Tổng kết cuộc chiến [Ngụy]Sim&Farm v/s Ngô[Lương Sơn] ( + thêm tí [Ngô]LươngSơnBạc )

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi ratrichero1, 27/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kerro

kerro Youtube Master Race

mình ko thích cách nói của ban tao)day, mong bạn nói chuyện lịch sự 1 chút.
    Ân oán với depzai coi như xong, mình cũng về sim thôi. Chờ lữ linh kỳ khác vậy T_T

2. bovami1

bovami1 Donkey Kong

bác đánh em xong bác bảo ân oán coi như xong ;)) hay là bác nghe thấy TLH xuống rape đô thành nên bảo thế.bọn em đùa thôi chứ bên em chơi game vui là chính đâu cay cú như các bác đâu =)) TLH ko xuống đâu và em về sims tiếp khi nào rảnh em xuống đánh đô thành bác bất cứ lúc nào đấy ;;) . À bác xuống đập dùm em cái thành ở dưới dông hoàn đc ko bác đang đập dở mà hay em thuê bác đập nhé ;)) ko lại mất công em xuống đó phá

PS : sao bảo LLk bán đc giá hời mà sao giờ lại tiếc thế =)) .Vưà bọn em chuyển LLK cho shin thấy cá heo đấu lên có 6k5 buồn quá ;)) làm shin nó sợ nó phải chuẩn bị 20k =))

3. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Chuyển Tướng sao ko ghi . LLK mà phải chuẩn bị 20k :-o :-o :-o :-o . Phương châm của tôi có cũng đc mà ko có chẳng sao . Tướng dùng còn chưa hết thì sao phải mua đắt làm j hợp lý thì mua vậy thôi

4. bovami1

bovami1 Donkey Kong

bên ngụy bọn em thì khác thích thì chơi thôi sao phải xoắn ;)) . Naka hôm trước cho đôn chột lên 13k5 mà còn ko ks đc =)) . LLK em mua 8k mà có người tiếc hùi hụi đêm ngủ chắc éo đi đái đc nên mới nghĩ mọi cách mà trả thù chứ ;))

5. kerro

kerro Youtube Master Race

bạn nghĩ thế nào cũng được, nói chung kerro có đi có lại, ko phải tự nhiên mà đi đập thành với chém tướng người khác làm gì. Với mình thế là đủ, còn bạn vẫn a cay nhờ TLH xuống trả đũa thì cứ tự nhiên, kerro chẳng ngán ai bao h, tiện đường phù thành về là cùng :D

6. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Mỗi ng 1 tính thế nhé ko bàn về vấn đề này nữa . Tôi đắt quá là ko mua đâu

7. bovami1

bovami1 Donkey Kong

mắt mù à bảo TLH ko xuống đâu =)) . còn tôi đang bận khi nào hết bận tôi úp luôn cái đô thành nát thành cám đấy =)) . Báo trước không lúc bay cái đô thành lại kêu

Đánh thì nó đàng hoàng lao vào chỗ đô thành mà đánh chứ 1 người có mười mấy 20 cái thành đánh 1 cái thành ở tít tận đẩu tận đâu của người ta rồi lên khoe chiến báo đánh đc đạo quân bộ lắp du huy mã đi farm man cứ làm như kỳ tích =)) chả ngán ai bao h mà chỉ biết chạy loăng quang cướp ít tn . haizzz

8. phungtuankie1

phungtuankie1 Youtube Master Race

bó tay tên này cay cú wá cứ spam mai~

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.