Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blueknife1

blueknife1 Mr & Ms Pac-Man

1.
    rất tiếc là ko phải từ tôi nói ra. Xin được trích

2.

nếu ông có mắt thì đọc lại giùm câu này (trích từ bài "huỵch" của bạn gì gì ấy)

nếu ko nhầm thì Thanh Châu, Từ Châu thuộc về BigHit và MW chứ chưa đến lựơt GVN. Cái này ko phải là kêu to mà là kêu rất to.

3.
    thế mà có người gửi thư cho Hoài Việt nói thế này này, thật là mâu thuẫn lắm thay.

4.

ai bảo là mất công, có người bị khích ko chịu được đó thôi

2. A.G

A.G C O N T R A

1. LONGSPEAR ko thuộc LM tôi

2. Tôi đã nói tôi ko chỉ đạo Lân Đào viết bài hịch đấy, trong bài hịch tôi cũng biết có những câu quá sự thật. Và những việc tôi nói, là nói ở trong cái topic này, chứ ko hề nói ở topic của Lân Đào, Lân Đào gia nhập LM chưa đc lâu, chính xác thì mới đc hơn tuần ! Nội tình LM ko nắm rõ, viết hịch tất nhiên có sai sót, cái này là lỗi của cá nhân, ko thể quy cho cả tập thể đều khoác lác, thùng rỗng kêu to đc !

3. Tôi là người gửi tin nhắn. Ý của tôi là "chống đối", từ đấy đc dùng chỉ kẻ yếu chống lại kẻ mạnh. Gọi chống đối là solo quá khiên cưỡng và ngớ ngẩn ! GameVN chống đối với XQ, là chỉ đánh ở 1 mặt trận nào đấy, Thanh Châu, Từ Châu, Dương Châu, Dự Châu, Duyện Châu, Ký Châu .v.v... đại khái thế, chứ có thể đánh tan cả XQ là nhiệm vụ bất khả thi vào lúc này ! Người yếu có việc của người yếu !

4. Ờ, coi như bị khích đi, thì đã sao =)) !

3. blueknife1

Tôi hiểu ý bác rồi.

Tôi cũng là thằng nói chuyện biết nhìn trước nhìn sau. Ko phải loại văn phong chợ giời chỉ biết xài từ hoa mỹ cốt sao câu văn nó xuôi xuôi, mà chẳng để ý đến cái chính xác của nội dung.

Thế nên đọc mấy bài văn phong tự chế, tự cảm thấy có phần hơi "ngứa mắt". Tôi nghĩ bác là người bình tĩnh, đọc bài văn đó cũng cảm thấy có điều ko ổn.

Tôi chơi game gần 10 năm nay rồi, lang thang đủ các diễn đàn, MU, CS 1.6, GunBound...giờ là LV. Cũng hiểu cái chuyện cãi nhau ở trên 4rum thì chẳng bao giờ có hôi kết, trừ khi có bên nào đó tự rút lui.

Giờ tôi thấy chuyện này ko có gì để nói nữa, ai ở trong cuộc thì cũng tự biết đúng sai,thực hư thế nào rồi.

Đành học 1 câu của CS đem vào đây vậy

Nhìn chiến báo nói chuyện

4. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Bác blue tôi tôn trọng bác nên tôi không nói gì, nhưnb bác đừng có quá đó, bác vào nhà người ta, bác vào chỗ ở của người ta, bác nằm lăng lóc ra mà bác rên rỉ, thà đã là người thì phải biết cãi chữ chứ, đừng có cho là tôi bảo bác vô học nhé, tôi mong bác lặng lẽ ra khỏi cái trụ sở này và đừng rên rỉ thêm 1 câu nào nữa, đừng tự biến mình thành 1 thằng vô học.

Hồng hách, ngang tàn, vô đạo, thà chết mẹ nó đi cho rồi sống nhớp đất uổng của.

5. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Mới sáng sớm la ó om sòm ,...thôi càng nói càng như châm dầu vào lửa nên sửa lại :-/

Lân Đào cậu viết bài ko nên chửi thề nha ,cậu bây h là người của chúng tui rồi nên nói năng cho dù có tức khí tới đâu cũng ko nên dùng ngôn từ chợ búa như thế , người ta sẽ có cớ "quánh" vào cái giá của cậu và bắt lỗi cả liên minh.

