Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. A.G

A.G C O N T R A

Có giỏi thì 3 chú out XQ mà đánh nhau tiếp đi, xem mấy cái thành có ra cám ko :D ?

2. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Thế thì CR7 là người nước nào nhỉ :p

3. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

Việt Nam :D

hàng xóm của tớ =))

4. starwarIV

starwarIV T.E.T.Я.I.S

Kim Nhi trẻ con bỏ sừ. nó tóm lại là không bàn nữa gia nhập XQ rồi thì thôi liên quan gì mà quay lại thanh minh với chả bảo vệ. giờ về lại Bt chắc gì người ta đã cần. bên XQ rồi thì tập trung vào chuyên môn lo chiến sự với MW đê qua đây bàn tán, cạnh khóe làm chi. chấm dứt bàn tán và nói chuyện với Kim Nhi tư đây nha mems GVN :D.

To: Lengocnam : đúng là Gia Cát Lạng :)). nói chuẩn không cần chỉnh. GVN chỉ chọn nhưng người tâm huyết và thật sự muốn gia nhập GVN thôi. chứ không ép buộc ai vào hay không. sợ nhất "nuôi ong tay áo" như (....) trên kia :)) dễ phản chỗ này thì chắc gì sang chỗ khác họ không làm như thế.

5. Kim_Nhi

Kim_Nhi Youtube Master Race

Đấy là quan niệm của ông, cách nhìn của ông. Tôi với ông có cách nhìn khác nhau, nói nữa cũng phí lời :>.

6. knight47

knight47 Legend of Zelda Lão Làng GVN

cái thứ bõ mặc anh em mình bơ vơ cho nguời khác đập thì đừng lên tiếng nữa ở cái topic cũa lm gamevn này.

PS: sắp tới có khi MW đập thắng XQ lại kéo lên luộc hết mem XQ lại thấy nó chạy qua MW cho xem =))

7. Kim_Nhi

:-/ cho mỏi cậu là MOD hay ADMIN của trang này vậy? Tôi có cần phải xin phép cậu để post bài tiếp ko?

8. knight47

knight47 Legend of Zelda Lão Làng GVN

tui chẵng biết tại óc bạn nhõ hay tại mặt bạn dày mà cái điều tui nói ra bạn vẫn ko hiễu ?

cã cái topic này vài trang gần đây xem bao nhiêu nguời xĩ + vã vào mặt bạn , mà bạn vẫn cứ trơ trơ khẵng định cái tôi trong đây.

Xin lỗi chứ tui nói thẵng bạn là 1 thằng rất tự ái , bị nguời khác đập cho chạy như vịt , xin xõ đũ điều để núp duới cái bóng của XQ , xong lên đây tỏ vẽ ta đây à ? thế tại sao khi còn mang cái danh lm Bất Tử lại ko dám đối mặt với gamevn đễ sau này dc cái dựa lưng rồi thì lại lên đây hỗ báo ?

Tui chĩ nói bấy nhiêu , cậu là thằng có tự trọng thì tự ắt biết phải làm gì.

9. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Trước thì out BT đầu tiên ,trong khi trụ cột BT ko dc mấy người ,rồi oanh tạc trong lúc người khác đi ngủ,sau đó kéo lên thả bom ,thả bom đã nhảy vô XQ bỏ lại BT sau lưng rồi mạnh mồm "Hô hô,Bất Tử thua chứ Kim_Nhi có thua đâu"

Lân Đào có thấy hay ko ? đây là người cầm quyền của liên minh các cậu đấy , là minh chủ đấy ,gặp chuyện bỏ anh em ở lại đó , xét ra Lân Đào cậu tuy ko bằng tên này kể cả điểm số lẫn uy danh nhưng cái cách cậu đứng ra chiến vì BT trận sinh tử cũng đủ nói cậu chính là người mà GameVN chúng tui cần.

Cái thứ nhất là đó

Cái thứ hai là nói chuyện lẫn cách suy nghĩ quá trẻ con

Làm tròn nghĩa vụ ? muốn tròn thì tròn trước kia trong khi BT bị đánh kìa ,bỏ anh em ở lại để bảo toàn lực lượng ,nhảy qua XQ để GameVN ko dám đập ,bỏ mặc anh em ở lại chịu khổ trong khi mình là người cầm quyền là lãnh đạo, giờ thấy mọi người phê bình đúng rồi nhảy ra hổ thẹn ,gỡ lại mặt ,lấy lại thanh danh à ,rất tiếc bây giờ cậu có chiến đấu vì BT thì anh em BT lẫn người ngoài cuộc chúng tui chỉ đánh giá cậu là gỡ lại mặt mũi cho chính mình với cái mác " Chiến Vì BT "

