Topic hỏi về Quest trong Rohan !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi nguyenhuy1985, 24/5/08.

1. BloodyRose

BloodyRose Dragon Quest

Tớ cũng bị mắc kẹt ngay Q này, nhưng vũ khí ko đc xịn và exp ko ngon lắm nên bỏ

2. Ryuh

Ryuh Youtube Master Race

Thế hả, tớ tìm mãi mà chẳng hiểu gì cả, hỏi mấy ông VN với mấy ông nước ngoài cũng kô ai biết #>:), thôi thì Quit nó vậy, làm mình mất cả 1 buổi sáng để tìm T_T . . . . .

3. HyugaRyght

HyugaRyght Youtube Master Race

Q đó ở Kai'non tên là tiếp tục nghiên cứu ( dịch thoáng :D ) nhận Q ở khu nào có tên watchout ấy ( góc trên bên trái trong khoảng những cột BCD và hàng thứ 3 4 5 từ trên xuống, trên đg` vào 1 khu nhà màu trắng toàn quái tên tím ngắt T_T )

4. _Mr_Noob_

_Mr_Noob_ Mr & Ms Pac-Man

Ko phải chỉ ở kai'non đâu!
    Mấy cái Q farm gold này thường xuất hiện tại cùng 1 NPC khi làm xong Q chính, nó sẽ cho làm tiếp Q phụ mà đánh mob y chang Q chính.
    Các Q này xuất hiện từ cấp 24-26-28-30-32...Số tiền tương ứng là 1k+, 2k+,4K+,7k+,10k...
    Muốn đc nhận Q này phải làm Q chính.

5. Squall9

Squall9 Youtube Master Race

quest này mình mới làm xong sáng nay,chạy tới trước cầu thang vào Crystal Quarry (ở Vena mấy vùng khác không được đâu) lượm bình rượu sau đó vào trong đánh con rigal slu..(không nhớ rõ) đánh đến khi nào xong Q.

6. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Ai bít con Tree Spider ở chỗ nào chỉ cho tui với :(

7. yamaham123

yamaham123 Mr & Ms Pac-Man

làm Q trong Rohan nì theo kinh nghiệm của tui thấy cũng dễ mà chỉ cần chú ý vào " Tên mod và Dịa Danh " là làm dc thui còn mấy kái Q kiu đi " Nói Dóc " thì....=))

8. happyboy20

happyboy20 Youtube Master Race

Cho hỏi đã ai làm NV 26 của làng Elf chưa, nó kêu đưa đồ cho con NPC Lilian mà dò các map đều không thấy đâu cả không biết nó nằm đâu luôn.

9. Ryuh

Ryuh Youtube Master Race

Cảm ơn bạn nhiều nhé ::) . . .

10. Winter1987

Winter1987 Mr & Ms Pac-Man

tree spider thì ra bãi đất trống ở Wild Highland đầy :D

11. ElsXIX

ElsXIX Mr & Ms Pac-Man

La`m Q lev 25... Collect Belongings of Ka'el la o dau vay ma'y pa'c chi tui voi

12. vnsstevenlong

vnsstevenlong Youtube Master Race

Bạn nao` biết làm Q 30 lấy cái Zen rare của Dekan như nào Hướng dẫn cụ thể nhận ở đâu chỉ mình với .

13. binhtaquang

binhtaquang »

Đầu tiên khi lvl 10 bạn đến lang của Dhan tìm gặp Azma( góc dưới bên phải bản đồ) để làm quest "Fun Bet" lấy vk lvl 14,sau đó lvl 20 sẽ có quest nữa ở đó ( ko nhớ tên) lấy vk lvl 24 , và cuối cũng khi 30 sẽ có quest Clean ( ghiết mob+1 con mini boss : Vairokan) ,làm xong 3 cái quest dó bạn sẽ được thưởng vk (katar hoặc zhen)

14. vnsstevenlong

vnsstevenlong Youtube Master Race

Ok mình nhận được roi` nhưng lại không tìm được 2 con Skeletal Guardsman và Skeletal Phalanx H5N1 biết ở chỗ nào thì chỉ giúp mình luôn đi Thax ong nhiều

15. xZxELDESxZx

xZxELDESxZx Youtube Master Race

Có ai biết quest nhận cây Zhen 39 của dekan tìm mấy cái box of dark eggs ở đâu ko chỉ giúp mình với

16. warrior01

warrior01 Mario & Luigi

bác nào chơi Dekan biết làm Q Guilty or Inno..., kím cái Herbs gì đó ko? Chỉ tui với

17. LoveBoAFE

LoveBoAFE Guest

Ai biết cái Q lv 25 này của DeKan giúp mình với mình chạy long nhong kiếm cái Q này chết hoài ah :((

18. kenash007

kenash007 Mr & Ms Pac-Man

Nó ghi kiếm ở đâu hok hiểu bác nào làm rồi chỉ dùm :hug:
    Sẳn tiện cho mình hỏi khi đi luyện bị chết có rớt % hay tiền gì ko sao mình thấy ko rớt gì vậy ??

19. Jezet

Jezet Youtube Master Race

cái thứ I là đánh con skeletal guadsman la rớt 2 katar nhưng mà đánh hơi lâu.....
    cái thứ hai là ban vào Haillok's Memorial là có tất cả các mod mà bạn cần cho 2 quest trên......
    thân^^^^^^^^^^^^

20. [W]olfer

[W]olfer Mr & Ms Pac-Man

1- Tìm và giết Skeleton Guardsmen lấy 2 Q item.Địa điểm phía Tây thành, bên trong Hailok Memorial.
    2- Tìm và giết 5 con mỗi loại sau: Skeleton Archer, Skeleton Guard, Skeleton Phalanx .Địa điểm phía Tây thành, bên trong Hailok Memorial.
    PS: Q ghi rõ ràng ra đấy đọc kỹ vào, chết sẽ mất % + hên xui sẽ rớt đồ trong túi