Topic hỏi về Quest trong Rohan !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi nguyenhuy1985, 24/5/08.

1. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

cho mình hỏi Wraith ở đâu tập trung đông nhỉ :D

2. lovenhi1990

lovenhi1990 Youtube Master Race

ko tôi mún máy bạn chỉ cách nhận quest của beslodio tôi vào wrap o montt mà thấy toàn màu trắng chẳng thay beslodio dau chu ko phai hỏi beslodio o dau
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    máy bạn có thể chỉ giúp làm thế nào thấy beslodio dc ko

3. creater2112

creater2112 Mr & Ms Pac-Man

À chỗ đó bị bug từ trước giờ , trước khi vào cổng warp bạn relog lại rồi hãy vào ( mình thường đứng trước cổng warp , relog rồi vào bình thường).

4. MrAngry83

MrAngry83 Youtube Master Race

Mình chơi class DEKAN. Mình bây giờ level 75 chẳng làm quest gì hết. Chỉ cắm đầu train. Nhưng nghe bảo làm quest solo có những set armor rất ngon. Do đó mình đã làm thử và chỉ làm đến được quest solo lấy cục Enchant Skill. Sau đó thì không thể làm tiếp được, do không thể thấy nick NPC màu xanh nào hết. Có màu xanh thì toàn quest vớ vấn. Bạn nào có thể vui lòng hướng dẫn mình làm quest solo của DEKAN sau khi đã lấy được cục enchant không?

5. Fye

Fye Donkey Kong

Có ai biết vị trí con NPC Muriel trong Rahkon 3 ko? Q no' bảo nhận ở đấy mà ko biết nó đứng ở đâu :(

6. [oKOBo]Faust

[oKOBo]Faust Youtube Master Race

về Gathering Hall , mua cục đá đến Ezke island chuẩn bị sẵn 25 elixir (loại elixir thứ 2 đó ko phải lesser nha ) + mua quyển Book of Lauke ở bindstone tại Ezke ..nói chuyện với con Helen để làm nhiệm vụ xong... rùi về Haem nhận tiếp Q50 thì phải ( cái này ko nhớ lắm :'> )
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Wraith ra phía Đông nam của Kainon , gần bindstone đóa cóa nhiều lắm mà làm Q ji vậy ??

7. PozoE

PozoE Mr & Ms Pac-Man

hôm qua đã support với GM nó bảo là Q solo lvl 62 bị bug , đang sửa , chờ tí , những ai có ý định sell char thì đừng có làm Q Rainbow ko thì sẽ ko sell đc. char đâu ! từ bây giờ tự thân vận động thôi , nhờ vả H5N1 ko đc. nữa đâu , thằng này nó nghỉ chơi lâu rồi , chắc nó cũng chả biết mấy nữa mà hỏi

8. xRyu

xRyu Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Q nhận ring 15+200vit của Dkan cũng là Q solo lv45 phải ko bạn??
    Tôi làm xong Q 40 lấy skill stone, lên 45 thì chả thấy cái Q solo 45 nào hết... h 50 cũng ko thấy ::( . ( Nhìn trong bảng Q arlam)

9. linhnoob

linhnoob Donkey Kong

ai cho mình hỏi Q solo lv 35 cua HE ,thay nó ghi là danh' con specter để rơi 1 cai' gi` do', mà mình đanh' mai~ ko thấy rơi, ai bít chi? dum` mình voi' hay là ko fai? vậy,tom' lại là giúp minh` cái Q này vơi'

10. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

mình làm Q kiếm tiền lv 28 ở Einhoren :D
    thx nhá :hug:

11. like_the_wind

like_the_wind T.E.T.Я.I.S

sau Q solo 50 của DE thì Q tiếp theo lv bao nhiêu và nhận ở đâu ai bít chỉ mình với :D

@All:mới phát hiện ra 1 cách làm Q lv 40 lấy đá enchant skill vô cùng nhẹ nhàng nhưng phải kiên nhẫn, vào đánh con demon vài cái rồi chạy ra (phải sống sót sau vài hit của nó) xong chỉ việc rung đùi ngồi chờ pt nào đó bem boss là mình cũng được Q (lúc boss die thì mình chỉ cần online, không cần phải ở trong room boss :D) cái hay là relog cũng ok tức là hôm nay vào sờ râu boss hôm sau ăn Q như thường, miễn sao đừng bảo trì sv giữa chừng ;;) vô tình phát hiện ra cái này và cũng test thử cho con priest lv 40 cầm được viên đá :cool: mỗi tội đập là xịt đúng là đá Q

12. malongthan

malongthan Youtube Master Race

cho minh hoi Q 45 nhan o orc nó bắt tìm npc emanuel
    mình muôn hỏi con này nó nằm ở đâu
    mong các bank chỉ dùm

13. like_the_wind

từ chỗ nhận Q đi thẳng lên, nó đang tán tỉnh mấy em banshee F-2

14. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

lam Q j ma len lvl lau wa a`h :((

15. SieuCaiTrang

SieuCaiTrang Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi cho mình hỏi vùng Endless Echo ở map nào thế?
    mình lv 48,làm Q thì nó bảo đến đó nhận cua NPC Jenovia,ma tìm hoài trên các map ko thấy đâu cả!

16. like_the_wind

Endless Echo là vùng nửa trái phía dưới của map geizan, jenovia đứng ở portal stone của gì gì đó quarry :'>

17. kknml001

kknml001 C O N T R A

cho tui hỏi con Serpenter Desecrater có nhiểu ở đâu vậy , tui chạy vòng vòng kiếm con này nhưng rất ít chỉ có 1 con duy nhất mà Q nó đòi đánh 90 con :o .ai biết chỉ với nhé . thanks :D

18. kiemtang

kiemtang T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi mấy con mobs này ở Map nào tọa độ bao nhiêu vậy :-/
    -Serpenter General
    -Serpenter Dsecrater
    -Serpenter Capliph
    -Firedrake
    -BlackDrake
    -GlaciaDrake
    ai biết chỉ giùm thanks:hug:

19. Jimmy_Mei

Jimmy_Mei Mr & Ms Pac-Man

cái q 60 nó bắt câu 5 con cá rainbow, có ai bít làm sao câu được k???? tụi nn nó bán 1 con 3m thì tiền đâu mà mua >.<

20. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi Q lv 60 cua~ dong` Dhan nhận ở chỗ map Ezker Island cho~ con helena Q cho cây vũ khí katar lv 60 mau` cam nó bắt giết 5 loai` guadian ai biết chúng nó ở đâu chi~ giúp mình với cám ơn nhui