Topic dành cho Shang

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi Arabia, 7/12/03.

1. solo_248557

solo_248557 Mr & Ms Pac-Man

Hoá ra là các chú đó à.Thôi thôi chỗ này 0 phải để quảng cáo tên tuổi , anh biết con gà CANH nhưng đánh đế chế vẫn giỏi như thế có hơn được đâu (chắc do trình độ cao quá rồi hehe). Thôi 0 bàn chuyện tên tuổi nữa

2. ninjakagebushino

ninjakagebushino Donkey Kong

Há há không biết tui đang được tiếp chuyện với ai thế nhỉ?sao dạo này lại túng thiếu thế ?Cho anh em cái nick YH hôm nào anh em mình chat cái nhỉ?Mà sao nợ Cường nhiều thế mà vẫn có thời gian lên net hả?Thằng Cảnh ngỗng dạo này có con hay ra đấy không?Chắc trình độ cũng không tiến bộ mấy hả(chuyện không có anh chỉ bảo thì làm sao tiến bộ được hả)?Haha..

3. ninjakagebushino

Há há không biết lại được tiếp chú nào đây nhỉ?Chắc là vẫn gà như xưa hả?hehe..

4. ninjakagebushino

Không biết là anh đang hân hạnh được tiếp chuyện với chú nào đây nhỉ?con gà bull,hùng anh,TTV... hay là chú nào đây nhỉ?Cothể cho anh biết nick YH của các chú được không để anh nói chuyện cái nhỉ?

5. BlackRose1311

BlackRose1311 Youtube Master Race

cac bác noi hay qua con khong theo kip cac bac con quen la nen ban ve doi 3 hay doi cuoi cac bac cu Ass hay Yam thi doi 4 cac bac cu goi la teo téo teo!!! tui chi can 2 dau hepolis thi dut sot chap cac bac ca mớ !!!
    noi thi noi chu con phu thuoc vao danh nhanh hay danh cham danh doi 2 hay 3 hay la 4
    danh quan vang hay go!!!!!
    tuỳ thuoc nhieu thu lắm nhưng theo tôi Shang khong thích hợp với tôi Shang phai choi nhanh va lai khi len xong đời thì luong 1 dong de quan tha hồ hoặc ủ để lên đời 4 đánh sọc đôi khoẻ re

6. knuckleduster

knuckleduster Mr & Ms Pac-Man

Bác làm ơn viết chữ có dấu cho anh em còn đọc được chứ bác viết thế thì bố ai mà ngồi dịch cho bác hả?

7. ca com

ca com Mario & Luigi

yêu cầu ông này cắt bớt cái chữ kí xuống đi,đừng làm thành 1 dòng như thế nữa,dài quá làm người khác đọc bài cũng khó khăn

8. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Các ông này câu bài quá giỏi ..!

9. solo_248557

Hehe chú lại bắt anh bàn đến chuyện tên tuổi rồi mà mấy con gà bull , kẻ lạ mặt, TTV cũng nói đến chuyện đế chế sao.
    À anh làm gì có thời gian ra hàng chat ngồi chứ chỉ có tối tối lên đây thảo luận cho vui thôi

10. *Anh*Yeu*Em*Cun*Con*

*Anh*Yeu*Em*Cun*Con* The Warrior of Light

mẹ, thằng nào mà cứ chú chú anh anh ngọt xớt thế nhỉ ? nghe giọng thì có vẻ anh TTV nhà ta đây, nhưng hổng fải, cu là ai vậy nói anh nghe nào

11. ninjakagebushino

ko dám nó ra tên tuổi sao. Hèn thế , sợ người ta biết là gà thì nói thẳng ra đi việc đếch gì phải giấu. Như tao đây này. Chỉ có bọn nào gà thì mới giấu danh tính chứ. Ko ngờ dân BK dạo này kém tự tin tệ

12. *Anh*Yeu*Em*Cun*Con*

đúng ! thằng nào mà hèn thế không biết ^^
    mà này chú nói dân BK kém tự tin là sai rồi nhé, dám vơ đũa cả nắm à. tự tin như chú ăn nói hống hách người ta nói là kiêu căng đó há há ^.^

13. ninjakagebushino

Ko dám. Anh nói thế vì thấy các chú phán ác quá mà chả chịu nói tên ra nên tưởng là "thùng rỗng kêu to". Dân BK đánh AOE cũng hay lắm chứ

14. #Linh#

#Linh# Mr & Ms Pac-Man

Xin chia buồn cùng Arabia, Topic dành cho Shang bây giờ đã trở thành nơi tranh luận ai là ai, ai hơn ai ... của mấy ông trên kia rồi, đọc mãi mà không thấy có nói gì về Shang cả....hic..hic

15. *Anh*Yeu*Em*Cun*Con*

vâng tớ xin lỗi, có gì nói thẳng ra anh em sửa chữa, việc gì fải bóng gió, mỉa mai nhau rứa !
    thích nói về Shang thì nói, tớ hỏi mấy cậu ban đầu mấy cậu thường cho máy con dân đi ăn quả nào, 4 hay 5 hay 6, và mấy con đi dò đường ??? nào trả nhời đi

16. KnightHV

KnightHV Dragon Quest

Chơi Shang có cái hay là nông dân không tốn nhiều thịt nên không cần nhiều thằng làm thịt từ đầu. Nhưng thực ra thì có làm thừa thịt cho việc đẻ dân liên rục thù cũng có sao đâu, nên tôi hay chơi với 6 chú lấy quả ngay từ đầu, chú thứ 7 dò đường và chú thứ 8 bắt đầu chặt gỗ. Các bác thấy sao?

17. Ninja

Ninja C O N T R A

Tôi lại chơi ngược lại : 7 chú đi làm thịt, thằng kia đi chặt gỗ, đến thằng thứ 10 thì mới đi dò đường, thế cũng đấy chứ.

18. *Anh*Yeu*Em*Cun*Con*

ặc KnightHV đã nhiều rồi thế mà ông Ninja còn chơi cả 7 con dân đi ăn quả, đúng là pó tay, dù có chơi quân bình thường cũng chả ai cho 7 con dân đi ăn quả hết, con thứ 7 bao giờ cũng cho đi dò đường, riêng đối với Shang bao giờ tớ cũng chỉ cho 4 con ăn quả thôi, còn con thứ 5 dò đường, những con còn lại cho đi ăn gỗ hết ráo

19. hocsinhgioi

hocsinhgioi Youtube Master Race

sang mà 6-7 fu đi làm quả thì nhiều quá

quân khác thì 6,7 là vừa ,còn thằng thứ 10 đi dò đường cũng chưa muộn đâu nhỉ ,tuy nhiên như vậy thì phải có 2 thằng dò mới đủ

20. solo_248557

Hey xin lỗi vì đã chen ngang cuộc thảo luận đang rất vui vẻ của mọi người vì 2 chú ninja và tìm người yêu bôi bác kinh quá.Anh đã tự nhận mình là cao thủ bao giờ đâu mà các chú kêu anh là thùng to thùng bé , các chú có gọi anh là gà cũng đâu có sao.
    Còn chuyện tên tuổi các chú thích nổi thì cứ phô bày cho người khác xem , còn anh coi lên mạng tất cả đều là ảo nên các chú gọi anh hèn cũng chả sao các chú thích làm anh hùng thì anh xin ủng hộ các chú thôi
    Còn chuyện tuổi tác thì càng ảo hơn nữa cho nên xưng hô như thế nào để người khác đừng coi mình như con dog sủa linh tinh 0 thèm trả lời là được