Topic dành cho lính mới (các mem mới lập topic mới sẽ bị delete)

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi crew, 3/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. FlowerLee

FlowerLee T.E.T.Я.I.S

ko, có tên hết đấy, cái đó hình như là cái gần cuối, dạng bình đựng nuớc lọc hình đồng hồ cát, trong chứa dd mảu xanh lá cây đó bạn

2. Kawakami_142

Kawakami_142 Youtube Master Race

Mọi người cho em biết key của sim The Sims 2 IKEA Home ko ạh, em tìm cả rồi mà vẫn ko thấy key nên ko cài đc huhu

3. phu1234

phu1234 T.E.T.Я.I.S

Thế các anh có ai biết hết nhưng cái còn lại có tác dụng gì không??? Có cái hình cái máy to đùng!!!

4. FlowerLee

FlowerLee T.E.T.Я.I.S

Máy có mấy cái bóng đèn à? Để tăng need mỗi khi sims bước vào, rất tiện lợi. Tất cả reward chỉ được sử dụng khi thanh aspiration màu vàng hay bạch kim.
    Theo mình nhớ thì có cây tiền, sữa tăng lực cho em bé, máy hút skill, máy tăng khả năng học skill, máy tăng need, bình tuổi thọ, máy điều khiển thời tiết, máy in tiền, và còn cái máy màu vàng đội trên đầu mình ko biết để làm gì :hug:

5. tu2431965

tu2431965 Mr & Ms Pac-Man

bác ui,em vô the sims 2 như bình thường nhưng đang chạy nửa chừng tự nhin nó đứng lun ko chạy típ,em đợi 1/2 tiếng lun cũng ko vô,em cài lại mí lần lun nó cũng vậy:((,mí bác giúp giùm em i,mang ơn bác nhìu

6. Shadow_Dragon

Shadow_Dragon Donkey Kong

Nếu bị đứng thìbác coi lại cấu hình xem. Có đủ để nó chạy không. Chứ cấu hình yếu quá thì nó lag, đứng, giự một hồi và kết quả là sút mình ra ngoài :'>

7. huuthucvodanh

huuthucvodanh Mr & Ms Pac-Man

cho tớ hỏi làm sao để wan hệ giữa mình và 1 ng` khác phái trong list mất dấu trái tim @@!~ (chỉ còn là bạn thôi) (tại nhìu đứa có trái tim wa', lỡ mai mốt mình cưới đại 1 đứa mấy đứa kia bik nó tớ xốc thùng rác nhà mình hoài thì phiền =.=)

8. minhtrang111

minhtrang111 Youtube Master Race

bác nào có cái image của theims2 ko cho em xin,để em cho vao daemontool.hình như là đuôi mdf hay mds j đấy đúng ko ạ.cám ơn trước nhé...!!!;;)

9. Kawakami_142

Huhu, từ hồi đầu tới giờ em hỏi mfà chẳng ai thèm quan tâm cả, em xin mấy anh chị cho em biế cái key của sim Home IKEA stuff vì lúc nó hiện ra cái bảng để đánh key vào thì em tìm cả cái cái máy mà cũng ko thấy key đâu, ở trên đĩa cũng ko có ghi nữa, huuh cho em xin cái key làm ơn ạh:((:((

10. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

nhức cả mắt :|
    2K99-7E2T-3FG5-Q3F8-9RLD
    SMY8-HHM2-4RNQ-M4RQ-URLD
    www.gamecopyworld.com
    là sao ? :-/

11. Kawakami_142

hihi, cảm ơn chị Yugi ạh, do đợi lâu quá nên phải đành làm như vậy xin lỗi all nha:D,Huhu, ko hiểu sao cái bon voyage nhà em, khi cài xong, lúc em vào game và mua đồ thì đồ đạc em mua lại ko hiện ra, lúc vào tạo nhân vật thì em chọn những bộ đồ của sim bon voyage thì nó lại hiện thành một bộ đồ khác, đầu tóc cũng thế, vậy là sim em cài bị lỗi gì vậy, huhuu các pro sim làm ơn giúp em
    Em đã reset lại máy rồi mà lúc vào game khi mua đồ (những đồ của bản sim bon voyage) thì ko hiện ra, nhưng em mua đồ của bản season, nightlife thì lại hiện ra, lúc vào chọn nhân vật cũng vậy, em chọn những đầu tóc bộ đồ của sim bon voyage thì lại hiện ra 1 đầu hay bộ quần áo khác.Mặc dù em đã xóa đi vài cài lại sim
    thì vẫn gặp tình trang tương tự thế, hic vậy có fair do cấu hình nhà em ko xịn nên đồ nó ko có hiện lên ko ạh
    Reply With Quote

12. shanshanyang

shanshanyang Youtube Master Race

thì thân mật với sim khác trước mặt sim đó,rùi lại đánh ghen cho nó tát vài phát:))=)) là xong mất trái tim

13. minhtrang111

minhtrang111 Youtube Master Race

bác có thể cho link down luôn kô?cái link của bác sao tìm mãi ma ko thấy j cả.nếu có share cho mình với.pls...thanks nhìu..:D

14. phu1234

phu1234 T.E.T.Я.I.S

Bác nào cho em 1 cái danh sách những trang Web download cho The Sim2 đi! nhưng phải là Free đó
    Em đi tìm nhưng toàn là web bắt trả tiền. Có web themodsim gì đó mà không vào được thì phải ::(

à quên còn cái này nữa! Bản nào mới có điện thoại di động rồi oto vậy các anh! Mà muốn mua oto thì làm sao đây???

15. Little_Thing

Little_Thing Mega Man

16. phu1234

phu1234 T.E.T.Я.I.S

Có cái này nữa! Cưới vợ về nhưng nó suốt ngày mặc 1 loại áo từ khi đi làm, đi ngủ, cho dù là thay đồ rồi nhưng cứ sau khi tắm thì lại mặc lại bộ mặc định (hình như vậy) Có cách nào mặc định lại được không ???::(

17. Little_Thing

Little_Thing Mega Man

Bạn bấm vào tủ quần áo rồi chọn Plan Outfit: "Loại quần áo" rồi thay đổi. Nếu vẫn chỉ có 1 vài bộ thì phải đi mua thêm :D .

18. Dana

Dana Youtube Master Race

Mình vừa mua đĩa Sims 2 Double Deluxe và bản exp University nhưng mỗi lần chơi là nó bắt fải đưa đĩa vào. Có cách nào chơi sims gốc mà ko cần đĩa ko? (vì mình muốn cài ở laptop cho thằng em chơi và pc cho mình chơi)

19. tu2431965

tu2431965 Mr & Ms Pac-Man

cảm phiền các bác chỉ em cách cài the sims 2 bản exp University nha,thanks các pác nhìu^^làm ơn chỉ em nha^^please please please......:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    các bác làm ơn chỉ em cách cài bản University với làm ơn nha,thanks bác suốt đời,mà cho em hỏi làm cách làm cho sim teen lấy nhau vậy pác?:-/nhớ chỉ em cài univer nha,mang ơn bác nào chỉ suốt đời^^

20. Kawakami_142

Bạn ơn teen ko thể lấy nhau đc, chỉ có sim lớn rồi mới lấy nhau đc thôi, còn cái bảm university là bản trường học đó bạn cho con sim đi học ý ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.