Tổng hợp link download trực tiếp cho các anime fan ^^

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi the_simpsons_86, 17/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Fantasy8

Fantasy8 Mega Man

___ế có ai biết tên gốc bộ "Tiểu Đầu Bếp Cung Đình không nhẩy", nếu biết chỉ luôn tôi cái link down load cái nhé :D:D:D

@Sim:http://anime.roel.no-ip.info/ cái trang này này, kô down được, down bộ nào nó cũng hiện ra báo lỗi

2. the_simpsons_86

the_simpsons_86 Donkey Kong

down được, chẳng qua là nó quote limited, 1 ngày nó chỉ cho free user down 10gb thôi ( thế cũng là nhiều lắm rồi) hết 10gb thì nó đóng cửa nghỉ tới 7h sáng hôm sau lại hồi lại (tính theo giờ úc) bác trước khi down đọc bảng thông báo bên tay trái, nó có nói là hôm nay mọi người đã down bao nhiêu, vd nó nói 8,9gb of 10gb đại loại thế, nếu nó nòi còn thì mới down được, còn không thì nó bảo 10gb limite gì đó đó, rồi time coutdown là 7:30:35 đó đó, cứ nhằn nhằn mà down thôi, tốc độ hơi chậm, máy tôi down dao động từ 5kb-15kb ( tất nhiên là mạng lao động đường phố) được cái nhiều anime thôi

quên cái tiểu đầu bếp cung đinh gì đó đó là cooking master boy, tôi down roài, chả nhớ link nữa, check trang 1 từ đầu tới đít coi thể nào chả có

Phim này của hồng kông, giọng nhân vật tiếng hồng kông nghe ngứa tai không chịu được, được cái nội dung hay

3. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Hix mấy cái trang tui hỏi lần trước chả hiểu sao khi down no tu nhiên bật media lên nhu coi online Ý chứ chả thấy down gì cả . Buồn wa . Vậy là sao hả bác Sim ? ( sushibanet và Dcanime , Mufindoman dều như vậy cả hix hix )
    P/s : ngoài hàng ko xem được do thiếu code mới lại tui thích mang về nhà nhâm nhi hơn nên bác Sim ráng giúp nhá . Thank U very much

4. Fantasy8

Fantasy8 Mega Man

ừhm tui biết....nhưng nó báo lỗi là "erro internal serve", mặc dù nó tìm được đường link, tìm được khối lượng mb của nó...tìm được cả speed nhưng khi download thì....=))

"Tiểu Đầu Bếp Cung Đình" tên thiệt của nó là Chuuka Ichiban or Cooking master boy ...but tui vào search hoài rồi kô thía :((:((

5. Fantasy8

Fantasy8 Mega Man

mufindoman thì save target as hoặc là nhớ cái đường link nó vào rồi add vô chương trình download mà down...mấy trang khác cũng vậy àh

6. romeovietnam_re

romeovietnam_re Youtube Master Race

Thì nếu nó bật media lên thì dùng media down luôn cũng được mà. Như nhau cả. Chịu khó ngồi watch hết film đó.

7. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Thanks Fantasy8 nhá . Bi giờ thì trang Muffin down được rùi . Chi có cách dùng save target thui chứ máy ngoài hàng đâu có xem được anime hix ( thiếu code mà lại ko cho cài code vào .chán ) Còn mấy trang kia cũng dùng cách này down được nhưng dễ die lắm hix hix vì down bình thường chả hỗ trợ gì cả . Oải quá . Đà này thà đi mua về coi còn rẻ hơn .
    P/s : Ở Hn này các bác nào bán anime ko ? Tui cần mua mấy bộ mà ko bít chỗ . Bác Simson có ở Hn ko ? share cho tui với ^^ sẽ hậu tạ ( Bác là SV năm 2 à ? chắc có nhiều time rảnh nhỉ ? ) ^^

8. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Hehe, cơ hội làm ăn :D
    Ở HN mua anime có mấy chỗ:
    Hotgame shop, A-M Shop, 2 mod box A-M này :D

9. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Bổ sung thêm: mua ở HN còn có 1 shop nữa là ACC Shop đó. Nó đối diện trường tiểu học Ba Đình (ở đường Hoàng Hoa Thám), cái "lều" (^_^) màu xanh đó. Đến mua ở đó cũng được.

