Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

1 vạn bắn đá = 10 K chiếc = 30 K lính + 1 vạn binh trang bị giáp tận răng 3 vạn giáp => ::( dư xăng

=> Vừa phải lo tổ chức bình man sát ngày tấn công ,vừa tổn thất do tự ý solo Sơn Việt, ko thấy anh em Lang Gia kéo trại tới bình man chỉ dc 1,2 người làm sao đánh ,đánh Sơn Việt chứ có phải ít đâu ,gặp phải con boss với 1,2 người ,mỗi người 1,2 vạn + tui .xx. vạn sao nổi ::(

=> đã move trại tới cụm dày cui bighit => chỉ sợ đang đị bị MW đánh cái là lương thực tiêu hết

=> ai có lương thực nhớ tiếp tế tui nhé , 4 vạn lính mà có 1 triệu lương à đang chuyển gỗ tới đó xây kho lâu kinh dị

=> Tin buồn dồn dập , bên ikariamvn vừa bị ban acc vì cái tội chơi 2 acc , trong khi tui đã gửi vé trước đó mấy tháng đồng thời chơi 2 acc ko hề chuyển tài nguyên phi pháp cho nhau và chơi dc nửa năm ,giờ điểm cao rồi bị ban ( sao trước đó dek ban đi X( ) ,ko những thế 17 mạng trong liên minh bi ban nick sạch bách ,minh chủ ,ngoại giao gì đi hết chỉ còn 1 minh cô thư kí nhỏ bé chống chọi lũ giặc sói , thế là chủ lực liên minh DOA beta lên đường hết :D

2. Dark_Of_Dark

Dark_Of_Dark Youtube Master Race

GameVN cũng liên minh với XíchQuỷ à ????

3. A.G

A.G C O N T R A

Công nhận Lang Gia nhân sự hơi mỏng, tổ chức binh Man tập thể đc là khá phức tạp, nếu ở nhà solo thì có thể làm theo cách này, vẫn có thể farm danh vọng bt mà ko tổn thất quá.

Ở mấy cái thành phụ, cho mỗi thành 1 tướng, càng nhiều càng tốt. Như tôi để 2 thằng tướng Man, mỗi thằng ở 1 thành phụ, cầm 1,5 vạn kỵ binh. Ngày nào cũng chạy lăng xăng xung quanh thành giết Uy Quốc và Tiên Ti. Còn thằng tướng chính ở nhà quân combo bộ+cung thì liên tục đi làm nv Thảo Phạt để luyện lv. Nếu thấy có em Ô Hoàn, Sơn Việt nào gần gần thì lắp ngựa vào bộ và cung chạy ra xơi ngay :x.

Chú ý là đánh Uy Quốc và Tiên Ti có rơi ra Sơ Cấp Man Tộc Lệnh và cả Trung Cấp Man Tộc Lệnh, cho nên khi nào 2 thằng tướng phụ kiếm đc Man Tộc Lệnh thì gọi ra ở thành chính, cho thằng tướng chính bem thôi :x. Thằng tướng chính phải farm cho nó lv thật cao vào, tăng full Sức Mạnh + Thống Lĩnh. Vì lv cao, cầm đc nhiều quân, đi đánh Man thiệt hại ít lắm. Ví dụ cầm đc 5 vạn quân thì đánh Sơn Việt ngon ơ mà chả chết mấy !

4. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

A.G pm tọa độ vô tin nhắn tui nhé ,wên rồi ::(

5. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

SÁNG NAY VỪA DẬY ĐÃ THẤY BỊ TẤN CÔNG

PM NÓ DỌA DẪM, HÙ DỌA SẼ KIU MC MW XỬ VÀ KÊU PHẢI TRẢ LẠI SỐ LUƠNG CƯỚP DC :'>

THẾ LÀ ANH CHÀNG LẬT ĐẬT GỬI LẠI 200K LUƠNG THỰC :x

VẢ LẠI NÓ MỚI CHỈ 2 THÀNH CẤP 3, NÓ MÀ BỊ KICK KHỎI MW CHẮC THẰNG BIGHIT KO ĐỂ YÊN CHO NÓ ĐÂU =)) ( KO CƯỚP DC THÀNH NỮA THÌ CUỚP TN :;) )

