Tổng đàn LM GameVN - Trường Bản

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi A.G, 2/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Vừa qua forum của LV, thấy mấy cái hay hay.

Cái này đúng các bạn nhỉ :-s
    Who cares ?

Cố lên các chiến sỹ
    :hug:

2. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Mắc cười chập 2, càng nói thì càng biết trình độ bơm điểu của bác quá mức người bình thường

lấy ví dụ nhỏ nhé :

Ra đường pác thấy ai đi ngang qua bác chọc ngoáy người ta ,khích điểu này nọ => dép bay vô đầu ,cái đó là công cộng ko thuộc quyền của ai hết mà do nhà nước cai quản

Giờ đất của nhà nước ví như game.com chủ hộ đứng tên thuê bao thành lập là A.G ,pác nhảy vô nhà người ta ,nói năng hàm hồ ,giọng điệu khích bác ,vốn đã yên lặng lại cứ moi lên thì cả nhà điều chửi là đúng rồi ở đó mà chống chế.

H bác đang ăn cơm ,sum họp anh em trong nhà thì 1 đám người tới nhảy vô nhà bác ,chửi bác ,sóck lọ bác thì pác tính thế nào có quan tâm ko ,cười nói vui vẻ mời họ ăn cơm coi như họ hát góp vui hay là đánh đuổi ,chửi mắng kiu công an mời họ ra khỏi nhà.

Muốn gì về 4rum XQ mà sủa , hay tự sướng với các mác công cộng thì tự lập ra tóp píc mới ngay gamevn.com này mà sủa tập thể với nhau , lúc đó bọn tui vô tóp píc đó chửi bọn tui thì bọn tui nghe

Học nhiều vô văn hóa ,đúng ,cái gì cũng 2 mặt ,ra đường hỏi 10 thằng có học hết 9 thằng biết chửi thề ,1 thằng thì ghi thù ,sợ chửi ra làm mất hình tượng văn hóa ,cái nào chửi thì cho ra chửi ,đối với thứ dân bơm điểu như bác thì ko cần nhẹ lời ,đừng sợ bác mặt mỏng quá kẻo rách ,vì mặt bác này dày lắm đừng có lo ,anh em cứ việc phán.

Học nhiều vô văn hóa ừ nhưng ko phải mở miệng ra lúc nào cũng chửi tục ,dùng tiếng mọi ,dân chợ búa chửi nhau ì xèo mà đụng cái gì mới đem ra nói chứ.Nói chung bọn tụi học nhiều vô văn hóa nhưng có người ,có hãng xưởng mướn chúng tui làm việc ,chúng tui có thu nhập ổn định ,bác thế nào cũng bảo là ai mướn tụi bây hãng xưởng đó đóng cửa ,thằng chủ đó bị mù ,ờ mù đâu ko thấy chỉ thấy công ty ,hãng xưởng chúng tui vô quĩ đạo hàng ngày công việc nhiều ko xuể kiếm tiền ko ít còn mấy anh lưu manh giả bộ văn hóa thì ở đó suốt ngày ôm máy tính cuốc game ,tiền đối với mấy anh là ko cần bận tâm ,đơn giản mấy anh có người tài trợ ,hay thấy ông bà già tiền nhiều quá rảnh tay đốt dùm.

Bọn này chỉ phục pác ở cái mặt dày của pác ,có lẽ pác dày nhất trong đám XQ ,mấy pác kia kiu bác bằng cụ ,cần học hỏi để làm sao dày như bác ,trình độ bơm điểu của bác ở gamevn này bác xưng hạng 2 chứ ko ai thèm dành hạng nhất đâu ,dành để mà cho nhục mặt à :-/

3. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Vẫn cố tình ko hiểu đây là public forum sao :-/ , buồn cho mod
    Cái này cậu tự nhận, tớ chỉ đoán mà trúng à :devil: Mình tài thật, phục mình ghê cơ :x

Tiền nhiều thì đầu tư 1 ít để giải trí đi, nhiều quá tiêu ko dám tiêu để rồi ức chế than khóc làm gì không biết :o

4. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Nói chung cậu giờ đang rất quê và đang chống chế.................

5. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

đã bảo mặc ng ta đi mà ông NP cứ nói lắm thế >.>

6. truonglieu1988

truonglieu1988 Donkey Kong

cái gì mà cố lên các chiến sĩ,ai là đồng đội với chimsun mà lắm mồm thế.chúng tôi thua vì chúng tôi yếu hơn,cái đó không ai phủ nhận,việc anh em chúng tôi nói là phải bận cái nầy ,cái nọ là nói cho "người của cúng tôi "nghe chứ có nói cho bác đâu mà phải nhảy vào bơm đểu ,"thổi kèn"ví dụ trong gia đình bác đang nói chuyện thì có thằng "ăn xin" nhảy vào bình loạn lung tung thì bác sẽ làm gì???mời vào đặt lên bàn thờ ahf??? mà bao nhiêu người chửi bác thế mà bác vẫn vào để mà nói thì công nhận bác cũng vcl thật

7. SvenVollfie

SvenVollfie Mr & Ms Pac-Man

hãi thật ;;)

đã bảo các cậu cứ lờ đi :-"

bác chimsuntit có còn cái gì gọi là sĩ diện đâu mà nói :'>

8. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

thấy mỗi câu này là dúng nhất :'>

9. blueknife1

blueknife1 Mr & Ms Pac-Man

cả nhà đánh nhau đến đâu rồi thế, được thua ra sao hem thấy gì cả ~.~

10. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

hok phải bác blue cũng là mem XQ hay sao :'>, nội tình thế nào thì bác bít rõ mà, thế mà còn giả nai chọc ngoáy làm gì :'>

11. A.G

A.G C O N T R A

Thôi, khổ quá, cãi nhau linh tinh mà chẳng có point nào cả

Ta thua, ta kém, thì ta quit, đơn giản thế cơ mà :D

12. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

Hôm nay giỗ tổ Hùng vương, đề nghị bà con nghiêm túc và nhớ về tổ tiên nguồn cội nhé.

