Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

thì cái đó là điều khó tránh khỏi ^^

thế mới gọi là war chứ, chứ 1 bên tấn công hoài thì đâu có gọi là cân bằng ^^

2. wangkoxun

wangkoxun Youtube Master Race

Thôi chết tui rùi, sao tui kéo trại đi thẳng mà giờ nó nhảy lên Ung Châu vậy ta. Có ai biết đường qua Từ Châu hông chỉ với, tọa độ hiện tại của trại là (-219,39).

3. xamxixamxi

xamxixamxi Youtube Master Race

sr bạn nha , XQ đã bắt tay với MW để bành chướng lực lượng nên việc bọn tui tấn công đều có kế hoạch cả , nhầm chống lại việc 4 LM DiệtQuỷ ra đời thôi , nếu không bành chướng thì chắc sẽ sớm bị dẹp bỏ mất

4. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

giờ a đi về phía bên phải, qua huyện Đông Hà,

Đông Hà ~~> Dương Bình ( góc dưới bên phải )
    Dương Bình ~~> Hoành Nộ ( cũng góc dưới bên phải )
    Hoành Nộ ~~> Bộc Dương ( cũng di xéo xuống phía dưới bên phải )
    Bộc Dương ~~> Đông Bình ( cũng thế )
    Đông Bình ~~> Tế Nam ( cũng di xéo xuống nha a :D )
    Tế Nam ~~> Thái An ( cũng di xéo xuống :D )
    Thái An ~~> Bắc Hải ( xéo xuống lun nha a ^^ )
    từ Thái An a cũng có thể đi ngang qua Đông Lai rùi xuống cũng dc :'>;))

cố lên anh ^^

5. prettyboybkhn

prettyboybkhn Donkey Kong

vừa mới đi về đã nhận tin bebekute guild MW đánh 1 mem của GVN
    Mình đã gửi tin nhắn cảnh cáo, và bảo nếu còn tái phạm sẽ kick guild trở thành kẻ thù của 2 guild
    Rất xin lỗi các bạn GVN vì mem này do người khác mới mời vào nên chắc chưa nắm được ai là đồng minh

6. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

cảm ơn bạn bighit đã nhắc nhở mem sớm, ^^

còn về việc D*C thì bighit bàn với a xto nhé ^^

7. sorceress2410

sorceress2410 The Warrior of Light

Chậc , lúc đầu óanh Bất Tử định sẽ thu phục nó . Nên mới óanh cho đẹp đẹp xíu , tuyên chiến trước để óanh cho vui . Bây giờ nó làm phát ghét . Kỉu này thì phải vác xe đi tận diệt nó rồi . San bằng từng thành trì 1 vậy .

Đúng là nhân từ với kẻ thù chính là tàn nhẫn với chính mình . Không ra tay nó cứ giỡn mặt hoài .

8. A.G

A.G C O N T R A

Bình tĩnh nào có gì đâu

Mục tiêu của LM vẫn ko thay đổi, là lấy Thanh Chau và chiêu mộ hiền tài

Chiến tranh là phải tàn khốc, phải dùng mọi thủ đoạn để đạt đến mục đích cuối cùng. Nếu như Bất Tử quá dễ dàng từ bỏ, hoặc đấu với GameVN với 1 chiến thuật ngô nghê, đơn giản, thì sau này những thành viên đấy vào GameVN phỏng có ích gì :D ? Trên chiến trường, gặp 1 đối thủ ngang tầm, có khả năng gây khó dễ cho mình, thậm chí đánh bại mình, âu cũng là 1 phần thưởng vậy :x

Như BigHit vô đối đi đến đâu quần hùng khiếp đảm dạt hết cả ra thì có khi lại ko còn gì thú vị :'>

9. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

binh bất yếm trá mà :'>, mà phải có chống cự thì mới vui, chứ cứ mang quân lên và chiếm dễ dàng quá thì mất vui ^_^

10. sorceress2410

Bây giờ là xây dựng liên minh .

Mọi người góp ý trước khi đưa ra thông báo chính thức nào .

11. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Mấy điều khoản trên là căn bản để hình thành sự phát triển quân sự cho những thành chủ mới ,không quá khó,là điều căn bản mà ai cũng có thể làm được nhưng điều lệ sao lại có vụ sút mem ra liên minh như vậy tạo cho họ sức ép ? ko sức ép thì ko làm tốt dc nhiệm vụ ,cái này giống như nhiệm vụ tân thủ thứ hai vậy ,chỉ cần ngày ngày ngó ngàng acc 1 tiếng đồng hồ là có thể làm tốt ,cái này lợi cho ai ? lợi cho bản thân người chơi ,họ ko mạnh ,họ còn đang tự bồi dưỡng mình,chúng tui đã vạch ra định hướng cho họ để họ phát triển ,họ mạnh lên thì họ ko những bảo vệ được bản thân họ là 1 ,thứ 2 đó là có đủ sức đi bình man đơn lẽ gần nhà cao hơn chút muốn bình man hội đồng tại các khu như Quảng Lăng ,Lăng Gia chẳng hạn...thứ 3 ko những chỉ dừng lại bình man mà còn bổ sung vào đội ngũ đánh chiếm vùng khác.Đó mới là 1 cuộc chơi thực sự chứ ko phải chi biết xây dựng như thế chán lắm ,giống như chơi The Sims,là 1 game chiến tranh ,dàn trận đòi hỏi phải năng động,bạn ko đánh người ta thì người ta dễ gì tha cho bạn ,mặc dù bạn ko gây sự nó vẫn đánh sao ko dành phần chủ động ,cải thiện kinh tế ,tổ chức quân đội đánh chiếm nhiều thành trì ,có nhiều thành thì có nhiều dân điều động làm lính như thế ko những ko sợ người khác đánh mà còn khiến cho người khác cũng phải e dè mình mấy phần.

Tình hình quân sự mấy ngày nay ko tiện nói ở đây vì chúng ta vẫn chưa chiến thắng hoàn toàn mà hô hào quá thì cũng kì ,chúng ta cần kết thúc cuộc chiến kéo dài cả tuần nay ,người ngựa điều mệt mỏi, hi vọng con Át Chủ Bài thật sự kéo tới mặt trận Bắc Hải thật nhanh để kết thúc cuộc chiến này.

12. sorceress2410

Muốn đạt thành cấp 3 phải xây Quan Phủ cấp 20 rồi mở rộng thành trì . Sau đó phải xây Quan Phủ lên 21 để xây nhà dân trên cấp 21 . Đã đạt Quan Phủ lên cấp 21 rồi giờ chỉ xây Quan Phủ lên cấp 22 rồi xài Đô Thành Chiêu Cáo là có ngay Đô Thành . Chuyện này có khó không mà gọi là tạo sức ép ? 1 chuyện đơn giản như vậy mà không đáp ứng được thì óanh trận khó hơn mấy lần làm sao điều động được ?

Ai đã ra khỏi Tân Thủ , có thành cấp 3 mà không chịu lên Đô Thành thì sút . Khỏi nói nhìu .

13. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

lúc nào cũng thấy nhắc đến con át chủ bài :x

phải chăng đó chính là ............
    mình =))=))=))=))

14. A.G

A.G C O N T R A

thực tế ko có con át chủ bài thật sự :D

con át chủ bài chính là tinh thần đoàn kết của LM, ko đoàn kết thì chẳng làm dc việc gì cả :D

15. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

có ai còn onl ko :|

ra tớ hỏi cái này cái :o

sao Misa gửi tin tức bảo đình chiến rồi :|

16. sorceress2410

Vì GauMisa đã đầu hàng và ra khỏi Bất Tử .

Sau khi cuộc chiến kết thúc GauMisa sẽ gia nhập liên minh .

Cuộc chiến với Bất Tử đang đi đến giai đoạn kết thúc . Giai đoạn này không được chủ quan khinh địch .

Edit : GjangKoj tiếp bước GauMisa rời bỏ Bất Tử rồi . Bắc Hải xem như xong . Tiến quân về Đông Lai nào .

17. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

uh, Bắc Hải xem như tạm xong :'>

hum wa anh em đánh trận phê lòi con mắt lun :x

uh, con át chủ bài ko hẳn là thế, chính là sự đoàn kết mới là điều quan trọng nhất :'>

giờ chắc dâu còn ai còn trong thời gian tân thủ đâu nhỉ :|.

Dk của sor thì ko vấn đề, nhưng cái thành chính bắt mem nhà dân tất cả đều trên 26 thì khó nói lắm, nếu mem yếu thì dâu phải cứ pump vàng mua tn như tụi mình dc, họ phải chờ tn khai thác mang về mới xây dc, mà lv càng cao chờ càng lâu 8-}. Sor xem lại cái vụ này nhé. Còn vụ sút khỏi liên minh thì lee nghĩ nên dưa ra 1 hạn định nhất định, nếu sau đó vẫn chưa hoàn thành thì hẵng sút, như thế hợp lý hơn.

18. vercerti

vercerti T.E.T.Я.I.S

Ném đá hội nghị tí :D

Tớ thấy cố gắng train 1 vạn quân rồi đi đánh sơn tặc đó. Level càng cao tỉ lệ kiếm được phúc khoán bảo nang càng lớn. Có 2 ngày cắm máy mà gần 600 ngân bảo à. Cần gì nạp vcoin ::)

19. sorceress2410

Muội chỉ nếu không có đô thành thì sút . Còn mấy cái khác đâu có bảo sẽ sút đâu ?

20. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

đọc ko kỹ, sry sor muội nhé :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.