Đại nạn lâm đầu,lâm trận rút lui câu trước và câu sau hoàn toàn ko logic ,tui nghĩ cậu vô XQ ,liên minh này cũng chả tha thiết gì giữ 1 người như cậu ở đó cứ tối ngày mở mồm " Không ở trong cuộc thì ko biết gì " , lỡ như có 1 ngày XQ yếu thế thì chắc cậu là người bỏ đi đầu tiên

XQ đánh MW chỉ có Bighit thôi ,chuyện nào ra chuyện đó cho dù có thắng Bighit thì cậu này sẽ là người cầm trống ,cầm kẻng ra gõ đầu tiên ,còn niếu ko thắng dc Bighit cậu này im lặng chuẩn bị cuốn gói nhảy qua Diệt Quỷ :>

Mặc sức cậu nói gì ,ai cũng tự do ngôn luận nhưng cậu càng nói thì người khác càng cười chê cậu ,đừng tưởng tóp píc chỉ có GameVN TB chúng tui nói chuyện ,thử cậu share link những lời lẽ mà cậu nói cho cả box coi chúng nó cười cho thúi cả đầu ra ko ,nói nhiều thì lộ cái xấu ra ,ít nói lại thì đỡ phải tủi hơn trong khi cả cái tóp píc ,à mà ko cho dù cậu lập poll đánh giá những câu nói ,lời lẽ của cậu thì sẽ dc mọi người cả box LV này cho là hay nhất trong tuần đó ,hay ở chỗ nói chuyện quá trẻ con ,bị cười vô mặt mà cứ vẫn nói tiếp tục,làm người cũng phải biết chừa cho mình 1 chút tôn nghiêm để sống chứ

10. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

thôi mọi người đừng thèm nói nữa, loại người như mấy người này tôi chỉ nói 1 là k0 đáng để tôi coi vào tầm mắt đâu chứ đừng có mà nói chuyện. Chuyện Bất Tử đã xong từ hôm wa.
    Hiện anh PengCheng (LNNam) ở Lăng Gia, Lân Đào ở Đông Hoàn, để công bằng cả 2 kéo trại lên Huyện thành Bắc Hải để so tài nhé, người có tâm và có đức như bạn còn hơn cả Thái Sử Từ hồi xưa dù giờ bạn mới chỉ có con Vương Song:p.
    Thực lực 2 bên tôi khẳng định hai bên = nhau bởi anh Nam cũng bận ngoài đời nhiều việc và 0 có auto bao giờ, cấp đại học điện còn thấp lắm, còn Lân Đào cũng thế, mới chơi và cũng 0 online nhiều.
    Để công bằng, bên gamevn làm bên công, bên kia bên thủ, chấp bạn công sự và tường thành cũng được bởi lần này gamevn là bên đi chinh chiến xa, công khó thủ dễ.
    Số lượng binh lính thì tùy 2 bên sắp xếp và bàn bạc, có lẽ sẽ khoảng 4 vạn.
    Thời gian thì thứ 7 bởi anh Nam sẽ đi chơi mấy ngày.

11. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Vậy bạn lengocnam và mình ngày mai hẹn đánh nhé 1 là mai 2 là thứ 6, không có nói nhiều, giải quyết ân oán = đánh nhau là giải quyết cách nhanh nhất đối với người trong chiến tranh:D

12. Kim_Nhi

Xỉ + vả thì làm được cái gì thế? Còn vào XQ là Hoài Việt pm tôi trước. Tôi chả phải xin xỏ ai. Những việc khác các bạn thích hiểu thế nào thì hiểu , tôi chẳng cần phải giải thích, càng ko cần quan tâm.

13. vercerti

vercerti T.E.T.Я.I.S

Invite cậu thì sao? Thế tôi hỏi cậu giờ là mem của lm nào? Cậu có đọc thông báo của Quỷ Lệ dành cho mem Thanh Châu ko. Nếu đọc rồi thì đừng có post trong topic của lm người ta nữa. Còn nếu cậu thích đánh nhau thì out lm đi, rồi hẹn chiến thư, thế thôi. Còn không, đừng nói nữa ok.

14. A.G

A.G C O N T R A

Uhm, giống chết đuối vớ đc cọc nhể :))

Mà thôi, tính tôi hiền lắm, nên ko thích cãi nhau đâu :'> !

Nhưng có cái ông nói, hóa ra là do Hoài Việt ? Nếu có cũng hay phết nhỉ, suốt ngày lang thang vào forum GameVN, bảo sao nẫng tay trên của người khác nhanh thế, cơ hội vô đối. Lúc trước HV còn vào forum nói GameVN có ai cần giúp đánh Thanh Châu ko, tôi giúp, uh, cuối cùng cũng giúp rồi đấy, giúp hay quá :)) ! Thế mà sor còn 1 điều anh Hoài Việt, 2 điều anh Hoài Việt, thật là vãi hàng =.=, sao mình buồn nôn quá =.= !

