Tổng kết cuộc chiến [Ngụy]Sim&Farm v/s Ngô[Lương Sơn] ( + thêm tí [Ngô]LươngSơnBạc )

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi ratrichero1, 27/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kerro

kerro Youtube Master Race

hay quá, nếu các bạn SF ko ngại đường xa, xin mời tới Dương Châu, bọn tớ sẽ tiếp đón nhiệt tình ;;)
    kerro

2. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Phải có yuhai vào confirm mới được. Hơn nữa bọn mình cũng đang sắp xếp lại nhân sự, có lẽ S&F sẽ chỉ là quá khứ thôi. Chờ xong xuôi rồi thì giao hữu cũng ko muộn mà...

3. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Được vậy thì tốt quá LS đang bị dịch H1N1 hoành hành ( yuhai , khanhvuong bị dính H1N1 nhập viện , Caheo xây nhà , GaiXinh công tác , ) . Nhưng vẫn sẽ cố gắng tiếp đón các bạn nhiệt tình ( Dương Châu rất hiếu khách xin mời ghé thăm Dương Châu ) Chứ ghé thăm Từ châu có mỗi bepi thôi ^_^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Uhm xong xuôi thì xuống cũng đc mà . Đi đâu mà vội chứ . ^_^

4. phungtuankie1

phungtuankie1 Youtube Master Race

Các Bạn SF La Phe Thũ Mà Đánh Bèo Như Thế Thì Còn Đòi Tấn Công Dương Châu
    Các Bạn Đánh Bằng Niềm Tin ah

5. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Nếu phe thủ mà bèo thì phe công trong trận này gọi là gì hả bạn ;;);;);;).

Nếu với đội hình : Naka, TLH, Apo + ...1 loạt các mem bậc trung của Ngụy như HoangThần, Hades, SàuVạnKiếp, Shinlu, Depzai.... mà các bạn LS vẫn chê ko đủ sức xuống giao hữu với các bạn thì .....

Nếu bạn thuộc LS thì mình sợ bạn luôn, nếu ko thì ....b-(

6. law_plaster164

Naka ??? Apo ??? 2 nick này mà bạn mua đc thì tôi nể bạn lắm đó
    Naka đã có người mua
    Apo khả năng bán acc hơi khó vì ( ko chơi nhưng ko thèm bán )
    Vậy dựa vào đâu mà có 2 nick này trong đội hình

7. kerro

ông cá heo này lạ nhỉ, họ làm thế nào có là việc của họ, thắc mắc làm gì :)
    Mời các bạn xuống đây, càng đông càng vui :-*

8. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Có vẻ caheozz vẫn chưa update thông tin mới nhất...

Naka đã hoàn cố chủ, còn Apo thì trước h vẫn trong sự quản lý của anh em Ngụy. Xài hay không là do bọn mình thôi....

9. law_plaster164

Mà nói thật nhé acc theo tôi đc biết bạn mua acc TLH trc ( lúc đó acc Naka Vẫn còn đó 2 ngày sau mới bán ) 2 acc này đều do 1 ng bán hình như bạn ko đủ $ để mua acc Naka nên ngậm ngùi mua TLH ... chắc ko sai nhỉ

10. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Sai nốt, ban đầu định mua 1 lúc 3 acc luôn chứ ko phải là ko đủ $, đáng tiếc là chậm 1 bước so với bác HMH.

Tuy nhiên, h thì bác HMH ko quản lý Naka nữa rồi....

11. law_plaster164

Apo ai điều khiển tôi lại ko biết thì chuyện lạ
    ^_^ . Còn Naka hoàn cố chủ thì giờ mới biết hix . Cũng do bạn việc quá
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mình cũng muốn giữ sĩ diện cho bạn . Nhưng nói vậy ngại quá . Khi bán acc TLH chính ng bán acc Naka còn nói chuyện với tôi còn acc Naka ( TLH đã bán )
    Vậy thử hỏi là bạn mua TLH trc hay HMH mua NaKa trc
    Cái j đúng thì thôi có j đâu mà ngại

12. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Mời bạn hỏi lại Naka, hay nói cách khác là PhucLongYthien trên forum này, có sao bọn mình nói vậy, bạn sao ko ở trong cuộc mà cứ tỏ ra rành hơn người khác thế hả caheo..... Chính thức bọn mình định mua cả 3 acc đó là 10 mil, nhưng chậm chân hơn bác Hà, vậy thôi....

