Topic họp mặt của REFC

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi =TTMH=, 1/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

hà hà
    wà còn để trong túi nà
    CN đi DS đưa cho nhá :'>

lão chuột chù
    tối rùi muh gọi wa nhà ko có là seo
    muh đc em gái phi phi gọi là anh nghe mát ruột wá :D

2. taichuot

taichuot I'm Off! Moderator Lão Làng GVN

haha, chừng nào bị nó kiu bằng chị lúc đó đứt ruột lun nghen Ù :))
    Túi mắt thăm chị chuột bạch mà, ^^ thăm xong tranh thủ online 1 tẹo nà :))

Ứ...ừ...chỉ được mỗi cái là nói đúng :)) ... Hihihi thật ra là anh bận thật, đã phone cho lão Alu hùi túi, nói lão có đi thì nhắn lại anh em giùm thié mà sáng mưa lâm râm, lão ngủ ngon lành, lúc lão dậy thì anh đi ...ngủ trưa mất òi :))

Sory. mày công sức gì? chỉ có chơi game với ngủ ko thì mất công cái giề?? :))
    Ê, nhớ làm cho teo cái Disc game Yahoo cho mama teo chơi nha mèy, wên hoài à :(

Thứ lỗi , thứ lỗi, em còn mỗi cái quần cụt, lèm sao dám ló mẹt ra đường ^_^
    Thông củm nha, lần sau đi bù overnight lun :D

Nam ù: Đầm Sen WP á, có ai đi đâu, teo hong bít lội, ngạt nước ai hô hấp nhân tạo cho teo, rủ thêm mấy bạn nữ xinh xinh đê,,,,WS đi hông, pé ngộp nước có anh kíu nè :D

3. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

CN sau pé WS đi nha trang òi
    muh bé có lời thề ko mặc đồ bơi trước mẹt boy >_<

thèng nào mún rủ bé đi DS thì wa thái lan đi tui giới thịu cho chỗ uy tín :D

kaka,bớ chị chuột bạch,chị lên mà coi lão chuột chù nhà chị nà =))

anh aluco trốn đâu òi >_<
    tội ngủ wên đáng phạt 1 chầu karaoke
    cha chuột thì trả tiền nước
    thằng phi trả tiền ăn

thằng phi nó bão hum wa nó mơ 1 giấc mơ đẹp đến 11 AM :))

4. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Sáng ra trời mưa :(( mà có thằng nào khùng mới chạy trên 30 Km giữa trời mưa để đi chơi .
    Do tình hình thời tiết nên anh mới ko đi được thôi chứ có lần nào mà anh vắng mặt đâu !!!
    Nếu thằng Tài làm xong áo rồi thì chủ nhật 20/8 này mình họp mặt để lấy áo luôn.

5. nokia_ngageqd

nokia_ngageqd Mr & Ms Pac-Man

ô lê lê...ố la laa...vui wá...đến giờ này mà tính đi tính lại chỉ có vài con zom muốn mua áo của tui mà tui lại làm đến 12 cái...híc...híc ...tính ra là 12x42 là...là...bi nhiu nhỉ?....là...504k híc..híc ...kì này mà ế chắc tui bõ wa tự ái xách áo ra lề đường ngồi bán ...mong kiếm lại chút đỉnh làm đám ma cho tui.
    những con zom muốn mua áo:
    -chuột cống
    -kaiba_phi
    -aluco
    -red hunter (có mua kô vậy?)
    -TUI NOKIA NỜ GAGE KÔ PHẢI NỜ GAY
    -tê tê em mờ hắc (ttmh)
    -sói crazy (sói G...girl và game)
    ..........
    còn 5 cái ai mua đây?...hic ...hic...mại dzô mại dzô

6. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

Tụi Steath nó dám chơi xấu anh em , mình có đóng góp vậy mà dám nói mình ko đóng góp , khùng thật chứ.

@chuột : Tau kiên quyết gần 2 năm , hôm qua xong là xong luôn. Mày lên đây rồi tau oánh mày và aluco luôn . Dám hẹn mà ko tới

7. Stealth

Stealth Administrator Administrator Lão Làng GVN

có chuyện gì cứ wa bên đó giải quyết =)) tự nhiên thấy vào box xả vài chữ "sung sướng" rồi wa đây phàn nàn chả hỉu dek gì cả, mệt wé =))

8. red_hunter

red_hunter Fire Phoenix

Mua chứ, he he, đang thiếu áo thun, mua về mặc đi dọa con nít trong xóm cũng đc =))

@Aluco: vậy lần sau nhớ tới đó ::)

9. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

Chưa bao giờ giận như hôm nay cả. Phía trên là nguyên văn , không sửa gì post từ bên SA copy về. Tức không chịu nổi

10. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

hỉu chít lìn
    :)) :)) :))
    :)) :)) :))

11. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

chuột cống
    -kaiba_phi
    -aluco
    -red hunter (có mua kô vậy?)
    -TUI NOKIA NỜ GAGE KÔ PHẢI NỜ GAY
    -tê tê em mờ hắc (ttmh)
    -sói crazy (sói G...girl và game)
    ..........

thim 2 người chắc chắn mua là ông kiếm ( size XXL mí đc) và thằng BR

12. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

To C-W: giờ thì đã hiểu..nhưng bọn S tui có nói gì về vụ tiền nong đâu :))...
    To N-Gage:dân SA mua có đuợc ko..ko thì thôi vậy :))

13. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Anh đã nói rõ ở trên rồi do vấn đề thời tiết nên ko đi được thôi chứ có khi nào anh hứa mà ko đi đâu. thôi hy vọng ngày 20/8 này ko mưa để anh còn đến chỗ hẹn :D
    To Tài : còn cháu anh sẽ lấy 1 cái nữa mà, đừng có lo , vui lên đi.

