Topic giúp đỡ / giải đáp thắc mắc / tư vấn [ LỖI GAME | CRACKS | CHEATS | CẤU HÌNH ]

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi Kronpas1997, 3/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rebirth of monte

Rebirth of monte Mr & Ms Pac-Man

@archimendes : Cám ơn nhiều nhé ::)

2. vietthang13

vietthang13 Youtube Master Race

ai có vitrual cd1 của Starwar Empire at war hok, trong đĩa của mình hok có part 1
    với lại sao mình bỏ cd1 thiệt vô chơi thì mới load 2 ảnh đã tắt rồi vậy:(

3. cooper410

cooper410 Mr & Ms Pac-Man

link download COH: Opposing Front plz:D

4. hunghon

hunghon Youtube Master Race

Các bạn biết trò này identify hộ mình vớiTrò robot trên PS1:
    - Cảnh đánh nhau là 3D, không như kiểu robot 4 ngày xưa
    - Game này chỉ có hơn 20 bài (mình ko nhớ rõ là 21 hay 23 bài), cả game toàn tiếng nhật,
    - Ban đầu có 1 tàu "mẹ" hình con cá voi xanh: các robot khac có thể chui vào để nạp năng lượng và tăng máu; về sau có thêm 1 chiến hạm nữa cũng có chức năng tương tự. (bài có chiến hạm là có thêm mấy con robot rất ấn tượng như 1 con kiểu cowboy, 1 con có thể ghép tách ra thành 1 trực thăng và xe tăng )
    - 1 robot hoàn chỉnh là do 3 tàu nhỏ ghép lại, có thể ghép thành 3 robot khác nhau: kiểu thứ 1 thông dụng nhất thường dùng đánh trên mặt đất, kiểu thứ 2 thường là 1 con robot gày đét thường đánh dưới mặt đất (hay có 1 tay có cái vũ khí như kiểu cái khoan), kiểu thứ 3 robot trông hơi béo để đánh dưới nước.
    - robot kiểu 1 thường có đòn tập trung năng lượng trước ngực bắn theo chiều dọc đc khoảng 4 đến 5 ô.

Bạn nào chơi rùi biết tên trò này chỉ giúp mình với xem nó tên trò ji, nếu có link thì chỉ luôn giúp mình với. THANKS

- Game mình tìm ko phải của banparesto. (chỉ biết toàn tiếng nhật)
    - Vào bài 1 có tướng và 1 phi thuyền nữa đi vào 1 khu nhà hoang rồi có một đoạn phim rồi mới đánh trận. Tướng mình lúc đầu lái 1 phi thuyền giống con cua, có 2 kiểu đánh: đứng ngay sát thì phi thuyền của mình lao cả phi thuyền vào đối thủ xoáy xoáy quanh mình tàu địch ý; chưởng nữa là đánh xa thi bắn đạn ...:( minh ko nhớ rõ lắm ...
    Bạn nào biết làm ơn indicate hộ mình game này với. đi phá đảo chỉ có 21 bài thôi:)

5. rocxman800

rocxman800 Dragon Quest

Ai giúp dùm mình xíu mình đang muốn chơi Disciples II - Rise of the Elves tuy hơi cũ xíu nhưng đang gặp vấn đề ai giúp dùm.
    Là vầy mình cái đặt đả xong rồi nhưng lại vào game ko dc mà nó ko báo lỗi gì nửa nhấp xong nó đứng yên đó luôn ko vào chơi dc. Ai biết thì chỉ dúm cái.

6. DanielD251

DanielD251 Mr & Ms Pac-Man

Ai đó cho em xin Cra@ck của Blitzkrieg bản đầu tiên,Green Devils,Kursk,và bản Liberation được ko ạ?=((=((

7. quocdung866

quocdung866 Youtube Master Race

May anh chi cho em xin crack cua game stronghold 1 . Vi em moi down ve khong co crack nen khong choi duoc . Mong may anh chi giup do dum em ( em cung xin sr vi may khong danh duoc dau )

8. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Mình hiện nay đang cần Crack No CD của LOTR:The Battle for Middle-earth 1 .
    Bạc nào có link xin share hộ tớ nhé :) . Đa tạ

9. hugoking1

hugoking1 Commander-in-Chief

10. DevilMayCr

DevilMayCr Youtube Master Race

ai có link crack takeda 2 ko,mới down trên gamevn về mà ko có crack gamecopyworld cũng chỉ có crack của phần 1

11. N1234

N1234 Youtube Master Race

Mình down game The Lord Of The Ring:The Return Of The King về nhưng khi giải nén thì báo có 1 file bị corrupt đó là file tlotr3.c39 nên ko thể cài đặt được.Bạn nào có file này share cho mình với.Hoặc có cách nào khác để fix lỗi này ko thì chỉ mình với.Cảm ơn nhiều nhiều lắm

12. VIPNBK

VIPNBK Youtube Master Race

13. [Bash]Noob

[Bash]Noob Youtube Master Race

có thể tìm giùm tớ link dl patch 1.3 của rome: total war (rapidshare) được không?

14. hugoking1

hugoking1 Commander-in-Chief

www.gamespot.com , bạn search Rome Total war, tìm mục download -> patch là thấy thôi, trang này phải đăng kí nó mới cho down, nhanh hơn rapid nhiều !

15. otaku_gangsta

otaku_gangsta Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

vậy cái patch 1.3 đó có cần crack ko bạn ?

16. hawk_silver

hawk_silver Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi warcraft bản đồ nào mình ko nhớ,nhưng mình nhớ là nó kêu làm nhiệm vụ gì đến Demon Brothers Crypt để đưa cái ngọc mà mình vửa giết con chúa trong các cửa xong đến đó,còn 1 cửa Diable Temple Swear mình ko tài nào giết quái được vì vào đó thì các quái xuất ::(hiện đầy ra,làm đứng máy và mình chết(mấy con này yếu mà đông),

17. squalleonahar

squalleonahar C O N T R A

con robot cowboy và 3 con robot lắp lại thành 1 đó nằm trong series super robot war. bác qua box super robot war rồi tìm bản cho ps 1 thử là sẽ tìm thấy thôi.

18. anhcui

anhcui Youtube Master Race

cho mình xin Links game America : No peace beyond the line .thanks

19. crackergamer

crackergamer Legend of Zelda

em sài vista home premium trên laptop, em có cài bản commandos 3 the destination of berlin bản trial từ hãng eidos trên trang chủ, em có down 1 file crack về xài copy vào nơi chứa game, nhưng khi click vào thì nó ko chạy lại tìm crack khác có cái thì ko chạy nhưng có cái thì báo là stopped working, vậy có ai có crack OK thì share cho em hướng dẫn cách sài luôn nha, cám ơn!

20. super bakuryu

super bakuryu Legend of Zelda

c3ho mình xin game Warlords Battlecry 3 đi , đừng link rapid nha mình down rapid ko được3 ,link media càng tót . thank các bác3 nhìu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.