Tui mong cuộc cãi vã tới này là kết thúc ,càng chửi bới càng om sòm.Cứ lặng lẽ mà chơi

Mem của mình bớt nói lại ,có gì ra Y!H nói

Mem của XQ cũng bớt nói lại luôn ,muốn gì về nhà mà nói ,đây dù sao cũng là nơi tranh luận của chúng tui mà ::(

6. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Nhà nào của bác thế :o
    Forum này hay topic này của bác ? Có ký tên đóng dấu khẳng định chủ quyền và cấm người ngoài vào không :-/
    Bác là member của forum dễ chúng tôi không phải chắc ?
    Cái topic này, ừ thì đúng là đọc vào người ta cũng hiểu là do GVN TB lập ra, nhưng có dòng nào, chữ nào cấm member khác vào đọc và post bài không ?
    Bác có đủ tài/trình độ/power .. muốn xây 1 cái "nhà riêng" thì cứ việc, rồi cấm người khác vào đi.
    Ở đây là public, chả của ai cả - MOD hay kể cả admin của forum gamevn này cũng không có quyền cấm chúng tôi post bài chứ đừng nói đến bác.

Còn việc chiến tranh XQ vs GVN , nghĩ mà nản chả muốn nói nhiều.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Giờ mới đọc đến bài này của bác.
    Trước tôi cũng rất nể bác, ko phải vì các thành tựu mà bác đạt được trong game, mà là cách bác post bài, đối nhân xử thế ở đây đáng mặt là MOD.

Nhưng giờ có lẽ phải suy nghĩ lại ::(

7. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

hờ hờ :D

cãi nhau :o

ko thể tránh trong những cuộc chiến :D

nhưng mọi người hãy cố kiềm chế là được :D

8. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Her thế cái 2pic này là cái gì đây nhỉ, bô public là vào nói gì thì nói à, tôi không có nói nhiều nữa, nhà ai người nấy giữ, chuyện gì im lặng giùm, tôi không nói gì thêm nữa.

Tôi biết tôi biết mấy bác nói chỉ để chủ yếu bảo vệ, bảo vệ cái LM mình mà thôi, các bác cứ tìm đủ mọi thứ, các thứ mà nói đc cứ nói tuông tuông ra mà không nghĩ gì hết. Thân

9. truonglieu1988

truonglieu1988 Donkey Kong

thoi thế là hết mình tham gia lien minh muộn quá.đến 20-3 mới vào lien minh không đi cùng anh em được rồi.hu hu chết mất nào là luyện tướng tăng đhd mua vũ khí chất đống ở nhà.bọn quản trị lv chó chết,thế là hết,buồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnX(X(X(X(X(

10. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

chả mún nói nhiều thì sao cứ thik vào nói thế, dã ko hoan nghênh mà cứ thik vác cái mặt vào =.=

11. SvenVollfie

tớ hỏi lại lần nữa :'>

cậu ở Đà Nẵng à :'>

12. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

uh, LD ở Đà Nẵng đó, có bạn rùi nha ^^

13. blueknife1

ăn nói thế này mà kêu là tôn trọng nhau...
    haiz, thôi mình ra ngoài vậy.

Kể ra thì trình độ chọc ngoáy của mình ngày càng hoàn thiện :'>

14. knight47

knight47 Legend of Zelda Lão Làng GVN

cái trình độ chọc ngoáy đó ngoài đời nguời ta gọi là mất dạy đó :'>

15. SvenVollfie

hờ hờ :'>

16. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Thế có chuyện gì hok Sven ;;).....................

17. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Ác cái gì đây trời, thằng nào vào nhà mình thả bom nguyên tử vậy >.<, mod đâu rùi, có việc cần làm thê..................

18. SvenVollfie

khi nào rãnh gặp mặt nhau cái :'>

dễ gì trong gamevn này có người ở Đà Nẵng :'>

19. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Sven ở đà nẵng à, thế khúc nào, chỗ nào thế.........................

20. SvenVollfie

Hoàng Diệu :'>

thế còn Lân Đào :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.