14. Stealth

Stealth Administrator Administrator Lão Làng GVN

Bạn bè là những người khi thấy 1 ai đó viết về bạn mình với những câu không rõ ràng và gây hiểu làm thì phải tìm hiểu và đứng ra làm trung gian xác nhận. Chứ không phải là dạng thấy thằng bạn bị nói như trên thì cười hì hì và tuyên bố 1 câu "mày tự làm lấy đi".

=> có thằng nào đóng tiền bảo hiểm cho Bảo Minh rồi sang AIA đòi ko nhỉ?

cái chuyện đó mày nói tao mới biết thế mà mày bắt tao đứng ra thanh minh thanh nga, dek hiểu mày nghĩ cái gì trong khi tao mới biết có 1 chiều, mà mày thử nghĩ xem, chính tao chủ động hỏi mày cái vụ đó mà? chứ đâu fải là mày gọi cho tao?

mà mày đừng có vác cái chuyện hóa đơn xanh xanh đỏ đỏ vào dọa tao, chướng mắt lắm, tau rủ là rủ chung anh em lên chat chit cho vui, chuyện gì xảy ra đừng có đổ hết cho người rủ mà là coi mình có làm gì phải quấy ko rồi hãy nói. Thằng nào ăn nhậu thằng đó trả, xin lỗi mày, từ ngày đi chơi chung với RE tau chỉ "nhận" từ aluco, cái chuyện đó là chuyện riêng của tao và ổng.

còn cái chuyện tao lãnh tiền gì thì chả liên wan đến cái vụ chat chit kia cả, đó là do thằng Tài hê lên rồi pà kon vô ké, chứ tao có lãnh 3 tỷ thì cũng chả có fần để chi một cách ...lãng nhách như thế đâu.

còn cái chuyện giấy báo tiền 218k gì đó mà mày muốn gửi đến nhà tao, tao nghĩ lại roài, mày khỏi hù tao, bất wá giao lại cho buổi ăn nhậu nào đó thôi. Còn cái chuyện mày nói ném tờ 100 lên bàn là mày muốn dằn mặt? tùy thôi, cám ơn. Mai mốt 2 đứa 2 bàn, dek có chuyện gì để nói nữa cả.

15. nokia_ngageqd

nokia_ngageqd Mr & Ms Pac-Man

ê ê ê mấy thèng mày cãi nhau vụ gì vậy?tụi mày khùng rồi hả...có gì nói từ từ coi làm gì thí ghê thế...đang chơi chung vui vẻ mà tui bay cãi nhau như thế coi được kô hả?box RE này còn họp mặt dài dài ..chẵng lẽ tụi bay cãi nhau như vầy mà tui bay kô nghĩ đến việc sau này họp mặt tui bay sẽ còn ngồi chung bàn uống chung 1 chầu cafe hả...tao dek biết tụi bay cãi nhau về dzụ dzì nhưng mà hai thằng mày đừng có làm mọi người khó xử lúc họp mặt...ok? hai thèng kia....nghe tao nói gì kô alô ...alô...hai thèng bay thèng nào cũng già sắp chết rồi mà còn kô biết né tránh những chuyện này

16. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

ặc,cãi hoài dzị mí pa,chỗ nì ăn chơi muh
    chuyện tiền bạc ko nên nói ra làm mất lòng anh em >_<
    đi chơi muh mỗi thèng 1 bàn,mỗi thèng 1 cái hoá đơn thì chơi làm dek gì,ở nhà mei nó đi cho khoẻ

chuyện khao thì cũng chỉ đùa giỡn cho vui thui,chứ tụi RE từ trước giờ ai nấy trả,thằng nào kẹt thì hú anh em 1 tiếng,mỗi người góp lại 1 ít

đừng có nhắc lại chuyện này nữa

17. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

mí bữa ni bị bò đá đang điên lắm nhá,chỉ mún đi chơi ví anh em cho đỡ bùn thui,2 cha nội đừng có cướp đi niềm dzui sống của tui tui điên lên là có chiện á
    đề nghị CN ăn chơi nhậu nhẹt over night lun nha :D

18. Koiwa Tetsubei

Koiwa Tetsubei Youtube Master Race

Ôi, nơi đây là nơi tụ hội của những người thix vui vẻ hay sao ? Mí bác vui vẻ wá làm iem sợ.

Iem sống ở trên miền núi cao, cao lắm. Iem cũng mún lái trực thăng xuống Xì Gòn gọp mặt pà con 1 chuyến nhưng pà con "vui vẻ" quá trời làm iem sợ.

Thui, em đi đổ xăng cho máy bay đây. Bái bai bà con, chúc pà con típ tục vui vẻ.

Sói ơi, cố lên. Steath ơi, cố lên.
    ---> có 1 người lặng lẽ đứng giữa không chịu giải thích gì cả.

Các pác nên từ từ suy nghĩ coi chiện nì bắt nguồn từ đâu. 1 người A về sớm, gởi tìn cho người B. Người C hiểu lầm, nói này nọ, nghĩ sai người A. Người A điên tiết, nhắm vào chủ xị (người D).
    Níu người B lên tiếng sớm thì có jì xảy ra ko ?

19. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

sau này có muốn gửi tiền hay ném thì cứ nhắn tôi , tôi nhận hết cho , gì chứ tiền thì tôi khoái lắm.ok

20. ~TTMH~

~TTMH~ Donkey Kong

seo toàn chuyện nhảm ruồi vậy nè
    khùng hít òi uh

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.