Còn nếu ai nói thắng được xuanhung trận nào thì cứ post lên cho diễn đàn chiêm ngưỡng, còn ai off thì cứ off.

Nói chung đợt đầu thất bại, nghỉ ngơi đợi đợt sau đi.

13. huycan1987

huycan1987 Youtube Master Race

lâu rồi ko vào chơi, các pác vẫn thế nhỉ :) Cố gắng nhá các pác :hug: Em cũng đang tính nếu bị đuổi thì quay lại chơi cho vui nhà vui cửa :devil:

14. truonglieu1988

truonglieu1988 Donkey Kong

anh thiên hận định nghỉ game ah???buồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

15. xucxich305

xucxich305 Guest

Không chơi SV này nhưng nhận làm hướng dẫn viên du lịch cho anh em nào về Đền Hùng đây , giá mềm thôi :>

16. GVN Trường Bản

GVN Trường Bản Mr & Ms Pac-Man

Lại cãi nhau rồi chán nhể. Đối thủ của chúng ta đã ôm hận từ hồi đánh nhau với bất tử, quyết tâm đầu tư vcoin + thức trắng 3 4 ngày nay => Thua cũng phải vì chúng ta ko phải siu nhân, mà nếu thắng thì cũng bt vì điều kỳ diệu hay xảy ra. Nói chung game vẫn là game thắng thua là chuyện của trời :)) cứ thỏai mái mà chơi đi anh em ơi, cay cú làm gì

17. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Anh em ko nên nói gì nữa , chúng ta giờ ko bàn ,ko nhắc tới XQ nữa , chúng ta đã thua rồi ,chấp nhận thua ko bàn cãi gì hết ,và người XQ cũng ko nên châm chích chúng tui làm gì ,niếu châm chích thì cuộc cãi vã sẽ kéo dài và bắt buộc xin mod đóng cửa tóp píc thôi ,chứ mấy anh cứ phá rối rồi lại lấy cớ công cộng này nọ đuổi thì ko đi ,mặt dày cho ăn thẻ đỏ thì ko phục thì chỉ còn cách đó tốt nhất cho hài lòng mấy anh.

Đánh xong chung kết liên minh giải tán...:hug:

18. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

sao lại phải giải tán :-?

còn nc còn tát :'>, tát đến chừng nào thì ... ko bít =))

19. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Ông ngồi ông tát đi ,cần hem tui tát ông mấy cái T_T

Giải tán thôi đâu có nói là ko gắn bó nữa , vấn đề này có nhiều lí do ,lee là ban nội các mà ko biết tại sao phải giải tán thì tui pó chân ,lee đi hỏi các đại ka đi ,còn anh em chúng ta vẫn chơi chung cho vui ,coi như từ 1 tập đoàn làm ăn thua lỗ nên dọn thành 1 công ty nhỏ làm lại từ đầu.Hiểu chưa :-s

Mốt là từ công ty nhỏ dọn nhà nửa thành cửa hàng ,từ cửa hàng mà dọn nhà nữa thì lúc đó LV đã tới thời kì anh em chuẩn bị về quê cày ruộng

20. Titan42

Titan42 Mario & Luigi

Hix, h` ai cũng có công chuyện riêng cả, người này đi làm, người kia đi học, 2 cái lẫn lộn chắc không đc, nên mấy ảnh đã quyết định bỏ và đi làm, LM ta h` sẽ giải tán, chắc hè này mọi người quay lại.....

Hôm qua có cái này nên vui đc tí nhưng chẳng có tẹo đồ nào
    Tham gia lôi đài, đợi lôi đài khai mạc.
    Vòng thứ 1: giao đấu quyết liệt với [Demon10x] MalGanis. Cuối cùng chiến thắng trở về với 11025 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 2: giao đấu quyết liệt với [bat bai] Cung Khai Khôn. Cuối cùng chiến thắng trở về với 11236 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 3: giao đấu quyết liệt với [tranvannam] Gia Viên. Cuối cùng chiến thắng trở về với 12100 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 4: giao đấu quyết liệt với [42sieuquay] Hạ Hầu Đôn. Cuối cùng chiến thắng trở về với 12100 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 5: giao đấu quyết liệt với [SâmKiller] Hàn Toại. Cuối cùng chiến thắng trở về với 24336 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 6: giao đấu quyết liệt với [nhokway24] Lí Điển. Cuối cùng chiến thắng trở về với 23104 điểm kinh nghiệm.
    Vòng thứ 7: đấu với [Mrnhoc] Quách Gia một trận vô cùng khốc liệt. Kết quả: Bại, lủi thủi đi về với 4422 điểm kinh nghiệm ít ỏi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.