10. Hikaru III

Có ai biết download anime Arjuna không? chỉ tui với. Tui tìm lâu rùi nhưng không thấy (tìm mấy thàng rùi, hỏi trên này mấy lần rùi nhưng không ai trả lời).

11. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi tí ở đây có bạn nào biết link download truyện khung trời tuổi thơ (hình như tên tiếng nhật của nó là shino... cái gì đó)ko vậy, mấy hàng thuê truyên gần nhà mình ko có đủ bộ truyện này. đã thế truyện đang nói về nhân vật này lại lộn sang nhân vật kia, đọc chả hiểu gì hết.
    tiện thể hỏi luôn khí ko phải là có ai biết Eragon phần mới bao giờ xuất bản tại VN ko????

12. romeovietnam_re

romeovietnam_re Youtube Master Race

Uh. Bộ này tui cũng đọc. Công nhận hay. Nhưng mà kiểu như mất truyện gốc hay sao mà vèo một cái nhảy cóc tới tận đâu liền. He. Ai biết tên tiếng Anh up cho anh em nha.

13. zuse

zuse Mr & Ms Pac-Man

muốn down Tiểu Đầu Bếp Cung Đình hả?....vô đây...vô đây...
    http://www.mininova.org cái gì cũng có hết áh....nhưng bạn phải đánh cái tên vô chỗ Search đó nha...chứ chui vô phần Anime để kiếm thì không có đâu...trong đó nó chỉ để tượng trưng thôi àh.... ::)
    Trang này tốt lám đó...vô đó mà Search nha... ::)

14. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Chài , Acc shop thì đặt hàng lâu lém . Tui thấy có mỗi mod Hana là ổn ^^ Mod hana có vui lòng bán ko nào ? Kiểu gì cũng chiều . Mod ko có ổ ghi thì tui vác ổ cứng qua cũng được ^^ 1Gb = ?? khìn thì bán đây mod Hana . 1 khi đã mua là mua chật ổ luôn chứ down thế này oải quá . Mod Hana nhanh tra lời nhá . ^^

15. Fantasy8

Fantasy8 Mega Man

download direct chứ download bằng bittorent thì làm chi hửh bạn, down được 1 bộ phim cũng mất tới cả ngày àh :((:(( . Dù sao cũng cám on nhìu nhé ::)

16. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Khổ quá T________T Không quảng cáo ở đây được. Có gì PM tôi đi.
    Ổ ghi thì tôi có, ưu tiên trade trước khi bán. Nếu có thể, bạn list giùm tôi anime bạn có. Có khi lại trade được thì có phải hay hơn không ^^ Chi tiết PM đi.

17. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Saku đã Pm cho cậu nhưng coi mòi ko ổn rùi . Hình như ko đến tay cậu được .Hình như nó bảo là hòm thư đầy nên ko nhận được . Hix vậy cậu xóa bớt thư hay cho tớ nick trên yahoo dẻ liên lạc lại vậy nhé . Nick trên yahoo của tớ là levumadu . Cậu add vào rùi we nói chuyện . chuyện Trade thì ... ko ổn lắm , tớ có ko nhiều cũng ko ít nhưng sợ cậu có hết rùi .Khi nào cậu lên mang thì báo cho tớ biết ngay nhá Pi . ^^

18. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

ai đó có cái link nào để lấy hình manga truyện thám tử lừng danh conan ko vậy !! tui biết chỉ có một cái mà hình ít quá !!bác nào chỉ tui thêm đi !! đang chờ nè !!

19. Hikaru III

Lên google search đi. Search trên đó được nhiều lắm.
    Vậy cho hỏi: mod Hana ở đâu vậy, để em mua (em định PM nhưng mà lại sợ hòm anh đầy nên post lên đây).

20. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Có ai có link fan sub của kenshin không vậy, cho kid xin với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.