Ngay cả chuyện Apo cũng vậy, có vẻ bạn đang tỏ ra rành hơn người biết rõ đấy ;;);;);;)

13. kerro

ừm, có thể bên SF mua lại tất cả thì sao, thắc mắc làm j :-w
    với dàn acc đấy bên mình tấn công thì ko lại rồi, nhưng thủ thì chưa biết thế nào, phải thử mới biết được
    Đối đầu với địch thủ mạnh mới thích chứ :)

14. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Bọn tớ thì chả dại gì mua hết cả, toàn anh em thấy cùng chí hướng với nhau thì tập hợp lại chơi thôi, chứ hâm đâu mua 1 đống về, ai control nổi. ;;);;). 1 tập thể nhiều mem, mỗi mem control 1 acc thì mạnh hơn nhiều so với việc mỗi mem control vài acc lận....

S&F cũng sắp trở thành quá khứ rồi, nơi dành cho anh em the sims tá túc thôi

15. law_plaster164

Uhm mà thôi chuyện này có j đâu mà phải tranh luận nhỉ ^_^ . Thôi các bạn sắp xếp chuyển tướng linh tinh ... lúc nào xong xuống thì anh em dưới này tiếp . Từ châu vùng đất nhỏ bé đó có mỗi bepi chắc các bạn cũng chẳng muốn xuống đâu ^_^ . Hẹn gập ở Dương Châu

16. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Chuyện nào ra chuyện đấy chứ, chuyện giao lưu là chuyện giao lưu, còn chuyện BePi vô duyên vô cớ up sọt quân farm man của ThanhChua (một mem rất yếu, chả tham gia đánh nhau bao h) bên mình lại là chuyện khác. Mình cũng ko hiểu bên các bạn quản mem kiểu gì, hòa ước đã thông qua mà vẫn để mem đi làm chuyện phóng túng? Lý do đưa ra thì thậm vô lý, có ai đời thiếu lương lại đi đánh vào trại cướp lương ko? chưa kể mình đã pm 1 cách lịch sự hỏi lý do, ko trả lời mà vẫn tiếp tục đánh trại khác, giết tổng cộng 3 tướng...

Mình phục các bạn LS thật....

Mình hỏi thật.....Chẳng lẽ cay cú đến mức phải đi thịt mem yếu để trả thù sao? Nếu đúng vậy thì ...hèn lắm.

17. law_plaster164

Ủa vậy hả . Bận quá cũng chưa xem chiến báo . Mà tôi nhớ là SF hòa bình hết rồi cơ mà vậy bepi đánh kiểu j . Với lại trong LM đã phân công Bepi và kerro là 2 Tướng Thảo phạt chuyên sống bằng nghề cướp bóc . Mà Yuhai thì H1N1 nằm viện rồi ...
    Còn pm lich sự thì tôi cũng pm lịch sự nhưng các bạn vẫn đẩy giá Tướng đó thôi có sao đâu

18. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

hix hix oan wa...hết lương thiệt mà... ai dè vào trại có lính.... chúng nó bạo lực wa hiếp lun 4 tướng chứ k phải 3 bác ah... sorry nha...bác đó có lấy lại quân giới 20 k e trả nè... hix hix xin lỗi ..ngàn lần xin lỗi:(:(:(

19. bovami1

bovami1 Donkey Kong

các bác cứ tranh cãi nhiều . Mọi chuyện đâu có đó thịt chó có mắm tôm ;;) .
    Bepi thiếu res thì mời vào nhà mình mình cho này sao lại đi đánh mem sims thế .
    @gai xinh : đặt tên trại cho vui thôi mà sao phải lấy cái đó ra làm gì ;;) . thắng là thắng thua là thua quân ở thế yếu thì chạy là chuyện bình thường mà :P

20. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

1. Mình xin thua kiểu lý luận của các bạn LS, vậy hóa ra các bạn phân ai trong LM làm tướng thảo phạt cướp bóc, thì có quyền chém giết thoải mái bất cứ ai khác ngoài LM các bạn? Cứ cho là đánh nhầm, giết nhầm, nhưng giết đến 3 tướng ở 3 trại thì .... Chưa kể cũng ko có 1 câu xin lỗi tử tế nào? Đây là thái độ thể hiện của 1 LM đứng top QĐ đây sao?

2. Đấu giá tướng trên sàn là hoàn toàn công bằng, bên mình muốn mua thì bên mình đặt giá, Bên bạn thấy được giá thì cứ bán, thế chẳng lẽ có người pm nói: tôi chuyển tướng, đừng ks thì có nghĩa là cứ thế mà để người ta mua giá hời. Bạn caheo có biết chuyện tương tự như vậy ở bên vị thủy ko, cuối cùng người nhường như vậy sau đó còn bị chửi là ngu đấy.....qua topic vị thủy mà đọc....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.