Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

ở điện biên phủ đó:).......................

2. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

gần mẹ nhu ko :'>

3. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Ờ khoảng đoạn đó đó :x.........................

Ra Y!M đi

4. SvenVollfie

rồi đấy :'>

5. A.G

A.G C O N T R A

Hiện tại sau đợt pháo kích bắt đầu từ đêm qua cho đến tận chiều hôm nay ( thx Lee và NP cầm acc hộ :'> ), thì có vẻ như HV đã quit game ! Chiến báo thì thôi ko post lên, vì đánh ...lén chẳng có gì đáng để tự hào !

HV danh vọng cao => thành to, vị trí thành lại rất đẹp, mỏ gỗ 5x5, mỏ lương 5x5, ở Thọ Xuân, Dương Châu, giờ ai muốn lấy thành thì xuống lấy nhanh lên ko thì tôi xin hết :'>

6. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

H cảm thấy bị hụt hẫng quá , nhìn vào bảng thành viên mà ko còn arche ,còn mỗi Archer boy thôi :-/

Trước thì có Quả Nhân và DKV Phong Vân ,yeugame

Gần thì có Oni

Gần đây nhất là arche

Đã lần lượt thoái ẩn về với ruộng vườn

Đúng là ko có buổi tiệc nào ko tàn ::(

Cơn gió lạnh thổi qua sau ót tự nhiên có cảm xúc này thôi...anh em chuẩn bị tranh bá tứ kết nhé 5 vạn mỗi người , trang bị sao gọi là mạnh nhất mà khả năng mình có thể làm được.Báo danh trong vòng 8 tối , từ 8 h tới 8 h 30 là hiệu chỉnh kỹ thuật ,15 phút cuối tập trung đủ mặt có sự cố gì như bận ,cúp net ,cúp điện ,cúp nước...gì thì nói bàn giao cho anh em đánh hộ còn ko thì thay người ra sân.

7. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Ag còn đợi gì nữa :'>, giữ giùm lee 1 thành nhé :'>

lúc đầu đã bít ít ai gắn bó dc với webgame lâu mà, chuyện này lee đã bít từ sớm, giờ còn lại ai thì cứ chơi như bt đi, dù quit nhưng lee vẫn giữ liên lạc với họ mà ^^, lâu lâu đàm đạo ^^

@blue : Bít trình độ " đá xoáy " ông cao rồi, nhưng từ giờ lee sẽ coi như ông vô hình trong topic này, ông nói gì mặc ông, nói thật lee rất nể ông từ trận đánh của ông với ptv, nhưng sau vụ này nói thật ông cũng chẳng còn gì trong mắt của tôi nữa, thế nhé, :;)

@bạn gì gì đó, uh, đúng là topic này do mem gvn tb lập nên, nên cũng coi như co sở chính và là " nhà riêng " của bọn tôi rồi, bọn tôi cũng ko có quyền bảo ông ko dc post trong này, nhưng ông có bít cái chữ " mặt dày " nó viết thế nào ko nhỉ, ng ta đã nói đến thế kia mà vẫn còn vác cái mặt vào nghe chửi rùi nói bọn tôi vô văn hóa, mất lịch sự, ko đc hoan nghênh thì " biến đi cho nước nó trong ", lảng vãng hoài trong này nói năng mà chả ai thèm nghe.

8. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

1. Ơ sao bảo không nói rồi còn dài dòng văn tự thế :-/

2. Đã ko cấm, ko phải private forum thì tại sao ko đc post bài ? Bạn không đọc nhưng cũng có chả ít người thích đọc thì sao :p
    3. Không có thì đừng nói mò, tìm lại dẫn chứng tôi nói các bạn vô văn hóa, mất lịch sự dùm cái ? Tôi chưa hề nói ai thế cả - đây là các bạn tự nhận đó nha :o
    4. Bạn không nghe đc tớ nói, tất nhiên rồi vì khoảng cách quá xa - nhưng hình như vẫn đọc những gì tớ viết ở đây thì phải :devil:

9. truonglieu1988

truonglieu1988 Donkey Kong

nói chung là ông chimsun "phắn" đê đây là 4 room của chúng tôi.ông thik lập ra cái web mà nói,công nhận mặt ông dày thế.nói thế mà không lượn àh.

10. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Nhưng đừng tranh cãi mà mất tình hòa khí anh em trong GVN nữa, mệt. Thân

11. A.G

A.G C O N T R A

Thôi, nhà thì là nhà của mình, nhưng forum cũng là forum công cộng, việc họ vào post ko có gì là sai trái quá

Ai cảm thấy ngứa mắt quá, ko đọc đc, thì làm 1 việc đơn giản là ignore ID của họ trong forum đi, thế là xong. Chúng ta đánh nhau bằng tay, ko phải bằng mồm, chửi bới, cãi cọ làm gì cho nó mất hòa khí ?

12. chimsuntit

Ối, thế tôi cứ tưởng forum này là của tất cả các thành viên GVN chứ nhỉ ;;)

So về ngày là thành viên của GVN thì cậu còn sau tớ đấy nhé :p

@A.G: đính chính lại nhé - Việc tớ post bài ở đây là hoàn toàn hợp lệ chứ ko phải là "không có gì sai trái quá" như cậu nói.

Tớ thì ko biết các cậu chơi game Linh vương này bằng tay thì thế nào, rất là khác lạ nhiều với tớ, vì tớ cũng như các member của XQ chơi game này bằng đầu là chính chứ ko phải tay.
    Có lẽ đây là sự khác biệt giữa hai liên minh chăng :;)

13. A.G

A.G C O N T R A

Bắt bẻ câu chữ từng tí 1, giáo viên lớp 1 à mà xét nét gớm thế ?

Tôi post bài ko phải để cãi nhau với ông làm ơn lịch sự cho !

14. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

1 Con người được 1 con chó nó thương khác với 1 con người được 1 con người he/she thương và càng khác với 1 con người được người mình thương he/she thương.
    Tôi làm sao đúng với cách cư xử đạo đức tôi học được ngoài đời và tôi cũng có cái tôi của tôi. Tôi luôn luôn muốn tôi làm 1 con người được tốt cả mọi người thương, nhưng tôi ghét động vật hạ cấp 0 có đầu óc, tôi chẳng việc gì phải dùng tiếng người hay dỗ ngon dỗ ngọt hay quăng cho mấy cục xương làm gì. Để được 2 loại kia thương là mệt mõi lắm rồi, loại kia có người chuyên huấn luyện thú cầm roi hắn dạy.

15. chimsuntit

Xin lỗi, bạn đọc lại những gì tôi đã viết, có câu nào không lịch sự ? Có câu nào chửi bới như ai đó không :-/

Tò mò 1 tí, bạn có thể tiết lộ "bí quyết" của mình hoặc không: Nếu bạn không dùng tiếng người thì bạn dùng tiếng gì :-/

Cũng nên có tình yêu thương đối với động vật bạn à, nhiều khi nó làm cho đầu óc mình nhẹ nhõm đi nhiều lắm đấy :cool:

16. SvenVollfie

hờ hờ :'>

ko biết bác chimsuntit là ai trong game :'>

mà dù bác là ai đi nữa :'>

bác cũng nên có lòng tự trọng :D

17. knight47

knight47 Legend of Zelda Lão Làng GVN

mặt dày đến mức nguời ta xĩ vào mặt thế rồi mà vẫn lết vào đây à ??

Nếu có lịch sự thì tự nên biết điều phắn đi.

18. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

THẾ KO BÍT AI MẶT DÀY HƠN AI AH,

BI XỈ VẢ ĐẾN THẾ MÀ VẪN CÒN VÁC CÁI MẶT VÀO NỮA, :devil:

THÔI BÁI PHỤC ÔNG RỒI, GIỜ ÔNG NÓI GÌ THÌ NÓI, COI NHƯ ÔNG TÀNG HÌNH LÀ XONG :hug:

ANH EM TRANH BÁ THẾ NÀO RỒI, DC NGHỈ GIỮA TIẾT CHẠY VÀO XEM MÀ KO VÀO LINH VUƠNG DC, CHẮC BỊ BLOCK TRONG TRUỜNG RỒI ::(

19. truonglieu1988

truonglieu1988 Donkey Kong

hê hê lm mình thắng roài:D:D sướng quá:hug::hug:

20. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

Chán cái Y!M quá roài, lần sau phải nghiên cứu xài kên chat nào thoy, vừa vào trận đấu đã chết cứng ngắc mai mốt chung kết 0 biết sao luôn.
    CK chắc gặp game4v, khó xơi à !!! hixhix

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.