Topic dành cho những Assasin

Thảo luận trong 'Continent of the Ninth Seal' bắt đầu bởi ky0isme, 5/7/12.

1. ryudo1992

ryudo1992 Legend of Zelda

Shadow move nên max, chạy cho nhanh, rất cần thiết trong PvP
    Shadow Decoy sau khi dùng thì mình sẽ có trạng thái thủ thế, nếu bị đánh trong lúc đấy thì skill mới đc kích hoạt, thời gian thủ thể sau khi Q+lùi hình như là 1s, ko để ý lắm, dùng skill này phải phản xạ nhanh. Tương tự như thế, skill đá xoáy lên là skill phản đòn, ngay khi bị ăn đòn, ấn 2 nút chuột thì ms kích hoạt đc, lúc bình thường ấn thì ko đc

2. Vnmember0

Vnmember0 Donkey Kong Lão Làng GVN

Như bác trên nói còn hell thì phải xem lại là bạn muốn đi hell 35 hay 50 nữa
    Đi master mỗi làng (2 hoặc 3) Đi về mở hòm sẽ có mảnh map.Đem đến portal đổi vé đi hell.

3. longhk92

longhk92 Youtube Master Race

Vậy cho mình hỏi cách kích hoạt quả mìn dưới đất với , xem clip thấy assa giơ tay phải quét ngang cái là nó nổ :3onion24:
    Và cái skill đá xoáy lên mà bạn nói đó thì ngay khi ăn đòn đầu tiên phải ấn ngày đúng không nhỉ :cuteonion55: mình bị đánh nhiều khi không tỉnh nổi .
    Ass đánh khó ghê :cuteonion5:

4. KaZzuki

KaZzuki Legend of Zelda

Shift + chuột phải nhé. Trong skill có hướng dẫn mà

5. longhk92

Thank cảm ơn các bạn :)) , mình đã thực hiện được hít :5cool_still_dreamin

6. longhk92

Hôm nay mình xem một clip assasin đi dun và thấy crit lên hơn 10k đame thậm chí là cao hơn nữa, là sao ta:cuteonion44: .Làm sao để mình mạnh được như vậy khi mình crit cũng chỉ 4-5k đame thôi :4onion56:

7. liam90

liam90 Dragon Quest

skill của sin mềnh có phát lên 11k này mà tùy quái thôi chứ bèo nhèo cũng chỉ đc 7~8k vk rare +5 thôi còn làm sao lên đc thì mềnh ko biết cứ chơi rồi tự nhiên đc vậy ah =.=

8. MrTiamo

MrTiamo Youtube Master Race

Skill bạn dùng là skill j`. Ví dụ như mình max lv . Đã có ultimate.

Str 1k . với skill Bomforce áp sát khi Crit đạt 25k máu với boss ở map Luna ( cấp master). Crit item của mình tổng là 50, khi đó thêm skill buff crit 20 nữa tổng là 70.
    skil SKy fallkick , skill đá móc bay lên dời crit khi đá lên là> 14k, đá xuống> 9k. Tổng đam gần 24k. Skill này vào Pvp rất khó vì mạng mình hơi lag nên đá số là miss.

9. longhk92

MrTiamo , bạn cộng điểm như thế nào và bạn đang cầm vũ khí gì thế . Mình cũng đã 50 và đã có unty nhưng nói thật là mình nghĩ mình cộng sai skill rồi nên mới yếu như vậy :6onion72: . Crit cao nhất cũng chỉ có 15k skill down heel kick , còn Force bom thì chỉ được có 8-9k đam :cuteonion58: .Còn passive thì mình ko cộng mana >.< , thiếu thốn kinh khủng ý . 50 mà yếu đau yếu đớn :cuteonion24:

10. damngood00

damngood00 Youtube Master Race

làm assassin thì chấp nhận thân phận yếu đuối, ăn 1 chuỗi combo là về chầu trời, nhất là khi server lag, Pve thì không vấn đề chứ PVP thì assassin xếp xó,combo +lag= phủi muỗi cho class khác, damage cùi nữa, pó tay..

11. Vnmember0

Cái skyfall kick thì crit cao nhất mình tổng lại được 32k.Assin mà ko biết né combo thì ăn hành chứ sao nữa.

12. MrTiamo

Skill sky fall kick minh` tang co 5 lan` thoi.

Tăng skill thì trước tiên vào passive. Tăng max hết passive. Máu thì tùy vào item. Thích đam to hơn thì chấp nhận máu ít. Như mình hiện tại máu là 10k5. Mặc full set perfcet 35 ( cho nó đẹp) chứ thật ra bộ này so về đam thì bé hơn bộ S- Rare 47 nhiều. Vũ khí của mình đang cầm 1 con dager crit 11 str 70 và 1 bow str 80 atkspeed 4 ( hàng rare). Con dager hồi mình mua là 1k6, bow atk speed thì rẻ hơn, hồi đó mua có 500k nhưng giờ nhiều thằng nó bán đến 1m - 1m5 rồi. Dager giờ cũng lên giá 500-1m so với trước.

Quay lại việc tăng skill thì skill bom mình tăng max hết, cả double nữa ( mặc dù double ko active trong pvp) đam áp sát mới đánh hôm qua của bom--> boss luna master là 31k

13. Vnmember0

Máu mình dược 11k6.Forc Bom tăng 1 để pvp thôi.Còn lại mình dành vào Vernom,Vital thurst,và các skill cần cho pvp.Pve có wire web,shadow wave,Blinking shadow là đủ rồi.Không cần đến Force Bom.Pvp nó chủ yếu dùng để hút và hất thằng BM.Đó là theo quan điểm của mình

14. MrTiamo

Thật ra do mạng mình khá là lag. Solo với nước ngoài thì xác định ăn hành đến 80 %. Nên các skill combo bá đạo như SKy fall kick hay Half moon kick chả bao giờ dùng đc.

Toàn win = Fire shot, Borm Force, Shadow blink , shadow wave. Ngoài ra còn dùng Decoy thỉnh thoảng mới né đc skill, và Turn slash với doble slash để disable phương. Chứ hồi trước khi reset skill thì máu mình cũng 11k 6.

Mana bây giờ có gần 6k. Trước đi Dun hay phải cầm theo mana, giờ có cái ring 47 hồi 7 MP /s nên ko cần nữa.

Đánh dòng Hunter thích nhất là cái nhẩy double.

Mà cho mình hỏi skill LIft kick mọi người tăng bao nhiêu lần.

15. Vnmember0

1 lần dùng để combo với grab throw và shadow touch với change arow.Nói chung là tùy kiểu nhưng tăng 1 thôi

16. JAMES218

JAMES218 Mr & Ms Pac-Man

có ai giúp mình tìm cái cách build skill cho assassin ko, mình tìm hoài ko thấy, lvl 13 rùi mà nâng skill tùm lum, sợ bị lệch skill wá :(

17. congsonbk

congsonbk C O N T R A

mới 13 ông lo cái j nhể =)) cứ từ từ .

18. hoanglam5705

hoanglam5705 C O N T R A

mới 13 mà lo lệch skill =))

19. KaZzuki

KaZzuki Legend of Zelda

Bác này phong cách lạ thế=)). Lift kick tăng lên 5 làm ji? 1 là tăng lv 1, 2 là tăng max. Boom max lên để làm scout à>,<

20. congsonbk

congsonbk C O N T R A

lift kick + 1 thôi để làm combo thôi =)) + vào làm j cho phí ra