Tất nhiên việc HV có làm thế thật hay ko thì tôi ko biết, bởi đấy chỉ là lời ông nói, ko có ai đảm bảo. Nhưng nếu có điều đấy thật, tôi cũng chả biết nói thế nào ... Làm lợi cho LM là điều tốt, nhưng cái cách hành động thì khá là thiếu đẹp mắt, với 1 LM mạnh như XQ !

15. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

KN, YN, Gaumisa gia nhập XQ rồi thì đừng vào đây lảm nhảm nghe nhàm cái lỗ tai quá, uh thì forum public cậu nói gì mặc cậu, nhưng vào nói giống như cho mỗi mình mình nghe thì thà đừng nói tốt hơn, giờ gỡ danh dự và mặt mũi của chính mình thì cũng muộn rùi, cậu đã bỏ bât tử sau lưng thì ko còn gì để nói nữa dâu, nam nhi dai truợng phu nói 1 lời là 1 lời, hẹn chiến rùi chiều chui vào XQ,

về trận solo giữa Lân Đào và mem GVN, cả 2 cùng cố gắng nhé ^^

16. sorceress2410

sorceress2410 The Warrior of Light

Thôi nào . Dù gì anh Hoài Việt cũng lớn tuổi hơn muội . Gọi là anh là đúng rồi . Tôn trọng người lớn 1 chút . Chỉ tiếc là mỗi người 1 liên minh , không đi chung đường thì thôi . Xét về cách làm thì có thể không đẹp nhưng ít ra Xích Quỷ có thêm 1 vài mem để ném vào cuộc chiến với MW . Dù gì thì Thanh Châu cũng gần nhà Bighit , 1 khi Xích Quỷ khai chiến tất nhiên phải đẩy mấy mem này ra tiền tuyến đầu tiên thôi .

Mà thôi , chuyện của Xích Quỷ để Xích Quỷ tự lo . Không cần bàn tán nhìu . Chuyện liên minh mình thì mình lo thôi .

17. A.G

A.G C O N T R A

Nói chung mọi người thế nào, chứ nếu chuyện đấy có thật, tôi là tôi đek hoan nghênh cậu Hoài Việt vào cái topic này ! LM tôi yếu, thấp cổ bé họng, thì phải chịu thôi, nhưng chúng tôi cũng ko cần cái kiểu "giúp đỡ" của cậu, cậu ko giúp bọn tôi mừng quá !

18. Lengocnam

Lengocnam T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

AG bình tĩnh, Hoài Việt giúp nhưng còn nhận hay ko thì tùy chúng ta.Hoài Việt có ý tốt tuy có mỉa mai đôi chút,là người làm việc lớn ko nên chấp nhặt chuyện nhỏ.

Hoài Việt có vào cũng đừng để bụng.

To Titan: cuộc đấu của tôi và bạn hẹn thứ 7, 7h tối thứ 7 quyết chiến. Dù kết quả thế nào thì gamevn cũng ko gây khó dễ cho Bất Tử.

Còn 1 điều tôi muốn nói với Titan: Bất Tử hiện nay thế nào? Chắc cậu hiểu rõ nhất, Gamevn ko ép buộc các cậu cùng vào LM Gamevn, nhưng hành xử thế nào thì cậu cần suy nghĩ cẩn trọng, nhớ khi xưa Mã Siêu vì Trương Lỗ nhưng rốt cuộc có được gì ko? Mã Siêu về với Huyền Đức thì thế nào? Hy vọng cậu nghĩ kỹ.

Còn quyết chiến vẫn quyết chiến, cho dù cậu gia nhập Gamevn tôi với cậu vẫn phải có 1 cuộc quyết chiến. Cứ xem như Trương Phi hội Mã Siêu tại Hà Manh đi.

7h ngày thứ 7, quyết chiến tại Bắc Hải, địa điểm cậu chọn.

19. U Mjnh

U Mjnh Youtube Master Race

Anh A.G nói đúng Hoài Việt cút về XQ đi, ở đây là forum của GameVN. Giúp kiểu của ông, anh em chúng tôi đếch cần :)) . Đừng nghĩ rằng lm chúng tôi yếu mà làm trò mèo khóc chuột.

Kim,Yến,Hero là thành viên XQ rồi nếu muốn ra oai với thành viên thì gửi thư pm riêng đi ở đây không có đất diễn cho XQ đâu. Không bảo vệ thành viên thì cũng giống như mấy ai kia thôi. Ai thì tự hiểu phải không anh em :devil:

20. sorceress2410

sorceress2410 The Warrior of Light

U Mjnh là mem nào đây ? Mới đăng ký hôm nay , nếu là mem của gamevn thì phải biết tự giác khai báo .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.