Tổng hợp truyện tranh cho PSP (sưu tầm)

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Assassin1985, 5/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. manly_boy_9x

manly_boy_9x The Warrior of Light

Nhiều bác kêu nó bị lỗi cái quét màn hình ngang dọc j` đấy mà em có thấy ảnh hưởng chi đâu??? Dùng mấy cái themes hình ảnh vẫn nét như sony mà???

2. xbullet

xbullet Youtube Master Race

ngockhanh0990 có thể upload lại truyện dr slump vào mediafire được không? Vào box.net toàn báo lối "This user is out of bandwidth.
    Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth"

3. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Thx bác Ngockhanh nhiều thiệt là nhiều!
    Em đang "mết" Hikaru No Go quá trời luôn! Vẫn chưa hết part2...:'> đang down anime về, tiếc là ngày trc mình ko mua truyện!:'>
    anyway, thx nhiều!:x

4. nhoemnhieu111

nhoemnhieu111 Youtube Master Race

sao có vài truyện như ichigo, lilim kis mình down đến 99,99% là bị đứng nhi~ ::(. bạn ngockhanh koi lại giùm mình nhé.thanks bạn

5. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Bác xài IDM đúng ko ạ? E để ý mấy link đấy là MediaFire, nếu là bản IDM cũ thì thường bị thế lắm. Bác nên remove nó đi rồi Install bản mới nhất (Trang đầu bác Khanh có link down và Crack rồi đấy ạ!)
    ::(::(::(

6. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Mình đã để cái link IDM 5.15 mới nhất kèm crack ở trang 1 rồi, bạn dùng cái đó bảo đảm ko stop at 99.99%

Cái host box này link mau die quá...mới check hôm qua hôm nay die. sẽ update cho bạn ở mediafire sau. Chờ vài ngày nhé.
    Mình quên nói là các truyện là file pdf thì các bạn coi bằng Irshall hoặc hb bookr. sorry

Mình chưa up vì đang phân vân nên copy bài của bạn lên trang 1 hay chỉ để link dẫn đến bài viết đơn lẻ. Vì các truyện ecchi đều chưa ra trọn bộ.

Mình ko up anime. Bác muốn coi anime chắc liên lạc bên topic movie. Trong đây chỉ có manga thôi:p

7. oOyugiOo

oOyugiOo Dragon Quest

có chú bé long nhi chap mới không bạn ơi,upload lên truyện này đi,đang hấp dẫn quá

8. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Ý bạn là Chú bé rồng??? Mình đâu có chú bé long nhi nào đâu:D

9. ancomchua

ancomchua Donkey Kong

bạn có truyện vòng xoắn ốc không :x nếu có thì cho mình xin... truyện này xem tởm lắm á :x

10. oOziczacOo

oOziczacOo Mega Man Lão Làng GVN

Vòng xoắn ốc mình có xem^^!!!Tí thì mất ngủ!!!Đang định up GantZ nhưng chắc phải để 21+ mất bởi bộ này vừa ecchi vừa kinh dị>>>sợ hơi quá!!!::(

11. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_các bạn vui lòng chỉ cho mình làm sao để lưu lại trang cuối cùng mà mình vừa đọc để lần sau vào lại mình có thể load lại trang đó và đọc típ đây.mình cũng mún hỏi là cái PSP comic này ko cho chọn 1 tập bất kì trong file nén đó hay sao,ví dụ trong 1 file nén có từ tập 1 đến tập 10,nhưng mình chi muốn bắt đầu đọc từ tập 5 thôi,vậy làm sao để biết được tập mà mình cần đọc để vào luôn được,cảm ơn rất nhìu

12. callduty

callduty Mr & Ms Pac-Man

Cái truyện Love Ru chỉ có 9 tập thôi à các bạn ơi,còn nữa ko vậy

13. anhdung_hn

anhdung_hn Mario & Luigi

bác đọc đi rồi hẵng hỏi nhé,con mắt ko phải tự nhiên có trên mặt đâu.......:whew::whew:

14. Ak41

Ak41 Mega Man

Nóng thế pác , đâu phãi ai cũng có thể ngồi đọc từ đầu đến cuối rồi mới request đâu
    =============
    Đang theo dõi ichigo , giờ lại phãi gặm nhắm cái cảm giảm đợi từng ngày để có chap mới đọc , nhưng nghe đâu loáng thoáng kết thúc truyện này ko được vui , đọc xong có ng thơ thẩn cả chục ngày =((
    Đang kiếm bộ ecchi nào full đọc để khỏi phãi đợi , chán thật ::(

15. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

cho em hỏi sao truyện 7 viên ngoc rồng lại coi vui hơn trước thế:-/
    lúc trướng em coi ít tình tiết hề mà sao bây giờ lại vui thế chứ có ai biên soạn lại chăng?:-/

16. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

haha, tại hồi đó cậu coi mấy tập đầu lâu quá rùi sau đó coi ,mấy tập sau, mấy tập sau ko hài nữa mà chuyễn sang hướng hay, chính tớ coi lại tập đầu cũng cười gần chết, goku là tôn ngộ không có gậy như ý mới ghê.:D

17. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Truyện này chỉ tái bản chứ nội dung ko thay đổi. chắc lúc trước bạn đọc thiếu tập này tập kia và ko phải 1 lúc có cả bộ như giờ:hug:
    Vậy cây gậy goku cầm là gì vậy??:cool:

18. oOziczacOo

oOziczacOo Mega Man Lão Làng GVN

Ecchi thì kiếm bản E đọc đi bác(đầy rẫy^^).Không thì đọc Love Hina ý,Ecchi kinh điển đấy!!!Negima đọc cũng được mà.
    Ichigo thì sau khi đọc kết mình đây cũng thơ thẩn mất ...5 ngày.Tổng hợp cảm xúc trong 5 ngày đó là thương tiếc,hụt hẫng,buồn chán(còn vài cảm xúc nữ nhưng chưa biết diễn tả :D).Bộ này là bộ đọng nhìu cảm xúc nhất đấy.Cứ 10 thằng đọc bộ này thì 7,8 thằng bị như mình.Ichigo kết thúc vẫn rất có hậu cho thằng Manaka đuối sinh lý nhưng có 2 nàng thì đau khổ dài dài(bác nghe vậy nhưng đừng đọc bản E nha.Khuyên chân thành đấy.)

19. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

Gậy như ý, chính mấy thằng xb đã dịch như thế mà, luc mới bắt đầu truyện tác giả hình như muốn rẽ theo hướng khác, nên cho goku gọi là khỉ con, rùi có cân đẩu vân, có thg heo như trư bác giới (cũng ham gái)... dần về phía sau ko như vậy nữa, gậy như ý đâu mất ko biết.

20. ancomchua

ancomchua Donkey Kong

cắm ở thượng giới chứ đâu :> để leo lên chỗ thằng thượng đế ấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.