3e đây đây lấy đi đang cần lấy, tướng cùi đó

15. kybiel

kybiel T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

330 là đc rồi mà, tướng Trung cấp chỉ thế thôi, con boss KD lần trc tui bắt đc cũng gần 350 thôi mà;:-":-"

Còn vụ thưởng ngẫu nhiên nữa mà, sáng giờ luyện con Man mới khui mà nó toàn bonus có 1 với 2 điểm có ức ko:((:((:((:((

16. GVN Trường Bản

GVN Trường Bản Mr & Ms Pac-Man

Tham gia lôi đài cấp 2, đợi lôi đài khai mạc.
    Vòng thứ 1: giao đấu quyết liệt với [xucxjch] Tô Hải Đan. Cuối cùng chiến thắng trở về với 10816 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 2: giao đấu quyết liệt với [kehuydiet003] Lương Nê Khang. Cuối cùng chiến thắng trở về với 11236 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 3: giao đấu quyết liệt với [BLACK_TRUONG] Nghiêm Nhan. Cuối cùng chiến thắng trở về với 34969 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 4: giao đấu quyết liệt với [binhdana] Phạm Cương. Cuối cùng chiến thắng trở về với 23409 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 5: đấu với [Peng Cheng] Trình Đại Ca một trận vô cùng khốc liệt. Kết quả: Bại, lủi thủi đi về với 6806 điểm kinh nghiệm ít ỏi.
    Phần thưởng: Một Hoàng đồng giáp

Hôm kia là NP, hôm qua là huatinh, hôm nay là pengcheng => ..

.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Vâyh là đây là boss khương đế ạ => 1 niềm an ủi nho nhỏ, em cứ tưởng boss ô hòan :|

Con này ko biết tăng gì nhỉ, tăng sm nn để lôi đài hay tl sm đây, điểm thưởng trung bình của em là 7

17. SvenVollfie

gì mà ghê thế :|

ví mình với cả xã hội đen con cơ đấy =))=))

NP chơi thế thì tớ với LD là kẻ xấu còn cậu là kẻ tốt à ;))

cứ chờ đấy :D

để 1 tuần chuẩn bị đi =))

mỗi người 2 tướng , mỗi tướng 5v :D

thử là biết ngay ý mà ;))

@vam : con Ô Diên là boss Ô Hoàn chứ ko phải KD đâu ;))

18. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

LD 1 tướng nôi, hok thì LD hok dzô lun, dành quân đánh thú

19. Lengocnam

Lengocnam T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Tham gia lôi đài cấp 2, đợi lôi đài khai mạc.
    Vòng thứ 1: giao đấu quyết liệt với [Jakeparrow99] Củ Tỏi. Cuối cùng chiến thắng trở về với 23846 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 2: Đối thủ bỏ cuộc, tự động chuyển sang vòng tiếp theo.
    Vòng thứ 3: giao đấu quyết liệt với [ConVit] Cốc Lưu Biểu. Cuối cùng chiến thắng trở về với 16285 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 4: giao đấu quyết liệt với [phdgkhoi] Quân Kiếm. Cuối cùng chiến thắng trở về với 12678 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 5: giao đấu quyết liệt với [vampirehsp] Ngu Ngu Tướng. Cuối cùng chiến thắng trở về với 31308 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 6: giao đấu quyết liệt với [Hoàng Ân] Nhạc Tiến. Cuối cùng chiến thắng trở về với 34021 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 7: giao đấu quyết liệt với [Nhã Quân] Trình Đức Mưu. Cuối cùng chiến thắng trở về với 34021 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 8: giao đấu quyết liệt với [o0KyoShiro0o] Đại Tướng Quân. Cuối cùng chiến thắng trở về với 36028 điểm kinh nghiệm.
    Chung kết: giao chiến với [VPVT] Chu Thái. Cuối cùng, thất bại thê thảm, mếu máo trở về với 9006 điểm kinh nghiệm.

ẶC, Thua vòng 5, 6 có phần thưởng còn Á Quân chẳng có con mẹ gì hết. VTC làm ăn cái quái gì đây?

Thằng cha Chu Thái nhớ nhé, ngày hôm nay cao cấp cũng gặp ngay nó

Tham gia lôi đài cấp 3, đợi lôi đài khai mạc.
    Vòng thứ 1: giao đấu quyết liệt với [dokushin] Lịch Thịnh Lượng. Cuối cùng chiến thắng trở về với 4003 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 2: giao đấu quyết liệt với [Kiếm_Thần] Mi Phương. Cuối cùng chiến thắng trở về với 1105 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 3: giao đấu quyết liệt với [_Baby_] Hoằng Đức. Cuối cùng chiến thắng trở về với 13915 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 4: giao đấu quyết liệt với [†™Babykute™†] Ti Di Hô. Cuối cùng chiến thắng trở về với 26920 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 5: đấu với [VPVT] Chu Thái một trận vô cùng khốc liệt. Kết quả: Bại, lủi thủi đi về với 9006 điểm kinh nghiệm ít ỏi.

20. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Số trời mà :)), anh Cheng trách só phận làm gì, hành sự tại người hên xui tại trời :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.