Topic họp mặt của REFC

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi =TTMH=, 1/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

pó tay,mò lên chả thí ma nào ===> X(

2. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Aluco gở cho em cái thẹo này đi anh , để lâu ngày ngứa và lở loét rồi ..ghớm lắn

3. Awasaki

Awasaki Donkey Kong

Thôi đi bạn ơi. Đã bị thì phải chịu, giống như tui nè có kêu ai đâu. Bị 1 lần cho chừa lần sau ko tái phạm, mà hình như anh aluco cũng đâu có gỡ warn được đâu, chỉ có amin mới gỡ được thì phải.

4. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

Nghe tin gì chưa các pác. RE4 đã được bầu chọn là game hay nhất trong năm tại lễ trao giải Spike TV Awards đấy. thật tuyệt vời khi biết mình là một fan trung thành của dòng game hay nhất. hehe...RE muôn năm.

5. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

! nếu bạn bị ăn một warn hay hai warn thì chính mod cho bạn ''ăn'' đó có quyền ghỡ warn cho bạn ,tuyệt đối mod khác box đó ko có quyền ghỡ cho bạn ,nếu mod box khác mà ghỡ cho bạn thì có nguy cơ bị ăn warn thay bạn luôn đó ,hoặc bị admin cảnh cáo ( trừ trường hợp ''đại xá'' như lần trước gamevn bị khủng hoẳng ),còn nếu mà bị ăn ba nhát thì game over ,chỉ có admin mới có quyền kích hoạt lại nik của bạn thôi,bạn có thể lập một cái nik mới sang bên box đóng ghóp ý kiến để kiện cáo ,hoặc là nhắn cho admin thì mới có cơ hội dùng nik bị gov đó ...!ok

6. Awasaki

Awasaki Donkey Kong

Nếu nói theo thanh thì chỉ có admin là mới gỡ được GOV à, còn gỡ sẹo thì chính mod cho ăn sẹo gỡ mới được. Mà từ trước tới giờ thanh có biết ai được gỡ sẹo ngoài lina chưa.

7. thanhdh

chỉ có admin mới xóa gov thôi :D !! còn vụ mà lina ấy hả !!!? cho phép thanh được nói nha linh ..he he ..bị chém ba nhát sau đó nhờ blue_rose1 xin admin ghỡ dùm ..(bên box đóng ghóp ý kiến đó ..lâu khá rùi .)và hoạt đông lại sau đó vài ngày ,còn nguyên nhân vì sao bị gov thì thanh ko biết ,hình như bữa ấy lina được NV ghỡ cho thì phải .. :'>

8. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

Hehehe , vụ gỡ sẹo này vui lắm , cái nick lina thì sống nhưng 1 đồng chí mod đã lên bảng với tội danh : share nick ==> chết vì thiếu hiểu biết , to đầu mà dại , có cháu ngoại còn ngu , ngu lâu dốt bền khó đào tạo , đào tạo rồi vẫn còn ngu , ngu triền miên , dốt đột xuất

9. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

ai có link down RE 1+RE 2+RE3 ko , đang mún chơi lại

10. Awasaki

Awasaki Donkey Kong

Nghe ông nói mà tui cứ tưởng là ông đang chửi người ta. Mà người ta có làm gì ông đâu mà ông chửi ghê vậy G.

11. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

ko có chửi , chỉ nhắc nhở anh em , share nick thì sẽ có kết cuộc giống thế.

12. thanhdh

chuyện đã qua cho qua đi mấy cha !! nhắc lại mần chi cho blue_rose1 thêm buồn ,đằng nào cũng bị cảnh cáo rồi ,vì nghe nói mấy vụ chia sẽ mod ấy tội nặng lắm
    mà ông sói lần sau nói hiền chút đi ,ông nói ghê quá ,...hic

13. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

hình như nó đâu có bị cảnh cáo , nó bị cho lên bảng luôn hay sao ấy , càng tốt. Còn chiện ăn với nói ? Cả cái GVN này đều biết thằng Sói nói chiện như thế nào. Chả có gì phải dấu cả.

14. thanhdh

ừ !! miễn sao anh em box mình sống tốt với nhau là được rồi mờ !! hic hic ...người đang làm mod thì lại ko thích ! còn mình thích thì chẳng ai vote cả !! đời sao lắm éo le vậy nè trời !!??

15. Awasaki

Awasaki Donkey Kong

Bộ thanh tưởng muốn làm mod thì chỉ cần vote là được set lên làm mod hay sao. Hồi tui còn chơi MUHL, nghe thèn admin nói muốn làm MOD thì phải có kinh nghiệm và phải có khả năng thì administrator mới cho lên làm, đúng ko sói điên G.

16. thanhdh

vớ vẩn !! một vài thằng chưa biết cái gì về game mà vẫn được admin set mod trong khi nó toàn đi chat nhảm hay câu bài ...thế mà vẫn ung dung ..trong khi nhiều người rất có năng lực nhưng admin đâu có set cho làm mod ( trong ni ko có tui nha. )do quen biết thôi..! ko thấy mấy thằng mod vừa cho về vườn bên ngoài kia ấy à ..ko tiện kể lễ ! cha nội có rảnh tự tìm khắc biết ..!

17. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

quen biết thì có , khổ cái là bị nó giựt người yêu hoài , vậy gọi là quen biết kiểu gì ?

Bớ thằng bạn NV của tau , mày làm gì mà cứ nhắm mấy bé xinh xinh kua hết dzậy , hix hix...............

18. thanhdh

vậy là trao đổi tình chắc ông sói !!! he he.........admin trao đổi hay seo dậy !! còn bị cướp giựt bồ nữa ..ko biết sói nhà ta có cùng chung số phận ko đây !

19. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

Nói vậy mối quan hệ của mod, admin cũng rắm rối phức tạp nhẩy.
    Qua mấy box khác, tui thấy có một số mod lèm việc kém lém, mod gì mà ăn rùi vào topic toàn nói chuyện đao to búa lớn, rùi còn chửi thề nữa. Như thế cho lên đường là chính xác.
    Nên tạo ra một topic để các mem đánh giá năng lực lèm việc của các mod theo định kỳ, như vậy cho dân chủ ha.

20. thanhdh

qua mấy cái topic như là đóng ghóp ý kiến bên kia mà thấy kìa !! một số cứ vô chêm một câu ,ko giải thích được chi cho mem ..( chắc là phong cách của mod )
    đồng ý với bạn ...rất hay .!cool

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.