Topic cập nhật - hướng dẫn mọi vấn đề về HEN cho OFW 6.20/ 6.31/6.35

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi 123namthuy, 24/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Vậy sao.Máy 3k của cu em mình phải thay thẻ supported chạy game quá tốt.Trước vô PES bị shutdown sau khi đen màn hình :|
    Có thể do tương thích với mỗi máy.Ráng đợi CFW ra thôi :)

2. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

đã chơi đc Kingdom heart,MH3,GOW,The 3rd,DJ 3 còn vài trò đỉnh hơn thỳ chưa test thử trên em GO

3. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

DJ3 down bản nào :-? mình lấy cái của karjn chạy dc trên 5.03 nhưng 6.20 ko chạy dc :))

4. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Sau khi so sánh thấy GO load game ổn hơn 3K.Mấy bác có thấy vậy ko.Cùng 1 game mà 3k máy chơi được máy không chơi được :D Lựa chọn GO thời điểm này quá thích hợp 5giay bán 3tr5 thui nhá :X

5. iforyou

iforyou Mr & Ms Pac-Man

có ai test chơi được ys seven không vậy?

6. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

Những game đã chạy đc trên FW 6.20 do Haloshop test trực tiếp.Mọi người tham khảo rồi thấy game nào đc thỳ vào GVN mà down,yên tâm vì Halo nó test rất kỹ mới dám tung ra bán ^^!
    http://haloshop.vn/psp-3000/games-psp.html
    Lưu ý là nóa sẽ đc cập nhập liên tục vì vậy AE nên vào thường xuyên để trong ngóng xem game mình yêu thích đã chơi đc chưa nhé ^^!

Chỉnh sửa cuối: 28/12/10
  7. alexxlee101

alexxlee101 Youtube Master Race

Khi vào isoloader play game thì bị đưa về XMB :
    download file và giải nén "isofs_500.prx" bỏ vào PSP/GAME/Prometheus_Iso_loader.Sau đó vào lại isoloader nhấn start để chỉnh sang M33 và play lại game
    http://www.mediafire.com/?oi6cxmw7c5x0ccq
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ai giải thích dùm em cái này đi,sao em mò cái này hoài mà chả thấy đâu hết cái M33 xem ở đâu vậy?

8. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

@khanh:làm giúp tớ bộ Conan với vừa đổi với thèng bạn con GO xem phim chất lượng tuyệt vời cần phim xem gấp ^^!

9. akexxxx

akexxxx Mr & Ms Pac-Man

Bác khanh nói bị thẻ nhờ àh ... mới mua tại SONY cái thẻ nhớ ... đem ra làm lun thử xem sao ??? có pải tại thẻ nhớ ko ta ??? mà chơi game Pes11 chưa vào menu game là SHUTDOW lun . còn FIFA thì vào đc menu game . đến loading để vào trận đấu thì shutdow :)) vãi chưa

10. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

xem video là hiểu vừa xem vừa làm cóa thế thuj cho thêm cái hướng dẫn hoàn chỉnh của của Halo nữa nà:
    http://haloshop.vn/hng-dn-b-khoa-hack-hen-psp3000-and-pspgo-phien-bn-6.20-vi.html
    xem xong cái link trên mà hông làm đc thì nên bỏ PSP đi là vừa đấy =))=))=))=))

---------- Post added at 15:16 ---------- Previous post was at 15:14 ----------

Ae nào ko hack đọc rùi mà không hack đc thì nên xem cái HD của namthuy(1) hay Haloshop(0) vì nó đc làm chi tiết lắm cả cái video cũng thía ^^!

11. Trishty

Trishty Legend of Zelda

Cái M33 diver nằm ở góc phải bên dưới đó. Có ai chơi đc nfs mw ko shutdown hoài. Cho hỏi nếu mình có 2 thẻ nhớ, 1 thẻ chép game và hack hen, 1 thẻ chỉ chép game thôi. Khi dùng thẻ có hack hen vào isoloader rồi lấy thẻ ra bỏ cái thẻ ko có hack hen chỉ có game thôi xong nhấn Refresh thì có chơi đc game trg thẻ đó ko? Chưa mua thẻ để thử nên mới hỏi trước. Cái Demo pantapon tới 100MB tốn wớ! Thẻ 8GB có 8 game

12. alexxlee101

alexxlee101 Youtube Master Race

Mình chay được duy nhất 1 game bắn trứng,mấy game kia chép vào đến lúc load shutdow máy luôn,nản thật,chả chơi được game nào ra hồn nản quá

13. patapon2910

patapon2910 Mr & Ms Pac-Man

Số bạn nó thế, có cố cũng chả được đâu :|:|

14. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Halo cũng copy bài của namthuy mang qua rồi up thêm cái video tự làm thôi chứ có gì đâu.Xem topic này HD kĩ như vậy mà còn ko làm đc thì chịu lun

15. 123namthuy

123namthuy T.E.T.Я.I.S

Lúc nào cũng halo halo.Vâng Halo nó giỏi.có gì mang đến nó làm free cho.hướng dẫn đi ăn cắp ở toppic này.các game test của nó mình nói thực đây là phụ thuộc vào máy thôi.ai dám khẳng định mấy cái game trong list của nó là làm việc trên tất cả các đời PSP 6.20???HEN này 1 số dòng 3k chưa thể chơi game được nhưng 1 số lại chơi được..mình đã test thử.hoàn toàn ko phải do thẻ nhớ hay do thao tác sai.HEN đang rất hạn chế trên 1 số đời máy.

16. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

tớ chỉ có ý giúp mọi người thôi mừ cậu lúc nào cũng thế mưa nắng thất thường hôm nay chơi game toàn thua à =))(đùa đấy)
    nhưng nếu thèng Halo ăn trộm thì cũng ko thể trách namthuy nói mình như thế cho xin lỗi nhé [-O<[-O<[-O<[-O<

---------- Post added at 16:44 ---------- Previous post was at 16:43 ----------

thẻ 8GB mà lại sợ tốn thía mua thim cái nữa đê cho tiện ^^

---------- Post added at 16:49 ---------- Previous post was at 16:44 ----------

kể ra thì thằng Halo cũng khốn nạn thật vừa Hack xong nó cho PSP cái giá 5 chai 2 kinh thật

17. trummapgames

trummapgames T.E.T.Я.I.S

tại sao lạ nhỉ trang game share cho mọi người cùng xem nếu có thì người ta cũng có thể copy qua chỗ khác .. mà nhìn halo chẳng có gì là ăn cắp cả họa may chỉ lấy cái link down ver offical từ đây qua đó thôi (thật ra cũng lấy từ pspgen ). đã xác định share all thì đừng nói thế;)) đừng có nghĩ ăn cắp hay không ăn cắp ..xem từ đầu lâu lâu lại thấy chữ "ăn cắp" này =)).. sao mình ko thấy trang 1 cũng chả thấy chỗ nào ghi nguồn hoặc link từ đâu ra....;)

18. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

bác nói thý mình cũng hổng chắc nhưng xem lại cái ngày thì nó trùng với ngày ra Hen ấy(cả thời gian chỉ xê dịch vài giờ so với giờ ra ^^)

---------- Post added at 17:24 ---------- Previous post was at 17:23 ----------

@trummapgames:bạn làm việc bên Halo hả sao thấy quen quen

19. nguyen_quy120288

nguyen_quy120288 Legend of Zelda

Lạ nhỉ cái hen này đâu có hên xui như 3k đâu mà ko làm được, =.=. Chỉ load cái save patapon 2 là xog.

20. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

hơi rắc rối dính vào mấy game khác sẽ bik ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.