TÌNH HÌNH CHIẾN SỰ MÀ MẤY ÔNG THÍCH BÀN TRÊN NÀY THẾ ::(, RA CONF. MÀ HỌP X(

6. A.G

A.G C O N T R A

Ko nói đánh ai, đánh vào đâu là đc, còn ko thì quan trọng gì :'>

7. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Vẫn Thấy Sao Sao í :'>

Có Lẽ Lee Lo Xa Quá, :d

8. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

Lee onl trong này ko lên Y!M :o

9. backstaber

backstaber Mario & Luigi

tình hình là ko. tại hôm trước nhờ lee mời acc phụ vào lm nhưng gõ sai tên với tên thành. ai dè có 1 thằng tên giống hệt vậy bên xích quỷ =)) vãi lúa

10. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

onl trong trường check 1 chút ah, giờ mới onl dc nè ::(

tại ông đưa nhầm tên chứ bộ :'>

mai mọi ng đúng hẹn nhé :'>

11. prettyboybkhn

prettyboybkhn Donkey Kong

Tớ thấy GVN cũng mạnh rồi farm khương để đi ra đồ ngon hơn nhiều đó. nâng cái thống lĩnh trong đại học điện lên tầm 15 thì tướng lvl 120 là cầm được 40k quân rồi. Các bác cứ mang quân lẻ tẻ đi đánh tốn lắm,dồn vào 1 tướng đánh hiệu quả hơn nhiều :hug:

12. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

vẫn farm Khương Để mà ^^, nhưng ko chơi solo như cậu dc :'>

cậu phải gọi là " khủng " rùi :p

13. SvenVollfie

một loạt chiến sĩ đã hy sinh :o

14. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

::( mấy pác farm nó hồi nào ,nghe đồn bữa farm cả đám hao tổn nguyên khí dc lần đó là ko tổ chức nữa, thôi mục tiêu trên kia hôm wa họp ko xác định là bem thằng nào cứ kiu move trại và move trại , đường xá xa xôi ,lương thực có hạn ,ta rút 1 nửa số lính về vậy , ở nhà có cả đám tiên ti xuất hiện và thằng hình sự thôn nó chơi lại , thà ở nhà bem man lấy danh vọng chứ đem quân đi cho xa vô mà mục tiêu thay đổi ko rõ ràng ,lương thực của ta có hạn ::(

15. kybiel

kybiel T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Hic hic, sao pác cứ bàn lùi chứ ko chịu bàn tiến thế::(

Hôm đó anh em đánh Khương Để nóng vội quá, thiếu đến 2 cánh quân của Lee và nhất là cánh quân chủ lực của anh xto thành ra mới thiệt hại nhiều như vậy chứ. Ngay sau đó bem Sơn Việt vẫn ngon ơ mà, đảm bảo giờ bem lại Khương Để ko vấn đề gì.

Sao lại nói hôm qua họp ko xác định mục tiêu cụ thể là thế nào:-/:-/ Đã nêu đích danh 3, 4 thành chủ cần đánh, tui cũng đã gửi tin nhắn đến từng người rùi. Chỉ chờ hồi âm của họ hôm nay nữa là đánh luôn, ko nhì nhằng gì nữa đâu.

16. knight47

knight47 Legend of Zelda Lão Làng GVN

cho hõi tớ ỗ7 ký châu thì có vào lm dc ko ??

17. A.G

A.G C O N T R A

Đã xác định mục tiêu xong rồi, tầm 4h - 5h chiều mọi người onl Y!M bàn bạc nhé, dự kiến sẽ chia ra 2 cánh quân đánh Thiên Hùng và Noria. Thiên Hùng thì còn dễ chứ Noria có cả Chu Thái, đánh cũng mệt đấy @-)

18. SvenVollfie

đánh Thiên Hùng thì lại quay ngược quân về :|

sao ko phân công luôn tối hôm qua để khỏi phải move :D

19. A.G

A.G C O N T R A

Vì hôm qua thì chưa biết nó có đầu nhập LM mình hay ko

Hôm nay thì đã có jfk vào LM rồi, còn Thiên Hùng và Noria vẫn chưa vào, ta đành phải ... :'>

20. SvenVollfie

nói ko nghe thì phải làm sao nhỉ ;));))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.